• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Fox (MinPin, Toy Fox Terrier) : Fan của fox ơi vào đây điểm danh nào...

loantse

Member
Em ở HN có 1 em fox đực cần tìm em cái để bầu bạn , bạn nào có foxx cái cần giống thì Pm nhé

kenny001

Member
Em ở HN có 1 em fox đực cần tìm em cái để bầu bạn , bạn nào có foxx cái cần giống thì Pm nhé

[
Chú fox nhà bác đẹp quá mong lông e thích lắm trong SG này kiếm fõ sao kho quá,hix

golden-sr

Member
Bé nhà em là Fox jì các bác júp em với ạh !
Tên : Mít
Tính tình : bắng nhắng khó bảo, thích đi bằng 2 chân..
Đặc biệt : đang có nhu cầu tìm mối tình đầu ạh! Bác nào júp em với !
Bé tí đây ạh.

ăn nhiều nên thân hình khỏi nghĩ ạh.

đôi chân thiên thần :D

Sợ em miu lắm !

golden-sr

Member
Cám ơn bác HungTrungYen ! Mạng lỗi nên em post nhiều lần bác thông cảm!
Hình của bé mít đây nữa ạh!

huyenmeo

Member
Em cũng xin giới thiệu em KID nhà em ạ : giống cái, 2 năm tuổi, béo ú như con lợn - chưa chồng :D

Còn cái ảnh dưới này là chụp hồi em í còn gầy gầy chút Dog Eye

Hiện Kid đang ở Hải Dương với papa và mama em, nhà em đang cần tìm chồng cho em nó đấy ạ :love struck::love struck::love struck:

Grace_sx

Grace mới vào, cho góp phần với. Hiện tại tớ đang nuôi 1 em Chi hua hua đã được 2 tuổi, tên em là Tai to. Vẫn béo tẹo tèo teo.
Em Tai to mà mồm cũng to, hay hóng hớt, thix chơi mí thú bông, thix ăn bánh quy, thix tha thẩn nhặt nhạnh đồ. Ở nhà mà mất cái gì thì cứ vào nhà của Tai To mà tìm. Tai To hiện đang ở Hà Nội.

chủ nhật này mọi người dẫn cún đi off ở Quảng An cho vui nhé.Đông đông fox 1 chút cho các em ý vui.hi

yeucho89

Member
khoe khoang tí nào 2 cục cưng-tình yêu và cuộc sống của em đây ạ.Đầu tiên em ÊUMIU bé xinh được 8 tháng tuổi nặng 1,2kg là con gái nghịch ngơm và rất nhiều trò khiến người ta thấy yêu chết đi được.
nghịch quá ngã gãy chân bị bó bột đấy,cả nhà có thương em không cơ chứ?

nhìn cái ảnh này đến điêu tại nó đang ngủ em dựng dậy bắt chụp ảnh ạ

cái dáng ngủ có duyên của em nó đây ạ

bêu xấu đủ rồi ạ cho em nó cái ảnh tử tế ạ

yeucho89

Member
cho tiếp thêm là em chi hua hua- em BIBI lên nào,bé này tính hơi nhút nhát với người lạ nhưng rất thông minh và tình cảm cứ ngủa tay ra là em nó lại nằm phịch lên tay mình,yêu lắm cơ bé này thì 9 tháng hơn là con trai ạ.

JONHTB

Mình xin được tham gia cùng các bạn
Đây là em fox nhà mình

Em này là cái 20 tháng tuổi vẫn con tơ, trong lượng 1kg

Chủ nhật này ai muốn xem bé cún của em thì chạy qua xem nhé béo như lợn ấy :D Sinh ngày offline nên cũng cho đi ofline cho tròn hơn tháng
Xenm có em nào thích ko hihi

let-it-be

Mình cũng tham gia với nhé, em này là Fox, hơn tháng tuổi, cha khá đẹp, mình mới lấy về. Đặt tên nó là Ly, tên truyền thống của mấy con cún nuôi trong nhà.
Không biết ở Xì Gòn có hội Fox hay Toy Dogs nào không cho mình học hỏi tí kinh nghiệm nhỉ.

Ka_sea

Member
[QUOTE.
Không biết ở Xì Gòn có hội Fox hay Toy Dogs nào không cho mình học hỏi tí kinh nghiệm nhỉ.[/QUOTE]

Mời bạn tham gia vào Gia Đình Saigon Toydogs :wel:
Nhớ theo dõi trên 4r để đi off cho vui nhé
Thân chào

vinhangel

Member
Bé Zac 2 nhà mình đây.Cũng giống như bé Zac cũ thì em nó cũng là cái,quậy hơn em cũ,khoái giỡng với MiNô bắc kinh nhà mình lắm

*Bonus: Đây là hình bé Zac thứ 1(cũ) nhà em(đã bán em nó rồi)

Còn đây là bé Zic đực nhà em

Hà Hoà Bình

Em Fox nhà mình tên là Mi vừa sinh hạ được 3 trai 1 gái. mình đặt tên cho 3 em trai là Nghêu, Sò và Ốc, còn em gái đặt tên là Hến. Trộm vía cả 4 em đêu bụ bẫm và rất xinh. Nghêu, Sò và Hến giống bố Lucky như đúc, lông mầu nâu đỏ như con bò, còn em Ốc thì giống mẹ Mi nên da nâu tươi màu suy nghĩ. Mình vui lắm vì lần đầu tiên mình nuôi được cún đẻ, mà lại tự đẻ rất dễ.Mẹ Mi bé lăm, năng có 2,2kg thế mà vượt cạn rất gan lỳ và rất khéo. Bây giờ Mi nuôi con cũng rất khéo . Mình phải cho Mi uống thêm sữa vì sữa là món khoái khẩu của Mi.Mình chụp nhiều ảnh mấy mẹ con nhà Mi nhưng mình vẫn chưa biết post ảnh lên như thế nào.Các bạn chỉ bảo giúp mình với. Mình đang nóng lòng muốn khoe các bé của mình. Cảm ơn các bạn

Hà Hoà Bình

Em Fox nhà mình tên là Mi vừa sinh hạ được 3 trai 1 gái. mình đặt tên cho 3 em trai là Nghêu, Sò và Ốc, còn em gái đặt tên là Hến. Trộm vía cả 4 em đêu bụ bẫm và rất xinh. Nghêu, Sò và Hến giống bố Lucky như đúc, lông mầu nâu đỏ như con bò, còn em Ốc thì giống mẹ Mi nên da nâu tươi màu suy nghĩ. Mình vui lắm vì lần đầu tiên mình nuôi được cún đẻ, mà lại tự đẻ rất dễ.Mẹ Mi bé lăm, năng có 2,2kg thế mà vượt cạn rất gan lỳ và rất khéo. Bây giờ Mi nuôi con cũng rất khéo . Mình phải cho Mi uống thêm sữa vì sữa là món khoái khẩu của Mi.Mình chụp nhiều ảnh mấy mẹ con nhà Mi nhưng mình vẫn chưa biết post ảnh lên như thế nào.Các bạn chỉ bảo giúp mình với. Mình đang nóng lòng muốn khoe các bé của mình. Cảm ơn các bạn