• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog Show 2010 tại TP.HCM

Phần thi của Rottweiler

E thì đam mê rott nhất. e thấy cũng nhiều hình rott Nhưng mà sao không thấy ae diễn đàn post hình ảnh của xếp hạng rott vậy ta. Bạn nào co hình post lên cho ae chiêm ngưỡng nha! thanks.
Chào Em ! Anh thấy cũng nhiều hình lắm ,chủ yếu Góp gió thành Bão ,mỗi người một tí ,cho không khí xôm tụ .hehehe

Phần thi của Rottweiler

Nguồn :gsdv.vn/forum

Thấy hình các bác chụp đẹp quá và đầy đủ quá! xem ké mà cũng thấy ham!

Tớ thì cứ tranh thủ bắn tỉa vòng ngoài từ sáng đến chiều mà đếm lại cũng 500 shot ... nhiều quá chưa up lên được cũng chưa cắt cup được gì

Thôi thì cứ đưa tạm 1 số cho nó có mặt

DSC00704 by kimkwanlee001, on Flickr

DSC00238 by kimkwanlee001, on Flickr

DSC00239 by kimkwanlee001, on Flickr

DSC00240 by kimkwanlee001, on Flickr

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh chị và các bạn trong thời gian ngồi máy tính để theo dõi và xem hình của dogshow, chắc cũng đã mỏi cái bờ mi của nhãn quan. Mời anh chị thư giãn cái nhãn quan đôi chút qua những tấm ảnh đười thường.

Hung.tinhyeu

Active Member
Vốn liếng ảnh nhà em còn nhiêu đây thôi, có gì mong các bác thông cảm nha

Vâng bốn quan chức cấp cao của BTC Dogshow
Trong đó có anh Neo là trọng tài của FIC chấm thi cho chó bản địa.

pugxinh01

Member
Miễn bình luân. Showdog lần này quá tuyệt. ước gì mình cũng có cơ hội tham dự 1 lần cho đỡ thèm :D

hai198x

Member
Nhìn những bứ hình này mà thấy thích quá chỉ ngồi xem và ước gì là DogShow năm sau toor chức ở Hà Nội để những anh em và cá nhân em được đến xem và tham dự nhỉ :D

hungkieu

Member
Anh chị và các bạn trong thời gian ngồi máy tính để theo dõi và xem hình của dogshow, chắc cũng đã mỏi cái bờ mi của nhãn quan. Mời anh chị thư giãn cái nhãn quan đôi chút qua những tấm ảnh đười thườn

Mấy hôm nay vợ cứ thắc mắc đi xem dogshow mà sao không thấy lên hình ,cám ơn bác HUNGTINHYEU khổ thiệt :))