• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo OFFLINE ngày 04/3/2012

xuandu74

Member
CLB VIETPET HẢI DƯƠNG XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE ĐẦU NĂM 04.3.2012

* Thời gian, địa điểm:

* Thời gian : 8 giờ 30 sáng Chủ Nhật ngày 04 tháng 3 năm 2012.
* Địa điểm : Đường Bạch Đằng - P. Trần Phú - TP Hải Dương
(Đối diện Sở VH-TT-DL).

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Dương nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để buổi OFFLINE gặp mặt Đầu Xuân thành công tốt đẹp & góp phần xây dựng cho phong trào CLB của chúng ta ngày càng phát triển.

Thay mặt BCN CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!

>:/>:/Xin chào,các CLB VP tỉnh thành khác họ off đầu xuân từ khá lâu rồi mà Hải Dương mình h mới off ;));))

Đến từng ngày để mong chờ được gặp gỡ mọi người, đánh dấu 1 phát to tướng trên lịch nào <:p

Cá trê

Member
Òi, hai ngày chủ nhật tới mình dính tới 4 cái đám cưới, không biết có đi được không ?? :-??
"chú dự ơi sao không cho các bé ra chỗ off hôm sinh nhật hả chú" trả lời dùm sếp: chỗ í mr. Thành chiều nào cũng thả cún ra không chịu dọn, bây giờ rất mất vs :">

Lâu rồi mới được Ofline!!!!!!Rất mong toàn thể ACE trong CLB thông báo cho nhau được biết & Tới dự đông đủ.Sự hiện diện của ACE sẽ là góp phần vào phong trào phát triển của CLB,nên rất mong ACE tới dự đầy đủ & đúng giờ!!!
Chào thân ái!!!

(*)(*) ACE ơi e nghe nói sáng mai có gió lạnh về thì phải,gió mùa đông bắc về mà mang cún ra off thì cún dễ mắc bệnh lắm.Tin này nghe bác e nói nhưng không biết có rét thật ko :-??Thanks !

xuandu74

Member
(*)(*) ACE ơi e nghe nói sáng mai có gió lạnh về thì phải,gió mùa đông bắc về mà mang cún ra off thì cún dễ mắc bệnh lắm.Tin này nghe bác e nói nhưng không biết có rét thật ko :-??Thanks !
E đã biết dự báo thời tiết ngày 04/3/2012 rồi à?????????????

Tình hình này đến ngày off là nắng dịu dịu đây, các cún tha hồ chơi đùa chụp hình.

xuandu74

Member
Sr e tính nhầm ngày mất rồi :(:)(:)((.E cứ tưởng là chủ nhật vừa rồi ,e ra chẳng có ai cả đúng hum qua lại lạnh chứ !! sr sr

Sr như thế không được đâu em ơi! phải phạt một trầu Cafe có được không...????=))=))=))

em theo dõi thời tiết của hải dương mình thì thứ 5 nhiệt độ là 25(oC) có mưa, hi vọng là chủ nhật không mưa trời nắng cho các cún nhà mình chạy nhảy cho thoải mái.. :))