• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog Show Vietpet 2007

Manonero

Member
Ôm ai thì ôm, quí chó ai thì quí nhưng 2 con Kông Kông nhà RR là tội nhất, bà này chả bao giờ cho lũ chúng nó đi chơi, thế thì làm sao mà mở mang tầm mắt đc..tội qué chừng

NPKG6875

Member
Uh nhiều khi nghĩ cũng tội nhưng mà 2 đại ka ở nhà ban hành lệnh cấm mang chúng nó ra khỏi nhà nên tôi đành chịu, gớm nhưng mà chúng nó ở nhà chạy lên chạy xuống 5 tầng gác, hôm nào nắng ráo lại đc lên sân thượng tắm nắng, thôi thế cũng đc rồi:(

Manonero

Member
thế ngày ngày cho bà chạy lên chạy xuống 5 tầng gác rồi thi thoảng cho tắm nắng xem có được không nhớ??

DavidHHH

Member
Hôm đó ông Lâm cũng thiên vị lắm cơ. Đã nói là cho con Sẹo lên cho nó đỡ buồn mà không chịu. Về nhà chắc ghen với em Vịt lắm đấy.

KHIEMTN

Member
Ừh nhỉ !!! Em Sẹo có bộ yên đẹp thế cơ mà bố Lâm không cho thi thố kể cũng bất công !!!!Thế gọi là ...có trăng quên đèn nhỉ !!!

Manonero

Member
hic hic .....cơ mà bộ yên ấy là của ku Bấc nhà bác Cả ngày xưa, Sẹo nó thừa kế lại đấy ạ. Hôm ấy đông quá, lo trật tự ko xuể, cho 1 em lên thi là đã quá tải rồi các cụ ơi

NPKG6875

Member
Khổ thân SẸO hôm ý cứ đứng thui thủi 1 mình ở cạnh hàng rào đến tội, ít ra cũng cho nó lên sân khấu làm 1 vòng cùng con KI nhà chú Chialy cho nó đỡ tủi thân mới đúng

Manonero

Member
Gớm..bà này cứ Bênh, lủi thủi mấy cũng ko bằng con Kông Kông ở nhà, tan Đại Hội nó còn làm 1 vòng công viên mới chịu về đấy bà ạ

đã quá bác ơi. Cám ơn nhiều tiếc rằng em ở xa quá không thể tham gia được. Nếu chuần bị tổ chức đề nghị các bác thông báo lên phương tiện thông tin sơm để ace còn có cơ hội chuẩn bị tham gia nhé

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
lau quá kô gặp mọi người, e thấy nhớ nhớ

Dạo này e bị bắt đi học ở Lê Hồng Phong, như đi tù í. Ảnh cũng có tí mà chẳng có lúc nào post lên được. cũng phải làm tí cho lửa cháy âm ỉ tí vậy:nailbitting:

Manonero

Member
Mãi mới thấy Thuy Nguyen xuất hiện..đợi ảnh mãi đấy đ/c ơi...còn nữa ko cho lên đi. Nhiều nữa nhiều nữa

esltrang

Quỳnh và Thu em gái anh Kycâugỗ và Bo&Bi
chú h'mông cộc và chủ
huấn luyện viên người Mỹ và các HLV của trung tâm PDS
công tác chuẩn bị của BTC
Mecun2006 và Cun2006
Ngọc (MC) và anh Kỳ
Chó của bạn dễ thương quá

HỌC THỬ TIẾNG ANH -TIẾNG TRUNG MIỄN PHÍ ESL CENTER 156 HỒNG MAI -8636528

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Vietpet Festival 2007- Những Khoảnh Khắc Vàng đáng Nhớ !

VIETPET FESTIVAL 2007- NHỮNG KHOẢNH KHẮC VÀNG ĐÁNG NHỚ !

Mồng 1 Tết Mậu Tý- BSGV xin được post lại "VIETPET FESTIVAL 2007- NHỮNG KHOẢNH KHẮC VÀNG ĐÁNG NHỚ !"
1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

5.

9.

10

11.

12.