• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dogo argentino Quế Lâm_Liễu Châu_Nam Ninh

my_lucky

Active Member
3 em pitbull quây một con lợn rừng nhưng chưa làm gì được, nhưng chỉ cần có bóng dáng của 1 rồi 2 em Dogo là cục diện thay đổi tức thì:D:D:D

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=X3s060rT71M&feature=related[/YOUTUBE]

my_lucky

Active Member
Hút hồn vì vẻ đẹp của Dogo Argentino...................

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&NR=1&v=r4u29rFyrRU[/YOUTUBE]

Hung.tinhyeu

Active Member
Lâu quá rồi hôm nay mới lại được lên hình.

Mới ngày nào cháu còn bé nhỏ, nay cháu đã phổng phao.

thanhloc

Member
Vâng, nếu nó được chạy nhẩy thì bụng nó đã eo ót và mi nhon rồi, khổ cái dạo này nhà cháu bận quá nên nó ít được vận động nên bụng nó to ra, chân tay thì teo đi mới khổ. Để hôm nào rảnh rảnh, nhà cháu cho nó vận động để nó nhỏ cái bụng lại bác nhá.
bởi vậy kg lo cho bé mà cứ lo rình chụp hình người ta hoài xấu quá đi thôi
vây bụng cháu nó to thế bao nhiêu hôm rồi anh>:D<>:D<

Hung.tinhyeu

Active Member
bởi vậy kg lo cho bé mà cứ lo rình chụp hình người ta hoài xấu quá đi thôi
vây bụng cháu nó to thế bao nhiêu hôm rồi anh>:D<>:D<
Dạ, chụp hình cũng là một thú vui anh ơi, nó ghi lại những khoảng khắc đáng nhớ mà anh, còn bụng của cháu nó tính đến hôm nay được 61 ngày rồi anh à.

jenny_Q

Vietpet sponsor
Theo thông tin nội bộ thì đã có tin vui rồi các bác nhé số lượng cụ thể đực cái thế nào bác chủ trại sẽ công bố sau. :)):)):))

Hung.tinhyeu

Active Member
Theo thông tin nội bộ thì đã có tin vui rồi các bác nhé số lượng cụ thể đực cái thế nào bác chủ trại sẽ công bố sau. :)):)):))
Thông tin gì đây ta.........................................!

Hung.tinhyeu

Active Member
Mẹ các cháu lâm bồn từ lúc 11h đến 14h30 là kết thúc, các cháu sau 5h lọt lòng mẹ.

jenny_Q

Vietpet sponsor
chúc mừng chú nhé... mấy em bé bụ bẫm giống bố giống mẹ quá,,.. mà cháu nghĩ chú nên lập topic khác thì nhiều người sẽ theo dõi nhiều hơn... vì topic này nhiều trang quá