• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Fox (MinPin, Toy Fox Terrier) : Fan của fox ơi vào đây điểm danh nào...

echipvn

Member
Em cũng có 1 chú Fox. Xin tham gia CLB Fox
Về phần hình ảnh xin post sau. Nhưng mà con Ball của e có đuôi, h nó được khoảng 4 tháng, ko biết lúc này bấm đuôi còn đc ko nhỉ

Hôm nay tròn 4 tháng con Chuối ( tên của nó đấy ) cân nặng 1,5kg ra đời . Để kỷ niệm cũng như mừng cho nó , mình có làm 1 album ảnh nho nhỏ để hầu quí vị . Qua những bức ảnh này , các bác cho đôi lời nhận xét về nó , có đáng để nâng niu hay là ....chuyển khẩu cho nó . Tưởng cũng nên nhắc lại đây là con cún duy nhất sanh trong dịp EURO vừa qua , ngay ở trận BK 2 giữa TBN & Nga ( chi tiết cũnng như hình của nó tôi đã đề cập ở phần trên ):

Còn đây là gia đình của chúng & 1 em Chihuahua tên mini :

Đây là mẹ của Chuối xem có vẻ đẫy đà hơn :

Cuối cùng em Chihuahua tên Mini , chị em cùng nhà :

echipvn

Member
Đây là con Ball của e, nó mới đc 4 tháng tuổi. Chụp bằng đt nên hơi mờ, với lại trong cái chiến trường để chuẩn bị cho Halloween nên nhìn hơi bẩn :-s

Thanks

Enjoy01

Đây là em gái Lyly nhà Rose này, cả nhà xem Lyly xinh gái không ạ? :p

Chị ơi,làm ơn cho em hỏi :(.Chẵng là nhà em vừa có 1 con chó giống con lyly này bị xe đụng chết :(.Nó giống y hệt con Lyly của chị luôn,con của em là con cái.Cũng lông màu này và ko có đuôi!Nó chết mẹ em buồn quá nên sinh bệnh rồi.Chị cho em hỏi loại này giờ ở đâu bán hả chị :(.Mẹ em nhớ nó lắm,hôm nay em lên đây xem thì ko ngờ con này của chị lại giống con chó nhà em bị xe đụng chết quá :(.Cảm ơn chị nhiều

meomun

đây là hình bé còi nhà mình, vì bé hiếu động lắm không chịu ngồi yên để chụp hình nên tạm gởi lên có một bức thôi có gì mình sẽ update lên sau nha mong mọi người thông cảm

trongphucvn

Mình ở TP.Vũng Tàu cũng mới được bạn tặng 1 con fox . hihi thích lắm , Có ai ở vũng tàu ko ? cho fox mình kết bạn với .
Chó mình gọi tên Fox và con đen là mực hehe . Gọi cho bình dân thôi . Mình mới vào vietpet thấy vui và nhiều thông tin lắm . Mình đang sưu tầm thêm con lông xù .
Tình trạng của em Fox nhà mình là : em Fox gái mới 10 tuần tuổi nặng 0.8 kg , dài 22cm , cao có 15cm thôi ( đo đến sống lưng ) :sick:
Chúc các bạn tại vietpet ngày càng có những bé yêu chơi ngoan chóng lớn .
Thêm 1 vài tấm mình chụp bằng điện thoại nè . Cũng đáng yêu lắm .

bauchim

đây là hình bé còi nhà mình, vì bé hiếu động lắm không chịu ngồi yên để chụp hình nên tạm gởi lên có một bức thôi có gì mình sẽ update lên sau nha mong mọi người thông cảm

Nó là Boy hả bạn, có cần tuyển bạn gái không vậy?

quys631

Member
thế thì không biết fox này của tớ là fox gì nhưng rất dữ khoãng 4 kg đã đẻ 3 lứa

meomun

Nó là Boy hả bạn, có cần tuyển bạn gái không vậy?
xin lỗi bạn nhé vì điều kiện nhà chật, mình lại bận quá không nuôi được nên cho bé đi về quê đi ở rồi

chào mọi người tôi cũng dang nuôi 1 e fôc cái.mình muốn tham gia clb fốc với mọi người.cho mình tham gia với.hiện e fốc nhà mình chuẩn bị dẻ.hnao e dẻ xong sẽ úp ảnh lên cho mọi người cùng xem

my_lucky

Active Member
TUANANH1990 ơi, fox nhà bạn là fox túi hay fox hươu vậy?? bạn ở chỗ nào hà nội thế??? hôm nào cho mình đến ngắm chú fox cái của bạn 1 chút được không?? mình đang muốn tìm 1 nhóc fox bé để tặng cho con gái đây, có gì cho mình đặt viên gạch đầu tiên nhé.....hì !

TUANANH1990 ơi, fox nhà bạn là fox túi hay fox hươu vậy?? bạn ở chỗ nào hà nội thế??? hôm nào cho mình đến ngắm chú fox cái của bạn 1 chút được không?? mình đang muốn tìm 1 nhóc fox bé để tặng cho con gái đây, có gì cho mình đặt viên gạch đầu tiên nhé.....hì !
e fốc hươu.nhà e o trên dương âu cơ.hnào a có thời gian qua nhà e chơi.có gì gọi diện cho e.sdt0973105890

em chào ACE vietpet.
em có con pox cái mới có máu báo được 3 ngày anh chị em nào có pox đực cỡ 1,5kg hoặc nhỏ hơn càng tốt.để cho con pop nhà em lây chồng với.
em tên là CHÍNH sdt 0979331043.
em xin cám ơn,các bác cố gắng giúp em với nhé.à quên con pop nhà em nặng 2,2kg.

we-aao

cho em Bủm nhà mình tham gia với nhỉ

em nó là gái đc 2 tuổi rồi, đang tuyển chồng ^^

các bạn ơi cho mình hỏi bé đen nhà mình là fox hay chihuahua vay? thay trong sổ sức khỏe ghi là chihuahua?

còn bé này nữa nè?

anh2pc15

new:
name: Nguyễn Hoàng Anh.
Nghề nghiệp: C.A
Đ/c: 584- Lê Lợi- Hoàng Văn Thụ- TP Bắc Giang
SDT: 0972121468
Mình ở Bắc Giang, định mua một chú chihuahua hoặc Fox hươu. Anh em nào có kinh nghiệm nuôi loại này chỉ giúp mình chỗ mua với, nếu có thời gian thì đi cùng mình được không? :D
Thanks!

anh2pc15

name: Nguyễn Hoàng Anh.
d/c: Lê Lợi- TP Bắc Giang.
sdt: 0972121468.
thích một chú fox và định mua một chú. Nhưng chưa có kinh nghiệm về loại này, thấy anh em nói mua ngoài hàng không đảm bảo và dễ mua phải hàng lởm. Mong anh em chỉ giáo!