• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog Show 2010 tại TP.HCM

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
hôm đó không có nhiều thời gian xem dogshow vì phải làm nhiệm vụ nên nhìn những bức hình các ae chụp cũng cảm thấy như đang xem show vậy..hi..hi...cảm ơn những bức hình sống động của bác hùng tình yêu và các ae khác...

BR

Hung.tinhyeu

Active Member

Cô ca sỹ lam Lam ngóng chờ anh Phi thân và em nó đoạt 02 Cup.

Và đúng như những gì cô ca sỹ lam Lam mong đợi

Cá nhân em xin trân trọng cảm ơn sự nhiệt tình của các anh chị em VP trong dịp này!

Dogshow tại HCM và 2/3 vị trí dẫn đầu thuộc về những con chú chó mà anh em ngoài HN đã nhiệt tình, không quản ngại khó khăn trở ngại đã mang vào dự thi!

Mong rằng năm 2011 tới sẽ mở ra một chặng đường hợp tác mới - mà dấu mốc là một dog show quy chuẩn tương tự sẽ được tổ chức tại HN.

:beer:beer:beer

doglover_289

E thì đam mê rott nhất. e thấy cũng nhiều hình rott Nhưng mà sao không thấy ae diễn đàn post hình ảnh của xếp hạng rott vậy ta. Bạn nào co hình post lên cho ae chiêm ngưỡng nha! thanks.

minhcuong

Active Member
Cá nhân em xin trân trọng cảm ơn sự nhiệt tình của các anh chị em VP trong dịp này!

Dogshow tại HCM và 2/3 vị trí dẫn đầu thuộc về những con chú chó mà anh em ngoài HN đã nhiệt tình, không quản ngại khó khăn trở ngại đã mang vào dự thi!

Mong rằng năm 2011 tới sẽ mở ra một chặng đường hợp tác mới - mà dấu mốc là một dog show quy chuẩn tương tự sẽ được tổ chức tại HN.

:beer:beer:beer
Bác Snipper làm sao 2011 Dog Show tổ chức ở Hà nội đi. Anh chị em nuôi chó ở Hà nội rất nhiệt tình, chắc chắn sẽ có nhiều dòng chó tham dự.