• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo OFFLINE ngày 04/3/2012

Dạ theo như a xuandu74 thị e bị phạt 1 trầu cafe đúng ko ạ !!%-(
Kính mời :
@:a xuandu74 ~o)
@:a tee ~o)
@:a xôi thịt ~o)
@:chị Tran Minh Ngoc ~o)
@:a Hùng_bt ~o)
Cám ơn a Hùng đã ghé thăm ace VP Hải Dương !
Trầu này đc chưa a Dự ơi=))=))Thanks !

tee

Member
Kính mời :
cậu ơi kiểu này là Cafe ngắm, phở ngó à :-??

xuandu74

Member
Kính mời :

Ok rồi, nhưng không biết lúc nào nhỉ, có đến sang năm không em để anh còn biết mà để bụng ?????:-/:-/:-/:-/

Đầu năm! ACE chắc cũng nhiều việc bận, hy vọng là ngày đấy ACE tham gia đông đảo cho tinh thần và lòng nhiệt huyết của HD lên nào.
ACE Vietpet HD mình ơi vào tham gia viết bài chia sẻ, đóng góp tí nào, chứ không phong trào có vẻ hơi trầm trầm rồi.:D:D:D:D

Kính mời :

Ok rồi, nhưng không biết lúc nào nhỉ, có đến sang năm không em để anh còn biết mà để bụng ?????:-/:-/:-/:-/
*-:) 1 trầu cafe đơn giản mà a,ACE mình có dịp ngồi với nhau thì e ok thôi .=D>=D>

sinhngay47

Member
Đầu năm! ACE chắc cũng nhiều việc bận, hy vọng là ngày đấy ACE tham gia đông đảo cho tinh thần và lòng nhiệt huyết của HD lên nào.
ACE Vietpet HD mình ơi vào tham gia viết bài chia sẻ, đóng góp tí nào, chứ không phong trào có vẻ hơi trầm trầm rồi.:D:D:D:D
Anh cố gắng thu xếp công việc để off cùng anh em đấy nhé không lên là phạt đấy<):)<):)

Kính mời :
thế bao giờ thì bác mời anh em đi cafe nhỉ?? <:p

Dù ai đi ngược về xuôi
Nhớ ngày 04 tháng 03 thì về
Dù ai buôn bán trăm bề
Tháng 3 ngày 4 thì về HD
:)):)):)):)):)):)):)):)):))

longtroc

Member
1..2....3 nắng lên .. nắng lên để anh em hải dương off đông đủ nào , chúc các bạn có buổi off vui vẻ thật bổ ich . lên cao cho ngày 4_3 có năng nào;;);;);;);;);;);;);;);;);;)

VuDinhHieu

Member
Anh em pet Hải Dương cũng ngày 4/3.còn đợi gì nữa mà không up cho nắng ấm lên nhỉ,để anh em mang cún yêu đông đủ.Lên nào

Đừng nghe những gì chúng nó nói

Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

up lên đầu cho trời nắng lên khô đường để anh em còn dẫn cún cưng đi off nữa chứ... <:p<:p<:p

devil_cry

Member
lâu lắm rồi mới được vào diễn đàn, CN này off thì vui quá mọi người nhỉ ..................

xuandu74

Member
Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương thông báo hoãn buổi OFF sáng Chủ nhật ngày 04/3/2012 vì lý do điều kiện thời tiết xấu. Buổi OFF của CLB chúng ta chuyển sang sáng ngày chủ nhật tuần tới 11/3/2012, địa điểm OF F không thay đổi.
Vậy thông báo để ACE biết để thông báo cho nhau.

up lên đầu cho các bác ở Hải Dương biết chứ mưa gió thế này thì mang cún đi làm sao được.. hic :(:)(:)((