• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB mèo Hà Nội: nơi những tình bạn chân thành tìm thấy từ mạng ảo

bizonzon

Active Member
hị hị, thông thường nhìn cái Biz tham ăn nhất :D, không ngờ mâý cái ảnh kia nâng hàng Biz thế :D.
hi hi, mềnh có con trai lên ảnh đệp chai thế =))
Ôi chị ơi, giờ mới biết cây cao còn có cây khác cao hơn. Độ tham ăn thì xin tôn em lubu làm sư phụ :))

bizonzon

Active Member
Chẹp, cô linhlady táng nốt mấy cái ảnh dìm hàng đê, top mình còn lên view. Nhìn top người ta có 1-2 tiếng mà lên đc mấy ngàn view, top mình chìm tủi thân quá :))

Chắc phải huy động cả mấy trăm Vietpet-er đủ các hội chó mèo vào top mình liên tục mới đc 8->

Linhmu_93

Active Member
Chẹp, cô linhlady táng nốt mấy cái ảnh dìm hàng đê, top mình còn lên view. Nhìn top người ta có 1-2 tiếng mà lên đc mấy ngàn view, top mình chìm tủi thân quá :))

Chắc phải huy động cả mấy trăm Vietpet-er đủ các hội chó mèo vào top mình liên tục mới đc 8->
Hehehe, tung máy cái ảnh a Dao Găm lên đảm bảo hot ;)) nhất là vụ Ưỡn của chị Bizonzon và màn "ăn như heo mà vẫn tong teo" của Lubu. Quả này 1 ngày lên 3000 view luôn!

bizonzon

Active Member
C cÓ nhớ màn "xem ai thon hơn nào" và vụ đi máy bay xe buýt đối với bà bầu k hả? Ai bảo tôi "chửa ngực" ấy nhỉ? Hê hê....
Ặc ặc, chết tôi rồi. Chỉ lưu truyền nội bộ thôi nhá. Tôi ế là tôi đến ăn vạ nhà các cô đấyyyyyyyyyyyyyyyy %-(

D_P_HOA

Active Member
C cÓ nhớ màn "xem ai thon hơn nào" và vụ đi máy bay xe buýt đối với bà bầu k hả? Ai bảo tôi "chửa ngực" ấy nhỉ? Hê hê....
Nhớ rôì , đúng là ưỡn thật :D

Mà Linh Mờ U kia , 1 ngày mất 50k tiền đi lê la từ nhà này sang nhà khác mà không sợ là sao :D:D. Từ dày đứng có Chú Tuận chú THuận nhé :-/, Gọi là anh Thuận già thui:p

milkygirl6390

Active Member
huhu không đi được nên bây giờ mọi người nói chả hiểu gì hết àh ... lại party phát nữa đê...:D

bizonzon

Active Member
huhu không đi được nên bây giờ mọi người nói chả hiểu gì hết àh ... lại party phát nữa đê...:D
Từ từ em ơi. Vẫn còn đầy 1 bụng bò với gà với ngao chưa tiêu hết. Hội này đổi tên thành Hội bụp, à nhầm, Hội ăn uống đê :))

X

xuka3691

Guest
Từ từ em ơi. Vẫn còn đầy 1 bụng bò với gà với ngao chưa tiêu hết. Hội này đổi tên thành Hội bụp, à nhầm, Hội ăn uống đê :))
bụng e hết rồi mà. có còn gì đâu mà....

Linhmu_93

Active Member
Dìm...............

chiểu theo nguyện vọng của chị bizonzon cùng toàn thể mọi người, em xin post mấy cái ảnh câu viewwwwwwwwwwwwww đây ạ! hi vọng view sẽ lên 9 tầng mây..........
Ảnh 1: từ trái qua

A Downcome: mày nói cái gì thế zon?
Lululubu: thôi tôi chạy đây, nói cái gì thế bà cố!
Bizonzon: tớ á?tớ là bizonzon, mỹ nhân số 1 vietpet đây mà k biết à?
Xuka và Hathu: ai bảo chị là sô 1?em mới là số 1 nhá!
prunus_mume:chả hiểu bà này bị làm sao ????

Ảnh 2
bapcaixinhdep: há há,mình đi 2ng,ăn nhiều thế mà chỉ phải đóng tiền 1 người,sướng quá xá cà xa xá lị!

Ảnh 3
D_P_HOA:hí hí, cái linhmu nó cho mình nhiều nấm quá,sướng ghê!
bizonzon:hứ, mấy cái bọ,e ăn hết nguyên nồi cho xem!
bapcaixinhdep:sa tế cay quá mẹ ơi!
Long: ăn đi, tập trung ăn uống=))

Ảnh 4: từ phải qua
Hathu08: ôi sao dai thế!
Xuka: chị Ruồi kìa, chụp ảnh kìa.......
Ruồi bẹp: cái con bé này,ăn đê,tưởng mình xinh lắmhay sao mà ham hố????

Tặng chị Bizonzon (theo yêu cầu dìm hàng của chị)

Sao ảnh này có 10 người???( cả người chụp ảnh???12 cơ mà!)

milkygirl6390

Active Member
chị Biz biểu cảm quá ... có tiềm năng với nghề sân khấu đấy chị ạh ;))=)) mà hội mèo nhà mình tri thức quá nhỉ ... thấy ai cũng đeo mắt kính mà ăn lẩu được =)) em mà ăn lẩu là bỏ luôn kính ra ăn cho hoành tráng :)) đeo kính hay bị gắp thịt thành rau lắm ;))

bizonzon

Active Member
chị Biz biểu cảm quá ... có tiềm năng với nghề sân khấu đấy chị ạh ;))=)) mà hội mèo nhà mình tri thức quá nhỉ ... thấy ai cũng đeo mắt kính mà ăn lẩu được =)) em mà ăn lẩu là bỏ luôn kính ra ăn cho hoành tráng :)) đeo kính hay bị gắp thịt thành rau lắm ;))
Trời ơi, khổ thân cho cái năng khiếu biểu cảm bằng mặt của tôi :((
Mà đúng là h mới để ý là có mỗi chị bapcaixinh dep mí lị 2 bạn giai là ko đeo kính nhỉ :|
Milky ơi, ko đeo kính mới gọi là gắp thịt thành rau đấy:)). Hội này ăn lẩu toàn chọn thịt, ế 1 ***g bàn rau :))

Linhmu_93

Active Member
ơ, giờ e mới để ý, có mỗi e, a Thành với chị Mi k đeo kính! hehe.... chị nói thế hóa ra có 3 người k trí thức hả????

X

xuka3691

Guest
Trời ơi, khổ thân cho cái năng khiếu biểu cảm bằng mặt của tôi :((
Mà đúng là h mới để ý là có mỗi chị bapcaixinh dep mí lị 2 bạn giai là ko đeo kính nhỉ :|
Milky ơi, ko đeo kính mới gọi là gắp thịt thành rau đấy:)). Hội này ăn lẩu toàn chọn thịt, ế 1 ***g bàn rau :))
ơ, giờ e mới để ý, có mỗi e, a Thành với chị Mi k đeo kính! hehe.... chị nói thế hóa ra có 3 người k trí thức hả????
em ơi, chị chả dám nhận xét chị biz có "chi thức" không đâu, dưng mà chị ấy lại gộp e là con zai e ạ. thế có được gọi là không biết phân biệt giới tính không nhỉ, hay là buôn chuyện kiểu tam sao thất bản, giấu 1 cái kính của bạn zai đi, thêm 1 cái kính vào mặt bạn gái^^

thôi chị chạy đây, coi như 2 chị e mình nói thầm với nhau thôi nhé^^

Linhmu_93

Active Member
em ơi, chị chả dám nhận xét chị biz có "chi thức" không đâu, dưng mà chị ấy lại gộp e là con zai e ạ. thế có được gọi là không biết phân biệt giới tính không nhỉ, hay là buôn chuyện kiểu tam sao thất bản, giấu 1 cái kính của bạn zai đi, thêm 1 cái kính vào mặt bạn gái^^

thôi chị chạy đây, coi như 2 chị e mình nói thầm với nhau thôi nhé^^
*nói thầm với Xuka* chị ơi! Có e Khánh và a Dao Găm mà, đúng là "hai bạn zai" chị ạ! E k trách chị bizonzon vì k phân đc giới tính của e đâu. Nhưng e thù gấp bội vì dám khinh em, k thèm để ý c ạ! Ghét cái mặt "biểu cảm" quá!

Kún¥êu

Member

Bên ấy toàn vác hàng khủng ra khoe, bên này toàn những bà cô hàng họ nhàu như vầy sao mà sánh được đọ được độ hot hử biz ơi.

bizonzon

Active Member
Hơ hơ, ai bảo cô ôm 1 đống trứng vịt lộn trốn về trước, ko để ý là phải :-"