• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off sinh nhật lần thứ 4

hôm nào chuẩn bị a vũ alo cho em 1 câu nhé. anh em ra chuân bị chỗ để cho mấy cún đi dự sinh nhật haha
Ban đầu A tính AE mình làm...Sau thấy thuê Cty Cây xanh TP hợp lý hơn.Nên Em cứ chuẩn bị những việc khác cho tốt là được.Hẹn!!!

Chúc mừng sinh nhật lần 4 Vietpet Hải Dương! Chúc anh em luôn mạnh khoẻ, nhiệt huyết với phong trào của Tỉnh nhà.

Chúc buổi sinh nhật sẽ hội tụ đầy đủ quần hùng từ các Tỉnh thành trên cả nước. Chúc thành công, đại thành công.

Nhớ anh em./.
Xin phép thay mặt ACE vietpet HD xin cảm ơn đồng chí Kim Cương và tạm nhận lời chúc mừng sinh nhật thôi đấy nhá. Còn hôm nào phải về tận nơi chúc mừng sinh nhật nhé, chứ không được báo bận hay báo ốm gì đâu đấy. khà khà :D:D:D Rất hân hạnh được đón tiếp!

Xin chúc cho anh em VP HD có 1 buổi OFFLINE kỷ niệm sinh nhật lần thứ 4 thành công, vui vẻ và ý nghĩa.

Thân./.
Xin phép được thay mặt ACE vietpet HD cảm ơn lời chúc của Tùng.
Rất hân hạnh được đón tiếp BCN vietpet HP tới dự sinh nhật của vietpet HD.

có ai cho em mượn chó để em dắt đi ko.con PIT nhà em nó to mồm lắm lên lần này em ko dăt nó đi nữa.mà đi người không thì buồn.ai có nhiều chó mà ko dắt đi được thì pm cho em để em dắt đi hộ nhé=))
Chú cứ cho nó ra đi anh cho mấy quả dừa khô, thế là nó tập chung vào chuyên môn ngay. khà khà=)):)):))

Hôm này sinh nhật là một ngày hội lớn!!!Nên yêu cầu tất cả AE thành viên CLB nhắc nhở động viên nhau:
1/Mặc đồng phục cho đẹp.
2/Mang theo cún cưng.
Xin cảm ơn!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hôm này sinh nhật là một ngày hội lớn!!!Nên yêu cầu tất cả AE thành viên CLB nhắc nhở động viên nhau:
1/Mặc đồng phục cho đẹp.
2/Mang theo cún cưng.
Xin cảm ơn!!!
Đề nghị Bác Bánh đậu xanh hôm đấy mặc quần dài vào nhé, ko thèng con rể nó lại trêu chó đấy :p:p

chanphuong

Member
Hy vọng hôm đó được gặp nhiều AE trong Vietpet. Nghe nói Kim Cương đem theo mấy con Rott xuống tham dự cùng anh em HD đấy, mang tiếng là Mod mà k gương mẫu thì vứt.

_DIAMOND_1984

Hy vọng hôm đó được gặp nhiều AE trong Vietpet. Nghe nói Kim Cương đem theo mấy con Rott xuống tham dự cùng anh em HD đấy, mang tiếng là Mod mà k gương mẫu thì vứt.
Tiêu chí để khởi động lại NRC mà ko nghiêm túc ko gương mẫu là vứt, hẹn gặp bác còi và anh em NRC ở HD nhé.
Thân./.

KimCuong

Active Member
Bác này bé bé mà uy lực ghê gớm, toàn cầm dao mổ đi phẫu thuật mấy chú em thôi. 8-> Em đang cố gắng vác cái thân đến chung vui cùng anh em mà chưa biết có được không đây, nói chi đến chuyện này nọ anh ơi. %-( :D

_DIAMOND_1984

.....................................Tiêu chí để khởi động lại NRC mà Mod KC ko nghiêm túc ko gương mẫu là vứt, hẹn gặp bác còi và anh em NRC ở HD nhé.
Thân./.
...........................................................................................

chanphuong

Member
Bác này bé bé mà uy lực ghê gớm, toàn cầm dao mổ đi phẫu thuật mấy chú em thôi. 8-> Em đang cố gắng vác cái thân đến chung vui cùng anh em mà chưa biết có được không đây, nói chi đến chuyện này nọ anh ơi. %-( :D
Uy cái gì, đi mà mà không đem theo Rott thì ở nhà, anh em HD cười cho, xấu hổ lắm.............................

rottweilord

Member
Uy cái gì, đi mà mà không đem theo Rott thì ở nhà, anh em HD cười cho, xấu hổ lắm.............................
Em đi tay không đây, nhưng tay không vẫn đi như thường bác nhá.
P/S: Hay bác thông báo anh em NRC hôm ấy gặp mặt nhau đi bác?

tuanhd

Member
Chú cứ cho nó ra đi anh cho mấy quả dừa khô, thế là nó tập chung vào chuyên môn ngay. khà khà=)):)):))
anh biết lực sĩ thể hình PHẠM VĂN MÁCH ko,dạo này đang hát trong cuộc thi cặp đôi hoàn hảo đấy.em mới mua lại 1 chú pit của lão ấy.về đặt tên là MÁCH BÒ.hôm này sn em sẽ cho cu cậ ra show dáng chơi.chủ cũ của nó là lực sĩ lên nó cũng thế,chủ hát hay lên nó có giọng sủa không giống ai luôn.=))=))=))hôm này bác sẽ biết

Làm thế nào thì làm nhé ông bạn à. như bác Phương nói là phải gương mẫu đấy nhé.:D:D:D

anh biết lực sĩ thể hình PHẠM VĂN MÁCH ko,dạo này đang hát trong cuộc thi cặp đôi hoàn hảo đấy.em mới mua lại 1 chú pit của lão ấy.về đặt tên là MÁCH BÒ.hôm này sn em sẽ cho cu cậ ra show dáng chơi.chủ cũ của nó là lực sĩ lên nó cũng thế,chủ hát hay lên nó có giọng sủa không giống ai luôn.=))=))=))hôm này bác sẽ biết
Thế hả! Hôm đấy chú cho ra biểu diễn show hàng để anh em còn chiêm ngưỡng nhé

KC hứa về HD nhiều lần lắm rồi đó..???Đợt SN này mà không về + Em Net thì nghe chừng....!!!!!

xuandu74

Member
Mọi công việc để chuẩn bị cho buổi Off cơ bản đã hoàn thành. Ngày đó ACE chúng ta được đón tiếp và giao lưu cùng với anh em Vietpet các tỉnh; do vậy mọi người hãy giữ gìn sức khỏe để tiếp đón VP bạn thật tốt, và chăm các cún cưng thật tốt để buổi Off thành công tốt đẹp. Hẹn gặp ACE tại buổi sinh nhật.

xuandu74

Member
Mọi công việc để chuẩn bị cho buổi Off cơ bản đã hoàn thành. Ngày đó ACE chúng ta được đón tiếp và giao lưu cùng với anh em Vietpet các tỉnh; do vậy mọi người hãy giữ gìn sức khỏe để tiếp đón VP bạn thật tốt, và chăm các cún cưng thật tốt để buổi Off thành công tốt đẹp. Hẹn gặp ACE tại buổi sinh nhật. :-h:-h:-h

Natalia

Member
Mọi công việc để chuẩn bị cho buổi Off cơ bản đã hoàn thành. Ngày đó ACE chúng ta được đón tiếp và giao lưu cùng với anh em Vietpet các tỉnh; do vậy mọi người hãy giữ gìn sức khỏe để tiếp đón VP bạn thật tốt, và chăm các cún cưng thật tốt để buổi Off thành công tốt đẹp. Hẹn gặp ACE tại buổi sinh nhật. :-h:-h:-h
Làm tổ chức mệt nhưng mà vui đáo để anh Dự nhỉ? Mong mãi mà vẫn chưa tới ngày để xuống giao lưu với ACE Hải Dương.;;);;);;)

xuandu74

Member
Làm tổ chức mệt nhưng mà vui đáo để anh Dự nhỉ? Mong mãi mà vẫn chưa tới ngày để xuống giao lưu với ACE Hải Dương.;;);;);;)
Tất cả vì niềm đam mê và phong trào của VPHD mà em, nên mệt thế chứ mệt nữa cũng vô tư, còn lo cho buổi sinh nhật là của tất cả ACE VPHD chứ một mình anh thì kham làm sao nổi. Mong sớm đến ngày đó để ACE mình giao lưu nhiều hơn.