• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off ngày 12/8/2012

xuandu74

Member
Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off

Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 8 giờ 30' sáng Chủ Nhật ngày 12 tháng 8 năm 2012.
* Địa điểm : Đường Bạch Đằng - P. Trần Phú - TP Hải Dương.
(Đối diện Sở VH-TT-DL Hải Dương)

Vậy rất mong ACE trong CLB Vietpet Hải Dương nhiệt tình hưởng ứng, bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu và tham dự buổi Off để góp phần xây dựng phong trào Vietpet Hải Dương ngày càng lớn mạnh.

T/M BAN CHỦ NHIỆM

ĐỒNG XUÂN DỰ

Phi Anh

Member
Hê hê hê...Tối qua được ọp cafe. Tuần sau được ọp beer rồi......:)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chúc cho anh em Vietpet HD có 1 buổi OFF đông vui và thật ý nghĩa ..!!!!!!!!!!!

Hê hê hê...Tối qua được ọp cafe. Tuần sau được ọp beer rồi......:)):)):))
Cứ nói mà không đi được thì đừng có mà... kha khà khà. Bia rượu không uống được thì đứng có mà cố nhé. xe này giờ nó to hơn xe kia nhiều đấy, cẩn thận không lại phải nhờ người lái vào trong nhà đấy nhé. khà khà:D:D:D

Các Bác ơi xem tiền còn nhiều không mang ra tiêu bớt đi, xong rồi lại đóng tiếp, để cho tiền nó luân chuyển. khà khà

Đã lâu không được Offline ACE cố gắng sắp xếp đi cho đông đủ nhé!Và không quên thông báo để mọi người được biết.Thanks!!!

Các Bác mà duyệt thì mọi người say hết Long ơi...Khà khà!!!!!!!!!!
TIÊU HẾT ĐI, XONG RỒI LẠI ĐÓNG
KHÀ KHÀ KHÀ
Mà bác dạo này rượu chè nhều quá đấy, lúc nào gặp thấy cũng có mùi rượu. khà khà. Có vẻ lên cơ nhiêu rồi đấy.

hoahaiduong123

E - thành viên mới của Vietpet cũng là thành viên của Vietpet Hải Dương xin gửi lời chúc tới buổi Off của câu lạc bộ VietpetHD "say sưa" tốt đẹp ạ ;;)

E - thành viên mới của Vietpet cũng là thành viên của Vietpet Hải Dương xin gửi lời chúc tới buổi Off của câu lạc bộ VietpetHD "say sưa" tốt đẹp ạ ;;)
Chào mừng Thành viên mới cùng niềm đam mê!!!E nhớ cố gắng sắp xếp đem cún đi Offline với mọi người nhé!!!!!

Lần này là không được say đâu, mà chỉ được phê thôi.
Thế là bao ngày mong mỏi của anh em rồi nhá. M
Nhìn mãi chỉ thấy mấy ông vào viết bài. nhìn mãi mặt mấy ông này cũng thấy chán rồi. khà khà.
ACE HD đâu hết rồi???????

a mà muốn nhìn thấy nhiều ae thì phải đợi đến hôm off cơ a à[/QUOT
Chứng tỏ cũng nhiều anh em không online chú đấy nhể, hoặc là online nhưng mà chỉ xem thôi.
Anh em cứ vào "máy chém" thoải mái để cho topic nó sôi động. Không vấn đề. miễn là nội dung phù hợp và không vi phạm với nội quy của diễn đàn là ok. :D:D:D:D:D:D

a mà muốn nhìn thấy nhiều ae thì phải đợi đến hôm off cơ a à[/QUOT
Chứng tỏ cũng nhiều anh em không online chú đấy nhể, hoặc là online nhưng mà chỉ xem thôi.
Anh em cứ vào "máy chém" thoải mái để cho topic nó sôi động. Không vấn đề. miễn là nội dung phù hợp và không vi phạm với nội quy của diễn đàn là ok. :D:D:D:D:D:D
Lần này đi Off Long nhớ mang em win đi nhé,để biểu diễn cho xôm nhé!!!!!