• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo OFFLINE ngày 04/3/2012

TuanBinh_hd

Tuấn sau đi thì gọi em nhơ'....cocker.....

Tuấn sau đi thì gọi em nhơ'....cocker.....:p

Có vẻ thời tiết tháng đầu năm này mưa quá. Lên là anh em ta phải đợi thời tiết đẹp thôi. Hy vọng là thời tiết sẽ đẹp lên trong mấy ngày tới để còn tiến hành nhỉ....

Phi Anh

Member
Có vẻ thời tiết tháng đầu năm này mưa quá. Lên là anh em ta phải đợi thời tiết đẹp thôi. Hy vọng là thời tiết sẽ đẹp lên trong mấy ngày tới để còn tiến hành nhỉ....
Hôm qua mưa quá, ae tổ chức ọp trong quán...:)):)):))

xuandu74

Member
Theo thông báo của Trung tâm khí tượng thủy văn Hải Dương thông báo ngày chủ nhật tuần này trời nhiều mây và có mưa tại Hải Dương. Tình hình như thế này không khéo lại hoãn buổi OFF mất.

xuandu74

Member
Hi vọng chủ nhật này trời không mưa để ACE chúng ta được Off, nhớ lắm rồi...>:D<>:D<>:D<

hi vọng chủ nhật không mưa cho cún cưng đi off. Lạnh còn đi được chứ mưa thì đành chịu.. huhu :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

xin kính gửi toàn thể anh chị em VP HẢI DƯƠNG còn 1 ngày nữa là off,ACE đi off đông đủ nha lâu lắm rồi không được gặp nhau thấy nhớ nhớ.....hehhehe