• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Demois & Win

vietbully

Member
Vietbully xin giới thiệu với ACE bầy con Demois & Win gồm 5 bế (3 cái , 2 đực) thật dể thương .

Demois

Win

King of bulls

Vietpet sponsor
Tin vui này phải đăng lâu rồi, chứ đợi tới giờ mới đăng hả anh.

Chúc mừng anh nha.

Thân chào,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Hiển lại có thế hệ thứ 2 của DEIMOS, ráng nuôi cho chúng mập mạp anh nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

tuantran

tuantran

Tuấn thành viên mới Vietpet rất đam mê bully. Chúc mừng vietbully có 5 em nhỏ thật tuyệt đẹp , mong sớm được chiêm ngưỡng các em nó .

Tuantran .

LION_2009

Active Member
Ambully

Chúc mừng anh !
Đàn cún con đẹp quá , cún con được bao nhiêu ngày rồi ? ba bé màu vàng có bé đực nào không anh ?

vietbully

Member
To : Cám ơn Chia Chau nhiều .
To : Cám ơn bạn Chinh, anh cố gắng mua sửa nhiều béo & phomat cho các em nó ăn mập như Biz của em nhe .
To : Chào bạn Tuấn mong sớm mời bạn ghé qua thăm bọn nhỏ .
To : Cám ơn anh Thắng, trong đó có 2 em đực vàng & 3 em cái .

son_tqd

Chúc mừng anh Hiển lại có đàn bully mới nữa nhe, trong dể thương quá hôm nào em qua nhà anh xem tụi nó nha .

vietbully

Member
Cám ơn son_tqd nếu không bận việc ghé qua anh chơi , lâu quá không gặp .

thân chào
vietbully
0938110011

tuanta_1969

Chúc mừng Hiển có đàn bully mới đẹp quá, chà có 3 con vàng đẹp nhỉ, nhớ để làm giống .

Bully

Member
Chúc mừng anh Hiển có một đàn chó đẹp nhé, nhìn đàn cún mà thèm thật, anh nhớ cập nhật ảnh thường xuyên cho các anh em xem nhe, chúc đàn cún lớn lên con nào cũng đẹp như con bố

vietbully

Member
Cám ơn Hiếu , hiện nay đàn cún đang phát triển rất tốt, mình sẻ cập nhật hình ảnh thương xuyên và gởi ảnh mới cho Hiếu

Vietbully kennel
0938110011

Super_Gà

Active Member
Chúc mừng anh. Rảnh làm vài tấm để gọi là cập nhật sau hơn một tuần đi anh. Nhìn chúng nó đáng yêu quá.

vietbully

Member
To : Cám ơn Ngo.Huy hy vọng các em nó phát triển tốt đem lại niềm vui cho Vietbully .

To : Cám ơn Super_ Ga qua lể mình sẽ cập nhật hình mới . :wel:

Thân chào
Vietbully kennel
0938110011

vietbully

Member
Vietbully gởi đến ACE hình ảng con Demois & Win được 18 ngày tuổi .

Female 1 :

Female 2 :

Female 3 :

Male 1 :

Male 2 :

galantias

Member
kết con male 2 của bác .................... mấy bữa có gửi mail trên web của bác mà ko thấy bác reply gì ( buồn) ......
có gì bác add nick của em nha : galantias@yahoo.com
thanks bác

galantias

Member
.... post bài sao ko đc ta ..... em kết male 1 của bác ( có bài đánh nhầm male 2) .... mấy bữa có mail trên web của bác mà ko thấy bác trả lời ( buồn )
có gì bác add nick em nha : galntias@yahoo.com