• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog Show Vietpet 2007

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
em thử lại cho ảnh to lên

ừ nhỉ ..sao mình không cho ảnh to lên một chút nhỉ... thử mấy kiểu nhé..

Haihanoi

Member
Yeahhhhhhhhhhhh, hehe đúng rồi anh bocun ơi, em cũng khoái xem ảnh to cho nó sướng! Anh làm to cả ảnh cu Kai nhà em nhé, he :D

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

addminnnnnnnnnnnnnnnnnnn....sao ảnh em post lên nó cứ bé tí tẹo thế nhỉ....bên hot củ thì vẫn nguyên cỡ luôn....em đã thủ lại ....kích cỡ ok...độ phân giải /....ok....thé mà nó vẫn bé ...hic...??????????

Để thế này hay hơn, xem bao quát được, ảnh nào cần xem kĩ thì click vào thui, xem ảnh sướng hơn bên forum cũ:)

Manonero

Member
Tuyệt...không còn gì để nói. Đến nay huy chương vàng cho các kiểu ảnh đỉnh của VP vẫn thuộc về ông Bocun! Number one

NPKG6875

Member
tuyệt vời, ảnh đẹp quá. Cám ơn các nhiếp ảnh gia đã cho anh em thưởng thức những bức ảnh hết sức sống động
Tuyệt vời tuyệt vời mà hôm ý bác Nghĩa lại trốn là sao, làm anh em Hà nội đợi các bác Hải phòng dài cả cổ

ừ nhỉ ..sao mình không cho ảnh to lên một chút nhỉ... thử mấy kiểu nhé..
Chả thấy to lên tẹo nào, vẫn bé xíu, mà tại sao đang toàn Bi Bo mà tự dưng lại có 1 em bé nào điệu đà xen vào thế he he he

Nhieu anh dep qua a , nhung ma anh bocun cho anh to to ra 1 chut' di a , xem anh to moi thich , em zoom anh ra roi ma van be hic , e thich doi cho cua anh bocun qua , nhin xinh the' , mau long cung dep nua ,nuoi giong' day cu phai nuoi ca doi nhin thich that , nhung ma lan nay Zik nha e duoc chup it anh qua a hic.
Tại 2 vợ chồng cô chú về sớm đúng k, vì sau đó mọi người ở lại hành hạ bocun nhiều lắm mà, mà thôi k sao, lần sau đi off Zik đầu gấu sẽ đc ưu tiên chụp nhiều nhất

Tuyệt vời tuyệt vời mà hôm ý bác Nghĩa lại trốn là sao, làm anh em Hà nội đợi các bác Hải phòng dài cả cổ
Giang Giang thông cảm nhé, hôm đó do 1 vài lý do khách quan nên anh em HP không lên được, tiếc lắm chứ!!! mình đã gọi cho bác cả Kỳ xin lỗi rùi . Hẹn dịp khác tạ lỗi với mọi người thôi

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
FESTIVAL lần này dù sao cũng coi như khởi động cho những lần sau,thấy anh em MÁU như vậy là kycaugo lại khoái làm quả nữa he...he..........hay trưng cầu dân ý nhỉ .anh chị em chúng ta có nên làm phát khai xuân ko nhỉ kycaugo dự tính khoảng mùng 4 tết âm lịch là có thể phát hoả

trang cun

Em chào cả nhà.Hôm nọ đi qua cv thấy nhiều cún yêu quá đi mất.Thank bố cún đã cho em xí xớn vài kiểu ảnh.

Chả thấy to lên tẹo nào, vẫn bé xíu, mà tại sao đang toàn Bi Bo mà tự dưng lại có 1 em bé nào điệu đà xen vào thế he he he
Điệu đà là 2 em Milu Misa nhà em đấy chị ạ.em chỉ làm công tác phông nền thôi.

Lần đầu tiên được tham dự một FESTIVAL quy mô và hoành tráng do Ban CHủ NHiệm tổ chức,đây đúng là một buổi giao lưu có rất nhiều ý nghĩa.Xin gửi tới Ban CHủ NHiệm,Ban Tổ CHức,Ban QUản TRị và các Đ/C phó nhòm lời cám ơn chân thành....THÂN ÁI

KimCuong

Active Member
Xin thưa với toàn thể cả nhà! Là thành viên tích cực, theo em được biết Ban chủ nhiệm lại đang có một kế hoạch sẽ tổ chức một buổi khai xuân 2008 còn hoành tráng hơn cả Đại hội cuối năm 2007. Nhưng tất cả vẫn còn đang ở trên bàn của Già làng KỳCầuGỗ mà em lại xem chộm được. Hìhì. Vì vậy chưa có gì là cụ thể nên cả nhà cứ theo dõi khi Ban chủ nhiệm thông báo nhé.

Rose1402

Vietpet sponsor
Hehe bác admin ới ời... đ/c Kim Cương kiện rồi kìa ("là thành viên tích cực") hihi, bác khôi phục lại chức danh cho bác ý đi hihi... :D

.

NPKG6875

Member
FESTIVAL lần này dù sao cũng coi như khởi động cho những lần sau,thấy anh em MÁU như vậy là kycaugo lại khoái làm quả nữa he...he..........hay trưng cầu dân ý nhỉ .anh chị em chúng ta có nên làm phát khai xuân ko nhỉ kycaugo dự tính khoảng mùng 4 tết âm lịch là có thể phát hoả
Anh ơi em sợ mùng 4 mọi người vẫn đang ăn tết, có nhiều người đi du lịch chưa về, thôi để hẳn qua mùng 10 đi ạ

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
mùng 4 thì làm gì còn tết ,vả lại tầm đó mọi người có vẻ rỗi rãi hơn,còn đi du lịch thì chỉ có mấy cô chưa chồng mới đi du lịch vào dịp đó he......he ......nhưng tất cả vẫn đang là dự kiến mà.anh đang thăm dò ý kiến bà con thôi

Maria_Maradena

Tại 2 vợ chồng cô chú về sớm đúng k, vì sau đó mọi người ở lại hành hạ bocun nhiều lắm mà, mà thôi k sao, lần sau đi off Zik đầu gấu sẽ đc ưu tiên chụp nhiều nhất
hihi , tai bon e doi' qua' , ko the chiu noi nen ve som' di an day' chi a , hom do cung dinh nan' lai de chup anh nhieu nhieu voi' moi nguoi, e voi' chong` e cu' bao la` chi cha so gi` em cun' nao` ca , rat chi la` gan gui em cun nao cung ra om ap' du` cho' to cho' be' , cho' du*~ cho' hien` o^m tat' , rat' la` funny ,hom nao di off chup anh voi nha e nhe'

Xin thưa với toàn thể cả nhà! Là thành viên tích cực, theo em được biết Ban chủ nhiệm lại đang có một kế hoạch sẽ tổ chức một buổi khai xuân 2008 còn hoành tráng hơn cả Đại hội cuối năm 2007. Nhưng tất cả vẫn còn đang ở trên bàn của Già làng KỳCầuGỗ mà em lại xem chộm được. Hìhì. Vì vậy chưa có gì là cụ thể nên cả nhà cứ theo dõi khi Ban chủ nhiệm thông báo nhé.

Em ung ho^ nhiet liet vu nay` day' a. Papa e cung rat' ung ho , mung` 4 tet' e thay' la` hop ly' , hom day' cho e dang ky ca gia dinh` em luon , luc' do' pama e cung ve` va` rat thich' dog show nay` day' a , tuong lai neu' tet ma` to chuc' thi` ko biet' la` co' kip cho con Staf cai' ve` cung` tham du ko nua ... hihihi

NPKG6875

Member
hihi , tai bon e doi' qua' , ko the chiu noi nen ve som' di an day' chi a , hom do cung dinh nan' lai de chup anh nhieu nhieu voi' moi nguoi, e voi' chong` e cu' bao la` chi cha so gi` em cun' nao` ca , rat chi la` gan gui em cun nao cung ra om ap' du` cho' to cho' be' , cho' du*~ cho' hien` o^m tat' , rat' la` funny ,hom nao di off chup anh voi nha e nhe'
Ha ha cảm ơn cô chú nhé, nói nhỏ cô chú nghe điều này, tôi k chỉ ôm ấp cún k đâu, người to người bé, người dữ người hiền ... tôi cũng ôm tất đấy =))=))=))