• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off ngày 12/8/2012

duykienhd

Member
lên đê.......................................................................................:p

Phi Anh

Member
Cứ nói mà không đi được thì đừng có mà... kha khà khà. Bia rượu không uống được thì đứng có mà cố nhé. xe này giờ nó to hơn xe kia nhiều đấy, cẩn thận không lại phải nhờ người lái vào trong nhà đấy nhé. khà khà:D:D:D
May quá, bây giờ có ông bạn hiểu mình. Từ bây giờ, cứ khi nào bia rượu là mình ngồi gần bạn nhé. Có gì gánh cho mình...:D:D>:D<>:D<

Phi Anh

Member
TIÊU HẾT ĐI, XONG RỒI LẠI ĐÓNG
KHÀ KHÀ KHÀ
Mà bác dạo này rượu chè nhều quá đấy, lúc nào gặp thấy cũng có mùi rượu. khà khà. Có vẻ lên cơ nhiêu rồi đấy.
Gọi là "mùi hồng xiêm", ai lại nói là mùi rượu :D:D:D

Ở hải duơng mình mà muốn tiêm vacxin phòng 7 bệnh cho chó bé tầm 3 tháng tuổi thì ở đâu ạ và gặp ai. Các bác có thể cho giúp em số điện thoại ko. Chẳng lẽ phải lên hn mới tiêm được sao

Lần này đi Off Long nhớ mang em win đi nhé,để biểu diễn cho xôm nhé!!!!!
Thế bác có tập cho con nex nhà Bác nó biểu diễn không??
Lâu rồi không tập cho nó, không biết khẩu lệnh thế nào nữa, nhưng mà khoản tấn công thì chắc không cần phải tập nhiều. Hôm đấy em sẽ cố gắng cho nó biểu diễn. Nhưng các Bác phải chuẩn bị dụng cụ, đồ nghề đấy nhé.:D:D:D

May quá, bây giờ có ông bạn hiểu mình. Từ bây giờ, cứ khi nào bia rượu là mình ngồi gần bạn nhé. Có gì gánh cho mình...:D:D>:D<>:D<
Khà khà! :D:D:D Bạn gánh xong cho bạn lái hộ con pazero sport vào trong nhà cho nhá. Đảm bảo khi lấy xe ra sẽ phải gọi cứu hộ và thợ xây dựng đến. khà khà

Ở hải duơng mình mà muốn tiêm vacxin phòng 7 bệnh cho chó bé tầm 3 tháng tuổi thì ở đâu ạ và gặp ai. Các bác có thể cho giúp em số điện thoại ko. Chẳng lẽ phải lên hn mới tiêm được sao
Như đ/c Tuấn đã nói, bạn có thể gặp anh Hải đen ở Phố Cựu Thành - Tp HD. sDD 0988926625.

Hehehe...Ọp lần này sẽ có Malinois xuất hiện

Con này nhìn đẹp phết đấy, Mang về mà nuôi đi thôi còn gì nữa. mang tiếng là member vip của vietpet HD mà chẳng nuôi con chó nào cả, toàn nuôi con gi gi... thôi. khà khà

icy_6179

Dạo này kinh tế hạn hẹp làm ăn thất bát ko biết em có đi ọp ẹp dc ko :)) thôi em cố gắng thu sếp vác thân đi ko lại tiếc:)) nhưng ko có dog đâu :))

bác nào có em chi hua hua cái nào thì mag đi nhé.có thằng chi hua hua nó đang gòi xyz đây...........

đóng không được

thôi ta đành ...vét máng

Phi Anh

Member
Khà khà! :D:D:D Bạn gánh xong cho bạn lái hộ con pazero sport vào trong nhà cho nhá. Đảm bảo khi lấy xe ra sẽ phải gọi cứu hộ và thợ xây dựng đến. khà khà
Thành viên VIP của Trai tân cờ lắp viết sai chính tả rồi kìa...:D