• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dạo này.. (bài viết về mèo)

Cún Mèo

Member
Mèo xấu như thế này nên mình cũng ngại đưa lên Vietpet cho mọi người xem ảnh chúng nó, giá kể chúng nó có xinh xắn hơn tí thì có phải tốt không...

Nhưng nói chung, mình hạnh phúc lắm khi được ở cùng chúng nó, khi về thấy 3 đứa ở cửa sổ đợi mẹ, trước khi đi làm thì chúng nó quanh quẩn bên cạnh:

Thế đã nhé, khi nào mình sẽ sang nhà Alfons & Milla (tên của 2 đứa bé con của Lu), chụp ảnh chúng nó khoe các bạn. Chúng nó lớn và to đùng rồi.

9669_9669

Member
Hâm mộ mấy đứa nhóc này vô cùng ạ.Lâu lắm mới lại thấy chị Cún mèo cho chúng nó được ngó mặt lên VP cho mọi người được thỏa mãn nỗi nhớ nhung :x

missxuto

Member
Hic, lâu lắm rồi em ko gặp chị Pump (em xin lỗi vì gọi thế này lại làm chị nhớ em Pump :( ) nhưng mà em ko quen gọi chị là Cún mèo, và vì cái tên chị Pumpkin lưu rất dai trong đầu em :D
Lâu rồi em ko đi off cùng cả nhà, dưng mà em vẫn theo dõi thông tin nhá. Hẹn lần gặp tới nhất định em sẽ ôm thằng Lucky béo bụng của chị. Chị còn nhớ thằng mèo béo ú "mặt giống chó" của em ko :"> càng ngày nó càng du côn chị ạ :))

bigbibi

Member
Yêu quá nhỉ ? Mà sao 3 em nó cứ "thân em tròn tròn, mông em giòn giòn" kiểu gì ý nhở??? Ghét quá .....Nhưng mà muốn hôm chụt chụt ....

ngoc tram

Member
nhìn chúng nó đứa nào cũng mũm mĩm, tròn tròn, hay ghê, mèo dù có đẹp đến mấy nhưng không tình cảm với chủ thì cũng cũng như không chị nhỉ? , đối với em những bé mèo của em đẹp trong mắt em là đủ rùi

HChuong

Member
Thơm mỗi đứa 1 cái nào! Đáng yêu quá đi! Đúng là lâu quá không gặp nhớ chúng nó thật! Nhớ lắm lắm ấy chứ! Anh Bò sao hôm nay trông không mượt mà như lúc trước nhể?

Dạo này không hiểu sao mà mình bị giới hạn quyền hạn, chả thank thiếc gì được cả, vô duyên thật! Chắc máy tính của mình có vấn đề.

bigbibi

Member
Chung nỗi lòng u buồn, nhà Bibi cũng mới triệt sản cho Xù cách đây 2 hôm, thương Xù quá, đau và mệt không ăn uống gì cả. Đi làm cả ngày không chăm được cho Xù, tội nghiệp, tối về nhìn thấy chị, Xù cứ chíu chít meo meo, nghe như hờn trách chị bỏ rơi em trong khi em đang mệt mỏi thế này .... xin lỗi Xù nha .... chị không có cách nào khác .......... thương và yêu Xù nhiều lắm .... Mong một ngày qua nhanh để chị về nhà với em ....