• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Fox (MinPin, Toy Fox Terrier) : Fan của fox ơi vào đây điểm danh nào...

myhoney

Member
chào mọi người tình là cô chó fox nhà em đang cần chồng gấp bác nào muốn làm xuôi thì phone cho em gấp nha
bác nào o bên gò vấp thì càng tốt, sau khi sinh nở mình sẽ để lại cho bố nó một em nha!
cô fox nhà em hơi bị bé nên bác nào có chihuahua cung dc
Bảo: 01224769099
cảm ơn các bác quan tâm urgent!
mình ở phan văn trị

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Fox terrier nhà BSGV.

Fox terrier nhà BSGV.

Thêm một thành viên nữa của gia đình nhà BSGV: Fox terrier tên Lap, cái đã hơn 4 tuổi. Xin được anh chị em cho gia nhập Fan của Toy dogs.

giangna

chào các pác, em là thành viên mới tham gia diễn đàn, em rất thích nuôi giống chó phốc hươu, ở nhà em cũng nuôi, nhưng từ khi chuyển nhà vào hồ chí minh, em muốn nuôi lắm nhưng không biết chỗ nào bán. Bác nào biết chỗ bán chỉ cho em với em đang cần mua, em thích giống càng nhỏ càng tốt, vì nhà ở chung cư. điện thoại của em là 0914444888, ở hồ chí minh.

chào anh hoangtrongphat! theo mình đánh giá mức độ thuần chủng trên 95%,vì chó anh là chó cái,nếu kiếm bạn trai,phải khắc phục những lỗi nhỏ do chó mình mắc phải!
kiếm thuần chủng đã khó,đẹp trong cái đẹp càng khó hơn!

cho mình show em Mika nhà mình với.Mika được hơn 9 tháng rồi,rất xinh và yêu nhé.Mình đang tìm vợ cho Mika vì nó đòi nhiều quá.Mika nặng 1.5kg,rất háu ăn,hay nghịch ngợm nhé,dễ thương vô cùng.Ai có nhuc cầu thì alô mình nhé 01239.93.94.96
Đây là Mika nhà mình,dễ thương và manly vô cùng luôn :X

mika đẹp quá.nhất định mình sẽ mang em pop và em kiki đến để giao lưu với mika của bạn.nhưng cả 2 em đèu là máy bay bà gia đấy phương nhé

phi công trẻ lái máy bay bà già đang là mốt mà.hehe.Khi nào gửi mình hình của 2 bé nhé, lông có giống màu của mika không.Hì.Mika nhà mình nó đòi suốt ngày thôi,tại 9 tháng rồi mà chưa được đi yêu bao giờ :p

Mika xinh quá! Tiếc là mình ở tp hochiminh chứ không thì nhất định cho cún nhà mình giao lưu với Mika đó.

chào các bạn!
Tên bé: fox
cân nặng:2kg5
chiều cao chân trước,từ bàn chân đến tới bả vai:36cm
giống:cái
mong làm quen với bạn trai fox,cân năng trên:2kg5,chiều cao chân trước,từ bàn chân đến bả vai cao trên:36cm

TomBom

Member
Miniature Pinscher nhà TomBom

Xin giới thiệu fox nhà em tên Tôm.Được 7 năm tuổi rồi:nerd: Xin được anh chị em cho nhập CLB Toy Dogs nhé.Thanks
À,thưa anh chị em là tuy 7 tuổi rồi nhưng trôm vía cu Tôm rất khoẻ.Ăn lắm(do em thả phanh) nên to như tịnh:straight face:.Được cái Tuýp_phờ_nờ lắm,nên các bạn nào có nhu cầu kết duyên (nhắn cho mình)Tôm xin phục vu nhiệt tình và không công ,hehehe.Mấy lứa trước đẻ ra,con giống bố như hệt.

đây là giống pincher bạn à hay đơn giản là chó phốc thôi
con này cũng tầm 3 ,4 kg hả anh , nhìn thích mắt quá , có điều lông nó ngắn sẽ đẹp hơn nhà em cũng vừa dón thêm 1 bé baby mới chào dời đó :D

gửi mọi người vài tấm hình bao nhiêu ngày em mong đợi :D.Đáng ra có 2 con cơ nhưng lúc mình đi offline vietpet về là buổi trưa ,đến nhà thấy nó đẻ đc 1 con ,bác em và mẹ em đỡ nhưng chết mất, em đỡ thì ra con này , cả 2 anh em đều là đực và đều ra ngược ( chân ra trước ) . Em cũng không muốn cắt đuôi vì sợ nó dau vả cứ để vậy cho nó khỏe ! là con 1 nên bụ bẫm lắm , ở ngoài chân tay mũi nó màu hồng cơ nhưng chụp trong chỗ tối nên nhìn không rõ.Thương 2 mẹ con lắm con mẹ ngày trước tròn quay mà giờ gầy trơ à , buồn thế :(

meonga

Đây là chú Win nhà mình.18 tháng tuổi, nặng 1.9 kg. Rất khôn, nhanh nhẹn và dữ nữa.

phuoc tin

Member
mình cũng có hai em nửa cac bạn chỉ mình cách gửi hình lên nhé mình không rành vi tính l

meonga

Chú Win nhà mình

18 tháng tuổi, nặng 1.8 kg. Khá hung hăng khi ra ngoài đường ( chỉ sủa to chứ không dám cắn).

phuoc tin

Member

e trước là bé gái còn e này là đực hai bé đều đươc một tuổi bé gái tên là đôla còn bé đực tên la lucky các bạn nhận xét nha

Ka_sea

Member
làm quen

Hai mẹ con mình ở Sg mong được làm quen

Candy ( cái 3 tháng tuổi )

Yummy ( gái một con nha)

Chú ý hai mẹ con mình đang tìm một chàng đẹp trai nha. Ai biết chỉ dùm alo 0976440467 xin cám ơn