• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off sinh nhật lần thứ 4

xuandu74

Member
Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off mừng sinh nhật lần thứ 4 năm 2011

Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 8 giờ 30' sáng Chủ Nhật ngày 13 tháng 11 năm 2011.
* Địa điểm : Vườn hoa đầu cầu Cong - đường Thanh Niên - P. Hải Tân - TP Hải Dương.

Vậy rất mong ACE Vietpet Hải Dương nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu và tham dự buổi Off kỷ niệm sinh nhật lần thứ 4, góp phần xây dựng phong trào Vietpet Hải Dương ngày càng lớn mạnh.

T/M BAN CHỦ NHIỆM

ĐỒNG XUÂN DỰ

Natalia

Member
Vậy là VP Hải Dương đã có thâm niên 4 năm rồi đấy. Chúc mừng ACE Hải Dương, chúc cho phong trào ngày càng lớn mạnh và phát triển hơn nữa.

Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off mừng sinh nhật lần thứ 4 năm 2011

Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 8 giờ 30' sáng Chủ Nhật ngày 13 tháng 11 năm 2011.
* Địa điểm : Vườn hoa đầu cầu Cong - đường Thanh Niên - P. Hải Tân - TP Hải Dương.

Vậy rất mong ACE Vietpet Hải Dương nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu và tham dự buổi Off kỷ niệm sinh nhật lần thứ 4, góp phần xây dựng phong trào Vietpet Hải Dương ngày càng lớn mạnh.

T/M BAN CHỦ NHIỆM

ĐỒNG XUÂN DỰ
CHúc mừng các Anh các chị các bạn Hải Dương nhé.
CHo em hỏi Hải Hưng có phải gần hải DƯơng k anh?
E cám ơn

sonvt

Chúc mừng VP Hải dương.
mình cũng quê Hai dương nhưng đang sống ở Vũng Tàu

CHo em hỏi Hải Hưng có phải gần hải DƯơng k anh?
E cám ơn[/QUOTE]
Xin lỗi lại hỏi câu này em bị nhầm

Mọi việc chuẩn bị coi như đã hoàn tất...!!!!!VIETPET HD sắp có được một "Bữa Tiệc" lớn rồi AE ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sinh nhật lần này có lẽ rất quan trọng với ACE vietpet HD. Vậy tôi mong rằng tất cả các ACE trong câu lạc bộ mình hãy đoàn kết, nhiệt tình hưởng ứng, cùng nhau chia sẻ... cho sinh nhật được chọn vẹn.
ACE vietpet HD đâu rồi??? Lên nào!!!!!!!!!!!!
Sắp tới sinh nhật của clb rồi. Tất cả chúng ta cùng cố gắng nhé.

Natalia

Member
Chúc mừng ACE VP Hải Dương, không khí nhộn nhịp quá đúng là sắp mở hội có khác ,một lần nữa xin được chúc mừng.

xuandu74

Member
Chúc mừng ACE VP Hải Dương, không khí nhộn nhịp quá đúng là sắp mở hội có khác ,một lần nữa xin được chúc mừng.
Niềm vui phải được chia sẻ, nhất định ngày đó không thể vắng ACE Bắc Ninh đấy Thành nhé...>:D<>:D<>:D<

:Dem có đc suất tham dự k hả bác VŨ ơi.chúc CLB VPHD có buổi tổ chức sn diễn ra thật thành công<:p

Natalia

Member
Niềm vui phải được chia sẻ, nhất định ngày đó không thể vắng ACE Bắc Ninh đấy Thành nhé...>:D<>:D<>:D<
Cảm ơn anh Dự, và sẽ rất hân hạnh cho ACE Bắc Ninh chúng em nếu được chung vui cùng các anh chị em Hải Dương, hôm đó bọn em cũng sẽ cố gắng mang theo 1 số cún cưng xuống giao lưu cùng mọi người.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
ô hay sao chẳng thấy nhắc đến ae Quảng ninh nhỉ mấy anh HD ơi có thiên vị quá không đấy ?? thay mặt anh em QN chúc cho bữa tiệc sinh nhật thành công rực rỡ !!!
thân!!!!!%-(

ô hay sao chẳng thấy nhắc đến ae Quảng ninh nhỉ mấy anh HD ơi có thiên vị quá không đấy ?? thay mặt anh em QN chúc cho bữa tiệc sinh nhật thành công rực rỡ !!!
thân!!!!!%-(
Có chứ bạn ơi!Bác Dự sẽ mời AE xa gần trong một ngày gần đây.Thanks!!!!!

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng ace HD đã bước vào tuổi thứ tư! Chúc toàn thể ae mạnh khỏe, đoàn kết, thân ái và có nhiều thành công hơn nữa!