• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Demois & Win

mr.tuan93

Member
chúc mừng anh có đang bully đẹp :) lớn lên chắc hẳn đẹp lắm.... bố mẹ đã đẹp con còn đep hơn.

tuantran

Trong em này đẹp thật chúc mừng Vietbully , anh cho mình biết đã về Việt Nam chưa .

TuanTran .

vietbully

Member
To : A Thắng & TuanTran hiện em nó ờ Chicago 5 tháng nữa mới về Viet Nam , cám ơn các anh

Thân chào
Hiển, Vietbully

vietbully

Member
Cám ơn bạn Son_tqd con này màu nâu, lâu quá không gặp buổi nào uống cafe nhe .

Thân chào .
Hiển , vietbully

vietbully

Member
Chào Ongdia 123 cám ơn bạn em bully này khoảng 5 tháng nữa mới về Việt Nam .

Thân chào
Hiển , Vietbully

vietbully

Member
Vietbully cám ơn bạn Dũng tặng những tấm ảnh rất đẹp .

Thân chào
Hiển, vietbully.

Super_Gà

Active Member
Chào A.Hiễn, chẳn qua là sự đam mê thôi anh àh. Mong em nó mau mau về Việt Nam để anh em có thêm một sự chọn lựa.

tuantran

Chào vietbully con màu Red (female) thấy đẹp quá, bầy này tiềm chuẩn ngừa hết chưa a .

tuantran .

bigbully_nt

bigbully_nt

Chào vietbully mình ở Nha Trang thành viên mới của Vietpet , mình rất thích nuôi bully cho mình hỏi bạn có con bully đực nào chừng 2 tháng tuổi không. nếu có vui lòng gởi mail : bigbully_nt@yahoo.com.vn .
Cám ơn
Bigbully_nt