• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo OFFLINE ngày 25/3/2012.

xuandu74

Member
CLB VIETPET HẢI DƯƠNG THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE

* Thời gian, địa điểm:

* Thời gian : 14 giờ chiều Chủ Nhật ngày 25 tháng 3 năm 2012.
* Địa điểm : Đường Bạch Đằng - P. Trần Phú - TP Hải Dương
(Đối diện Sở VH-TT-DL).

Hai đợt Off lần trước vì điều kiện thời tiết nên CLB chúng ta không Off được đúng lịch. Hy vọng lần này ông trời không phụ lòng, vậy rất mong ACE CLB Vietpet Hải Dương nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để buổi OFFLINE đông đủ, thành công tốt đẹp & góp phần xây dựng cho phong trào CLB của chúng ta ngày càng phát triển.

Thay mặt BCN CLB

Đồng Xuân Dự

Offline buổi chiều ACE sẽ tập trung được đầy đủ hơn!!!Nhưng cũng rất mong toàn thể ACE ai vào online biết được thì cũng nên thông báo cho những người không biết.Để mọi người được biết & tập trung đông đủ hơn.Thanks!!!

Thân trào ACE!!!

Buổ chiều có vẻ ổn hơn đấy các Bác nhỉ. Mùa lạnh buổi sáng trời hay âm u và hay có mưa, lên anh em dậy hơi ngại. khà khà. Hy vọng chiều hôm tới này thời tiết tốt đẹp. Các Bác Ban chủ nhiệm lên nhắn tin cho toàn thể ACE được biết lịch nhé.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin chúc cho ACE VP Hải Dương có 1 buổi OFF đông vui vào 1 ngày đẹp trời diễn ra thành công rực rỡ .

Thân./.

hung.jerry14

Uồi thế 9 hôm nữa mới offline à :-ss hy vọng ngày 25/3 là một ngày rất đẹp trời :D

quá đẹp tuy hôm trước thiếu nhiều cún và đến khi các chủ chó đi off bia vẫn còn thiếu nhiều các tiền bối rất mong anh em đi đầy đủ để buổi off thành công.THÂN

tee

Member
up up, anh chị em nhớ xách tay nhiều toydog nhé, toàn bị pit với rott dìm hàng chán lắm :-??

up up, anh chị em nhớ xách tay nhiều toydog nhé, toàn bị pit với rott dìm hàng chán lắm :-??
đề nghị anh nào cầm cái để nhốt chó nhỏ đi,em xin gop 1 em toydog mới lạ để anh chi em cùng chiêm ngưỡng.<:p<:p

xuandu74

Member
Theo thông báo của Trung tâm dự báo khí tượng thủy văn Hải Dương thông báo thời tiết vào ngày Off của CLB chúng ta đẹp, không mưa, trời nắng và lạnh. Vì vậy hy vọng ACE chúng ta có mặt đông đủ để buổi Off được thành công. Hẹn gặp mọi người tại buổi Off.:-ss:-ss:-ss