• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dòng giống mộc nhĩ

my_lucky

Active Member
Theo anh thấy thì tầm tuổi này chúng nó có thể ăn và hấp thụ lượng thức ăn hơn thế nhiều, em thử xem sao.Thân!

Hung.tinhyeu

Active Member
Theo anh thấy thì tầm tuổi này chúng nó có thể ăn và hấp thụ lượng thức ăn hơn thế nhiều, em thử xem sao.Thân!
Khổ cái là cháu nó sợ cho ăn nhiều lại bị to bụng và võng thị.

my_lucky

Active Member
sư huynh....

Khổ cái là cháu nó sợ cho ăn nhiều lại bị to bụng và võng thị.
Cho vận động trước khi cho ăn , ăn xong cho đi vệ sinh nhốt chuồng yên tĩnh mà ngủ, không cho vận động sau khi ăn thì chẳng lo gì huynh nhỉ.:-b

atula

Active Member
Gà ơi con cái càng ngày càng đẹp nhỉ ?em cố chăm sóc tốt để phát triển pitbul ở HN nhé

binhdan

Member
mình không nuôi dòng này nhưng cũng có lời muốn chia xẻ.mình thấy mọi người bảo mình khi chon chó con nên chọn nhưng con gầy(chính xác là người nhẳng) thì sau này dang sẽ gon gàn cao ráo,nếu chọn nhưng con mập mạp sau này sẽ bị lùn và không nhanh.hai con chó con của bạn bị chê nhưng mình thấy là được vì nó mới co 3 tháng mà khớp rât to mà cũng đã lên cơ rồi,sau 7 tháng mà vẫn phái triển bình thường thì cơ bắp sẽ lấp đầy vào xương khớp khi đó con chó rất khỏe mặc dù trông nó không to.mình cũng chọn chó theo cách đó,con chó nhà mình 25kg nhưng quật được con chó lai dob gần 40kg.

trangphuong

Active Member
mình không nuôi dòng này nhưng cũng có lời muốn chia xẻ.mình thấy mọi người bảo mình khi chon chó con nên chọn nhưng con gầy(chính xác là người nhẳng) thì sau này dang sẽ gon gàn cao ráo,nếu chọn nhưng con mập mạp sau này sẽ bị lùn và không nhanh.hai con chó con của bạn bị chê nhưng mình thấy là được vì nó mới co 3 tháng mà khớp rât to mà cũng đã lên cơ rồi,sau 7 tháng mà vẫn phái triển bình thường thì cơ bắp sẽ lấp đầy vào xương khớp khi đó con chó rất khỏe mặc dù trông nó không to.mình cũng chọn chó theo cách đó,con chó nhà mình 25kg nhưng quật được con chó lai dob gần 40kg.
Con rott này 50kg bị mệt sau khi chơi với con pit 23kg này, nhưng con pit này thấp lùn lắm...:D...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Con rott này 50kg bị mệt sau khi chơi với con pit 23kg này, nhưng con pit này thấp lùn lắm...:D...

Nhìn xa xa lấp lánh hình như em ROT này bị dính đòn chân thể nào mệt mỏi thế.....kakaka:D:D

my_lucky

Active Member
Rott chỉ giỏi cậy mõm to và cao hơn Pit nên mới đầu còn tóm gáy pit để quăng quật.Chỉ đến khi trót há mồm ra để pit thoát ra được, sẽ nếm đủ đòn thù của pit.Oài, lại tai nạn hay test hả anh Phương?

_DIAMOND_1984

Thân tặng anh em 1 chú PIT rất lùn ở 1 trại khá nổi ở Nam Ning, chú Gà có lẽ hỏi ra mấy người bạn ở Nam Ning chắc cũng biết em tiểu lùn này , em nó lùn nhưng sao giá lại khá khủng có khi lại vật nhau hay quá cũng nên :D:D

( mình sẽ hỏi lại chuẩn tên Trại và sdt để các bác check hàng ...hiihihih)

_DIAMOND_1984

Rott chỉ giỏi cậy mõm to và cao hơn Pit nên mới đầu còn tóm gáy pit để quăng quật.Chỉ đến khi trót há mồm ra để pit thoát ra được, sẽ nếm đủ đòn thù của pit.Oài, lại tai nạn hay test hả anh Phương?
Dễ buồn buồn lâu lâu chưa đc xem trận nào ngứa ngáy quá nên bỏ PUMA ra TEST lắm anh lucky ơi :love struck::love struck:

gàsiêunhân

Active Member
Thân tặng anh em 1 chú PIT rất lùn ở 1 trại khá nổi ở Nam Ning, chú Gà có lẽ hỏi ra mấy người bạn ở Nam Ning chắc cũng biết em tiểu lùn này , em nó lùn nhưng sao giá lại khá khủng có khi lại vật nhau hay quá cũng nên :D:D

( mình sẽ hỏi lại chuẩn tên Trại và sdt để các bác check hàng ...hiihihih)
con này thì lùn gì anh! chân nó dài thế còn gì, nếu không nhầm thì em nhìn ảnh nó 1 lần rồi, lùn như bọn bully mới gọi là lùn
thì mấy con huyền thoại ở bên này vẫn là những con đầu to, mõm ngắn, dầy mình còn gì anh, nhưng dòng đấy là dòng cũ, giờ mấy con huyền thoại đấy chỉ dùng để đúc con chứ có ai đánh mấy đâu
ảnh con này quen không anh, vẫn đang là huyền thoại đấy híhi
cả bố nó nữa này

_DIAMOND_1984

con này thì lùn gì anh! chân nó dài thế còn gì, nếu không nhầm thì em nhìn ảnh nó 1 lần rồi, lùn như bọn bully mới gọi là lùn
thì mấy con huyền thoại ở bên này vẫn là những con đầu to, mõm ngắn, dầy mình còn gì anh, nhưng dòng đấy là dòng cũ, giờ mấy con huyền thoại đấy chỉ dùng để đúc con chứ có ai đánh mấy đâu

Hic con này lùn mà,,,,phải nhìn thức tế mới thấy rõ, anh nhìn thấy thắc mắc ngay chú Hiển bảo con này là dòng lùn mà:love struck: