• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dogo argentino Quế Lâm_Liễu Châu_Nam Ninh

namby3000

Member
Chó mẹ nhìn yếu ớt quá và nguồn gốc không rõ ràng. Anh em chú ý, như thế chó con rất dễ chết, thậm chí chưa rã bầy đã chết.
Lại ghen ăn tục ở rồi.bạn này lấy dẫn chứng ra xem tại sao lại nói như vậy

thanhloc

Member
Chó mẹ nhìn yếu ớt quá và nguồn gốc không rõ ràng. Anh em chú ý, như thế chó con rất dễ chết, thậm chí chưa rã bầy đã chết.
Cha nghe hay đấy không hiểu chó mẹ yếu chổ điểm nào bác hùng cẩu cẩu chỉ ro dẫn chứng cho ae tham khảo chứ nói thế làm sao tâm phuc khẩu phục đây
chắc bác lại quẳng mắm tôm rồi sao cai tên này mới quá chả chúc xây dựng gì hết

Hung.tinhyeu

Active Member
Lại ghen ăn tục ở rồi.bạn này lấy dẫn chứng ra xem tại sao lại nói như vậy
Cha nghe hay đấy không hiểu chó mẹ yếu chổ điểm nào bác hùng cẩu cẩu chỉ ro dẫn chứng cho ae tham khảo chứ nói thế làm sao tâm phuc khẩu phục đây
chắc bác lại quẳng mắm tôm rồi sao cai tên này mới quá chả chúc xây dựng gì hết
Dẫn chứng là anh bạn này có một vài nick khác rao bán chó Phú Quốc trong box giới thiệu nhóm chó Phú Quốc, như vậy là vi phạm nội quy của diễn đàn. Đã được BQT diễn đàn nhắc nhở nhưng vẫn không chấp hành mà vẫn cố tình vi phạm, bị BQT diễn đàn ban nick nên cay cú và lập thêm nick mới để khuấy động và làm tăng thêm phần số má trên diễn đàn thôi mà.

Chỉ có những người bị thiểu năng trí tuệ mới có những việc làm như vậy.​

bsnhcm

Member
Các em nó ổn quá anh ơi. Dòng này tầm 3 tháng thì phải bao nhiêu kg là chuẩn ạ? Em đang nuôi 1 em muốn hỏi ý kiến anh cân nặng và vòng đầu lúc 3 tháng tầm thế nào là đẹp ạ.

thanhloc

Member
IB giá đc k ạ,kết mấy e này quá >:D<
anh hung oi đàn chó phat trien tốt kg anh sức kg gia đình như the nào rồi làm ăn phát tài kg anh cố gắng gom lúa nghe em ra bắc làm ly cà nhé anh có đồng ý kg

Hung.tinhyeu

Active Member
anh hung oi đàn chó phat trien tốt kg anh sức kg gia đình như the nào rồi làm ăn phát tài kg anh cố gắng gom lúa nghe em ra bắc làm ly cà nhé anh có đồng ý kg
Dạ, đàn chó phát triển tốt bác à, ngày mai em tiêm phòng mũi một và tẩy giun cho tụi nó, lúc đó sẽ làm vài tấm hình để bác và anh chị em cùng thưỡng lãm. Khi nào bác ra HN thì hú em một tiếng, gì chứ cafe hay redbull đều được cả mà bác. THÂN

Hung.tinhyeu

Active Member
Tẩy giun lần I & Tiêm phòng mũi I.

Hôm nay các cháu đã được tẩy giun lần I & tiêm phòng mũi I.

Hung.tinhyeu

Active Member
[ur=http://nu8.upanh.com/b3.s33.d1/ef80da164da919785abcda7c05f5a7ed_53[47l6458.img2227.120x1.jpg]