• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún mới về PLEIKU

chuongpleiku

Mời các bác xem cún được 55 ngày.Về lý lịch sẽ đăng sau.Thân chào các bác !

vanglai213

Active Member
cún xinh quá..up cho ăn nhanh chóng nhớn...em này nhỏ chưa biết gì được đâu em nhận định 1 câu cún xinh quá thôi^^

loveisa11

Member
Cún của bạn đáng yêu quá, bạn có thể post nhiều hình hơn được không, như vậy mọi người mới có thể nhận xét tốt hơn về cún của bạn

haigsd

Member
nếu em đoán không nhầm thì em này có lí lịch từ nhà bác LONGDL.k biết có đúng k nhỉ?

hi hi, em lại đoán nó xuất sứ từ nhà bác Tần ở Hải Dương có phải ko anh!!!!bác Dũng lại quan tâm tới GSD rồi đấy, thế thì nhường lại cho em con Rốt đi !!!

dungseven

Member
hi hi, em lại đoán nó xuất sứ từ nhà bác Tần ở Hải Dương có phải ko anh!!!!bác Dũng lại quan tâm tới GSD rồi đấy, thế thì nhường lại cho em con Rốt đi !!!
(nhìn lại ảnh quen quen nhất là cái chuồng)bác này tinh thật đây 100% xuất sứ nhà bác tần đúng như bác nói)hiii chào bạn mình thích nhiều cún lắm nhưng khổ nỗi ko có không gian để mà nuôi nhìn anh em bắt cún con đẹp về ngồi mạng cứ nuốt nước bọt ừng ựch thôi hôm FV có bạn ko hôm đó nhiều rot khủng quá bạn ạ có con mình nhìn thủ nó to bằng cái nồi cơm điện ý.béc giê cũng vậy đẹp mê hồn chẳng muốn về cứ chụp ảnh hoài ảnh mãi

(nhìn lại ảnh quen quen nhất là cái chuồng)bác này tinh thật đây 100% xuất sứ nhà bác tần đúng như bác nói)hiii chào bạn mình thích nhiều cún lắm nhưng khổ nỗi ko có không gian để mà nuôi nhìn anh em bắt cún con đẹp về ngồi mạng cứ nuốt nước bọt ừng ựch thôi hôm FV có bạn ko hôm đó nhiều rot khủng quá bạn ạ có con mình nhìn thủ nó to bằng cái nồi cơm điện ý.béc giê cũng vậy đẹp mê hồn chẳng muốn về cứ chụp ảnh hoài ảnh mãi
Hôm ấy em có đi chứ, nhìn bác em nhận ra ngay ( cái quả đầu và cái miệng của bác ý) định hỏi han bác tí nhưng bác đang mải ngắm Rốt và chụp ảnh nữa, em vẫn theo dõi các bài viết của bác mà, bác thích Rốt nhiều hơn, em thích Béc nhiều hơn, bây giờ anh em mình lại thích cả hai và nhiều hơn thế nữa, hi vọng hôm nào được lên Thái Nguyên giao lưu với anh em Thái Nguyên !!!

dungseven

Member
ok thôi vietpet là kết nối đam mê mà thêm bạn bớt thù là tiêu chí của mình của VP của anh em thái nguyên hoang nghênh tất cả các bạn wecome to thainguyencity

ok thôi vietpet là kết nối đam mê mà thêm bạn bớt thù là tiêu chí của mình của VP của anh em thái nguyên hoang nghênh tất cả các bạn wecome to thainguyencity
Chào các bạn!
Không biết phải xưng hô thế nào cho phải,mình sinh năm 1963 rất muốn làm quen với các bạn.
Năm 2003 mình được một người bạn rủ đi ăn đặc sản rừng ở TP Thái nguyên mình nhớ mãi.Quán ấy ở trong ngõ phải đi lòng vòng mãi mới tới mà đông khách ghê,toàn xe biển xanh HN.Không biết bạn dungseven ở Thái nguyên có biết quán này không.Sau khi ăn tối xong cả bọn đi uống cà phê ở một cái quán cà phê to vật vã có cả một sân khấu ca nhạc ngoài trời to như bãi chiếu bóng thời xưa ấy,thế mà cũng đông nghịt cả trong nhà lẫn ngoài trời mới lạ chứ.Không biết bây giờ 2 điểm ấy còn hoạt động không.Mong có một ngày về thăm lại Thái nguyên City!

dungseven

Member
Chào các bạn!
Không biết phải xưng hô thế nào cho phải,mình sinh năm 1963 rất muốn làm quen với các bạn.
Năm 2003 mình được một người bạn rủ đi ăn đặc sản rừng ở TP Thái nguyên mình nhớ mãi.Quán ấy ở trong ngõ phải đi lòng vòng mãi mới tới mà đông khách ghê,toàn xe biển xanh HN.Không biết bạn dungseven ở Thái nguyên có biết quán này không.Sau khi ăn tối xong cả bọn đi uống cà phê ở một cái quán cà phê to vật vã có cả một sân khấu ca nhạc ngoài trời to như bãi chiếu bóng thời xưa ấy,thế mà cũng đông nghịt cả trong nhà lẫn ngoài trời mới lạ chứ.Không biết bây giờ 2 điểm ấy còn hoạt động không.Mong có một ngày về thăm lại Thái nguyên City!
chào bác cháu ít tuổi thôi chỉ bằng con bác thôi bác à?cháu rất thich GSD nhất là những con mà bác nhập về nhìn mê quá chỉ mong khi nào có không gian cho phép sở hữu một cún GSD đẳng cấp cho thoả lòng đam mê?thay mặt những anh em yêu cún VP cám ơn bác đã cho anh em chiêm ngưỡng những chú cún thuần chủng đẹp và đẳng cấp mong một ngày nào đó có dịp về hải dương thăm cún nhà bác mắt thấy tai nghe mới thấy được vẻ đẹp thật sự của chúng
-quán thú rừng vòng vèo theo như bác tả nếu cháu ko nhầm đó là quán CÂY XANH bác ạ nay vẫn con nhưng kinh doanh đa dạng hơn và vắng khách hơn cháu ko biết vì sao những có lẽ chất lượng đi xuống(một quán thú rừng mà dân thái nguyên ăn nhiều nhất hiện tại bây giơ theo cháu biết đó là quán HOA Sim bác ạ)
-còn quán cafe như bác nói theo như cháu biết năm đó là quán SƠN CA QUÁN mở tại sân của khách sạn thái nguyên,và CAFE TRUNG NGHUYÊN mở tai bảo tàng thái nguyên hai quán đó ngày ấy nổi nhất bác ạ,hiện tại đã đóng cửa hết bác ạ
chúc toàn thể gia đình bác mạng khoẻ thành đạt, nhập nhiều GSD đẹp cho anh em việt nam chiêm ngưỡng

dung08

Member
Chào anh chương, chúc anh co 1 chú chó tốt, chú này mà ăn cao vào thì chắc là mau lớn khỏi chê, mong anh và anh Tuấn sẽ là đầu tầu kéo phong trao GSD pleiku phát triển. anh có nhớ con này của em không

Anh Chương !
Cún đã về đến nhà bình an rồi chứ anh,anh nên để cún làm quen dần với môi trường,khí hậu mới một cách từ từ tránh những biến đổi đột ngột dễ làm cún ốm (dân gian gọi là ngã nước).
Chúc anh và gia đình một năm mới an khang thịnh vượng,chúc các cún khoẻ mạnh phát triển tốt trên quê hương mới.

dung08

Member
Chuc mung anh Chuong co cap cun ve toi noi an toan, de nghi anh post hinh le de anh em duoc chiem nguong.

chuongpleiku

Lời đầu tiên xin chúc cả nhà trong nước cũng như nước ngoài. Toàn gia quyến năm mới sức khõe dồi dào, an khang thịnh vượng, tài lộc nhiều nhiều và cũng xin cám ơn chủ trang trại trần gia Hải dương + thuấn hải dương đã có những lời vàng ngọc chia sẻ những kinh nghiệm quí báu. nhân đây tôi xin gởi lên một số hình ảnh cún của 2 anh em có xuất sứ từ trang trại trần gia đã về thành phố pleiku phố núi an toàn !
Cún sd cái Mẹ là Lissyla và bố là rick
Cún gsd đực Mẹ là Geraldine và bố là Len

Chúc mừng!

Rất vui khi thấy hình ảnh hai em GSD thuần chủng do anh Chương đã lặn lội ra tận Hải Dương để đưa các em nó vào.Mặc dù chưa nhìn tận mắt hai em nó nhưng tin rằng anh Chương sẽ lựa chọn được hai em đạt tiêu chuẩn chất lượng cao để làm nguồn gien tốt cho GSD Phố Núi.
Anh nhớ chăm sóc 2 em nó cẩn thận nhé!
Chúc mừng anh!

dung08

Member
Chào anh Chương, em vừa mới đọc trang của anh Tuấn thấy các chú cún của anh Tuấn rất ' KHỦNG'. có hồ sơ lý lịch, số xăm tai, vậy cho em hỏi cặp cún của anh có lý lịch và số quản lý không. À cho em hỏi các chú chó của anh có gắn chíp kiểm soát cũng nhu có Bố hoặc Mẹ nào đi shop đợt này không, chúc các chú cún của anh khoẻ, câu lạc bộ GSD Tây nguyên các anh phát triển