• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo OFFLINE ngày 25/3/2012.

Theo thông báo của Trung tâm dự báo khí tượng thủy văn Hải Dương thông báo thời tiết vào ngày Off của CLB chúng ta đẹp, không mưa, trời nắng và lạnh.
=>Trời vừ nắng vừ lạnh là thời tiết ẩm ương mà a:-??,hay nghĩa là nắng + lạnh = ấm áp;));))
=>Đc thế thì con gì bằng ạ !:-*:-*

Các bác ơi. bé Rott nhà em được 3 tháng vừa mới chết sáng nay vì mắc bệnh Care. Mặc dù đã tận tình cứu chữa nhưng ko qua khỏi. mỗi ngày em tiêm cho nó 6 mũi và truyền nước nữa. bé đã ra đi. ko biết ngày 25 này đi Off thế nào nữa.. :(:)(:)((

Các bác ơi. bé Rott nhà em được 3 tháng vừa mới chết sáng nay vì mắc bệnh Care. Mặc dù đã tận tình cứu chữa nhưng ko qua khỏi. mỗi ngày em tiêm cho nó 6 mũi và truyền nước nữa. bé đã ra đi. ko biết ngày 25 này đi Off thế nào nữa.. :(:)(:)((
xin chia buồn cùng gia chủ.thì bạn vẫn đi bình thường có vấn đề gì đâu,đâu phải có chó mới được đi vì CLB HD mình là kết nối đam mê mà ai có đam mê là ok rồi.

Xin chia buồn cùng bạn. Bạn đã tận tình cứu chữa như thế mà em nó không ở được với bạn thì cũng đành chịu thôi, thôi coi như em nó được sang kiếp khác. Cứ đi offline bình thường mà bạn.

sinhngay47

Member
xin chia buồn cùng bạn mong bạn vượt qua đc nỗi buồn này

TuanBinh_hd

Xin Chia Buồn cùng gia chủ...!!!:(,,số anh đúng là đen thật ...thôi hôm này cứ đi off cho vui không nhât thiết phải có chó mới đi đâu...

Xin chia buồn cùng Bạn!Hôm này Bạn cứ ra offline với AE cho vui!Mong!!!!!
P/S:Tiếc ghê hôm đó phải về Quê thanh minh,không bít có về kịp nữa không?Chúc toàn thể ACE một ngày nắng đẹp&một buổi Offline đầy ý nghĩa & niềm vui!!!!!!!!!!!

Hôm nay xem dự báo thời tiết thấy chuẩn bị có đợt gió mùa đông bắc về, không biết chiều chủ nhật thời tiết thế nào nữa. HIX

xuandu74

Member
Theo thông báo thì thời tiết ngày 25/3 rất đẹp lên mọi người yên tâm. ACE trong CLB thông báo cho những người không biết về lịch Off để mọi người tham gia được đầy đủ nhé, còn Ban chủ nhiệm sẽ thông báo trực tiếp đến từng thành viên trong CLB. Hy vọng hôm đó ACE chúng ta bớt chút thời gian mang cún cưng ra Off đông đủ.

duykienhd

Member
này thì up,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:D:D

hôm này mà off,pit sẽ nhiều lắm đây,các bé rot cứ cẩn thận nhé,hehehehehehe:D
Càng nhiều cảng tốt, hy vọng pit ở HD sẽ ngày càng thật nhiều và thật nhiều. Đã sợ đâu mà cần cẩn thận, khà khà!:D:D:D. Hy vọng phong trào nuôi pit của tỉnh nhà sẽ được ACE phát triển mạnh mẽ. Hôm này offline mà không thấy nhiều pit là... khà khà:D:D:D