• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB mèo Hà Nội: nơi những tình bạn chân thành tìm thấy từ mạng ảo

chiểu theo nguyện vọng của chị bizonzon cùng toàn thể mọi người, em xin post mấy cái ảnh câu viewwwwwwwwwwwwww đây ạ! hi vọng view sẽ lên 9 tầng mây..........
Ảnh 2
bapcaixinhdep: há há,mình đi 2ng,ăn nhiều thế mà chỉ phải đóng tiền 1 người,sướng quá xá cà xa xá lị!

Ảnh 3
D_P_HOA:hí hí, cái linhmu nó cho mình nhiều nấm quá,sướng ghê!
bizonzon:hứ, mấy cái bọ,e ăn hết nguyên nồi cho xem!
bapcaixinhdep:sa tế cay quá mẹ ơi!
Long: ăn đi, tập trung ăn uống=))
Linhmu_93 ơi, chỉ có Biz đề nghị up ảnh "dìm hàng" thôi chứ 2 mẹ con chị đâu muốn :-??. Tìm cái ảnh nào xinh xinh một chút đi >:p:">

bizonzon

Active Member
Linhmu_93 ơi, chỉ có Biz đề nghị up ảnh "dìm hàng" thôi chứ 2 mẹ con chị đâu muốn :-??. Tìm cái ảnh nào xinh xinh một chút đi >:p:">
Người ta xinh lềnh bềnh thì mới có cái mà dìm chứ. Có phải ai cũng đủ điều kiện để đc dìm đâu, hí hí.

linhlady

Member
E để dành e dìm thì cái Linh nó lại đem ra dìm trước. Thế có ức không cơ chứx-(

Mà cũng may e kiếm dc chân chụp ảnh, không thì chắc cũng bị dìm tới bến luôn quá=))

milkygirl6390

Active Member
E để dành e dìm thì cái Linh nó lại đem ra dìm trước. Thế có ức không cơ chứx-(

Mà cũng may e kiếm dc chân chụp ảnh, không thì chắc cũng bị dìm tới bến luôn quá=))
nghe bảo có cả cô Linhlady mà chả thấy cô đâu ... bây giờ mới biết cô là người chụp ảnh :)) thế mà ko cố gắng thò mặt vào cho dân chúng chiêm ngưỡng

bizonzon

Active Member
À quên, này cái cô Linh-mu kia, cái dòng đầu tiên ở chữ kí là cô chửi xéo tôi đấy à. Tôi cũng toàn đi xin mèo đây :-w

hathu08

Active Member
chẳng thấy chữ kí Linhmu đâu cả:D
sang ngắm mèo nhà chị Ruồi mà về nhìn lu bẩn nhà mình thấy tự kỷ :(
hôm tới biết được ăn phè phỡn như thế này chắc phải nhịn 1 tuần vác bụng đi ăn quá

linhlady

Member
hôm tới biết được ăn phè phỡn như thế này chắc phải nhịn 1 tuần vác bụng đi ăn quá
Phải mặc quần áo rộng thùng thình nữa, rồi vác cả balo đi nữa. Nếu còn thừa đồ ăn thì mình mang về, không thừa thì ăn cắp mèo mang về THu ạ:D.
Mà thường bé út nhà Thu quá, thế h nó có cứng cáp hơn tí nào ko?

D_P_HOA

Active Member
Phải mặc quần áo rộng thùng thình nữa, rồi vác cả balo đi nữa. Nếu còn thừa đồ ăn thì mình mang về, không thừa thì ăn cắp mèo mang về THu ạ:D.
Mà thường bé út nhà Thu quá, thế h nó có cứng cáp hơn tí nào ko?
Nhịn ngay từ bây giờ đi :D.
Kiểu này phải may thêm mấy bộ rộng thúng thình như Linhlady gợi ý mới được :p

À góp thêm cái ảnh . Hic , hôm đó đến muộn, xong lại phải rửa bát nên chả có ảnh gì cả :)). Cái ảnh này hơi dìm hàng Lubu quá :D

Thêm cái ảnh tối qua ăn ốc đoán mò :D

bizonzon

Active Member
Hơ, chả thấy mặt mũi ai vào với ai, nhìn thấy mỗi đôi giày hình như của bạn Diệp ;)). Đi ăn ốc mà ko ới em câu, lâu lắm ko ăn ốc, xem ảnh mà ướt hết cả yếm rồi :-<

Linhmu_93

Active Member
Hehe chị Biz ơi!

À quên, này cái cô Linh-mu kia, cái dòng đầu tiên ở chữ kí là cô chửi xéo tôi đấy à. Tôi cũng toàn đi xin mèo đây :-w
E chửi xéo đâu, đấy Là chị cứ nghĩ thế đấy nhé! Hihi. E bảo e mặt dày, mà chị lại tự nhận chị cũng giống em là sao? Hqua e bức xúc quá nửa đêm mò dậy làm cái chữ kí... hê hê... Định tiếng anh tiếng em hoặc THƠ ĐƯỜNG cơ nhưng muộn rồi chả nghĩ ra. Cứ viết thế ai sái thì sái =)) mình có thế đâu mà sợ!

X

xuka3691

Guest
E chửi xéo đâu, đấy Là chị cứ nghĩ thế đấy nhé! Hihi. E bảo e mặt dày, mà chị lại tự nhận chị cũng giống em là sao? Hqua e bức xúc quá nửa đêm mò dậy làm cái chữ kí... hê hê... Định tiếng anh tiếng em hoặc THƠ ĐƯỜNG cơ nhưng muộn rồi chả nghĩ ra. Cứ viết thế ai sái thì sái =)) mình có thế đâu mà sợ!
đâu đâu??? dư thế nào? ai đội giá? ai lừa đảo? dư thế nào dư thế nào

chị e mình lại nói thầm với nhau đi, dạo này ít cập nhật vp quá

Black Cat

Member
Ảnh 3

Hình như chị Hoa của mình đang chọn miếng thịt to thì phải?:D
Tặng chị Bizonzon (theo yêu cầu dìm hàng của chị)

Nhìn cái môi này sao trông quen quen thế nhỉ?:D

D_P_HOA

Active Member
Ảnh 3

Hình như chị Hoa của mình đang chọn miếng thịt to thì phải?:D
Tặng chị Bizonzon (theo yêu cầu dìm hàng của chị)

Nhìn cái môi này sao trông quen quen thế nhỉ?:D
Trùi ui trùi ui :-o:-o:-o, lạ à nghe >:D<>:D<>:D<;));)).Đúng là kéo được em ra khỏi giang hồ rồi đây <:p<:p:p

He he, không hối lộ thì còn nhiều tung nhiều hàng nóng hơn là cái ảnh nhầm miếng thịt to à :D

linhlady

Member
Quen là phải rồi, ứ ừ :">...............
E nghe đồn dc 1 tin, hôm qua a BLack Cat này kèm 1 cô mặc váy ngắn, loại bó sát luôn.2 người đi dạo phố, đi chơi tình tứ lắm.mà cái cô ấy lại trong hội mèo nhà mình, có ai biết cô này ko:-??

Linhmu_93

Active Member
Nghe chị Bizonzon ứ ừ mà mình muốn :-& quá! Hehe... Cô Hoa ơi! Anh Thuận già và anh (chú) Nam này muốn lôi ra khỏi giang hồ thì cứ đừng nhắc đến cô ạ! Cứ nhắc nhiều thấy mình HOT nên làm cao đó cô! Hê hê.... Cô ơi, cháu cho Cốm lấy Sushi nhà pe_sushi cô ạ.

D_P_HOA

Active Member
E nghe đồn dc 1 tin, hôm qua a BLack Cat này kèm 1 cô mặc váy ngắn, loại bó sát luôn.2 người đi dạo phố, đi chơi tình tứ lắm.mà cái cô ấy lại trong hội mèo nhà mình, có ai biết cô này ko:-??
He he cô biết đó, có cần xem ảnh không:D. Tình cờ mấy chi em đi chơi gặp anh chàng này đi với một cô giúp viêc nào đó :D, chứ không phải là cô váy ngắn bó sát ngừoi đâu nhé [-X[-:)-|>:)>:)>:)

D_P_HOA

Active Member
Nghe chị Bizonzon ứ ừ mà mình muốn :-& quá! Hehe... Cô Hoa ơi! Anh Thuận già và anh (chú) Nam này muốn lôi ra khỏi giang hồ thì cứ đừng nhắc đến cô ạ! Cứ nhắc nhiều thấy mình HOT nên làm cao đó cô! Hê hê.... Cô ơi, cháu cho Cốm lấy Sushi nhà pe_sushi cô ạ.
Hôm nay chuyển phỏm gọi chú Thuận già bằng Anh rồi hả :)).
Cho Cốm với Sushi thì bọn con của sẽ thành đa màu sắc , xinh lắm đấy:)

bizonzon

Active Member
Gớm nữa, tôi dốt tiếng Anh nên phải chơi thơ Đường cho bằng bạn bằng bè. Cô đã dốt tiếng Anh lại còn dốt cả văn thơ thì cứ văn xuôi mà chơi cho nó trực quan, hê hê. Bày đặt đua đòi với các chị làm chi ;))
(Cơ mà mình nghe nó nhắc đến mặt dày đi xin mèo là mình cứ giật mình thon thót ý :-s)

Linhmu_93

Active Member
Hôm nay chuyển phỏm gọi chú Thuận già bằng Anh rồi hả :)).
Cho Cốm với Sushi thì bọn con của sẽ thành đa màu sắc , xinh lắm đấy:)
Cháu gọi là a Thuận già mà cô, đúng ý cô còn gì! cháu phát hiện ra cháu gọi là chú là k thèm trả lời cmt đâu! gọi anh cái trả lời ngay! đểu thế cơ chứ lị~