• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dogo argentino Quế Lâm_Liễu Châu_Nam Ninh

Hung.tinhyeu

Active Member
chúc mừng chú nhé... mấy em bé bụ bẫm giống bố giống mẹ quá,,.. mà cháu nghĩ chú nên lập topic khác thì nhiều người sẽ theo dõi nhiều hơn... vì topic này nhiều trang quá
Lập nhiều topic cũng trả để làm gì cháu ơi, cứ để như này mọi người theo dõi và có cái nhìn khách quan hơn. Hơn nữa đây là đàn Dogo đầu tay mà cháu.

my_lucky

Active Member
Chúc mừng sư huynh nhé !
Em đang tưởng tượng đến mùa đi săn tới, một tay dắt Dogo một tay dắt Pitbull thì trông mình sẽ như thế nào....:))

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng sư huynh nhé !
Em đang tưởng tượng đến mùa đi săn tới, một tay dắt Dogo một tay dắt Pitbull thì trông mình sẽ như thế nào....:))
Nó là sự thật luôn chứ còn tưởng tượng gì đây ta. Lúc đó đeo thêm cái kính đen nữa nhìn chú như diễn viên điện ảnh tài tử Lý Tiểu Long đó.

mr.vinh

Member
Chúc mừng chú Hùng nhé. Bom nổ ở Trung Yên rồi.
Anh Hưng: tên gì hả anh, tò mò quá ... ;;)

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh thấy em đặt cho anh cái tên có chuẩn không cần chỉnh
Chúc mừng chú Hùng nhé. Bom nổ ở Trung Yên rồi.
Anh Hưng: tên gì hả anh, tò mò quá ... ;;)
Cám ơn chú nhé, tên chuẩn quá còn gì.
Cháu Vinh muốn biết thì phải mua một nồi lẩu ếch gửi anh Hưng nhé.
Bom chưa nổ được Vinh ơi, vì chưa kích hoạt kíp nổ.

jenny_Q

Vietpet sponsor
Lẩu ếch thì Vinh nhớ alo anh với để anh bám càng nghe quả tên nhé :))

Hung.tinhyeu

Active Member
Tranh thủ phơi nắng.

Sau đợt lạnh kéo dài, hôm nay trời nắng đẹp, tranh thủ cho các cháu và mẹ các cháu phơi nắng.

Hung.tinhyeu

Active Member
Vài tấm hình của các cháu bắt đầu mở mắt.

Gửi anh chị và các bạn vài tấm hình các cháu mới mở mắt sau hơn 10 ngày chào đời.

Chó mẹ nhìn yếu ớt quá và nguồn gốc không rõ ràng. Anh em chú ý, như thế chó con rất dễ chết, thậm chí chưa rã bầy đã chết.

doberman

Member
Chó mẹ nhìn yếu ớt quá và nguồn gốc không rõ ràng. Anh em chú ý, như thế chó con rất dễ chết, thậm chí chưa rã bầy đã chết.
Ông này mới lập nick ngày hôm nay để ném đá người ta.....không phải loại quân tử