• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho Bibi nhà em chào toàn thể CLB

Ngo.Huy

Member
Hihi cu cậu BiBi của bạn đẹp trai ghê ta :D.Nhất là cái hình chụp em nó có cái yếm màu đo đỏ đẹp đẹp :D.Chúc mừng bạn nha !!!

lbbuu2005

Member
Hi hi... khi nào bé Juile đủ tuổi "chống lầy" thì chị em mình mở tiệc mừng 2 em nó nhé Vũ....
Bibi của vivianandbibi nhiều vợ quá hihi...Hy vọng Lulu của anh đẻ con có xoáy trên lưng giống như Bibi vậy đó:D, lần đầu nuôi chó đẻ nên đếm từng ngày:-"

Bibi của vivianandbibi nhiều vợ quá hihi...Hy vọng Lulu của anh đẻ con có xoáy trên lưng giống như Bibi vậy đó:D, lần đầu nuôi chó đẻ nên đếm từng ngày:-"
Anh Bửu ơi, nói ra thì thật xấu hổ quá...:blusshing::blusshing::blusshing:...Thằng Bibi nhà em mỗi lần đi off là ....tấn công tới tấp mấy em gái trong hội....nên hic hic phải kiếm vợ cho nó hoài ...:)):)):))
Nôn chờ Lulu sinh quá, anh đem bé đi siêu âm ở gần coop mart lý thường kiệt đó, đối diện chỗ bán xe gắn máy lớn thiệt lớn đó anh, giá 30ngàn/1 lần. Khi nào đi thì hú em với nhá.. em cũng nhiều chuyện lắm ;):p:D

uyenisme

Member
chị lấy vợ cho thằng bibi rồi àh, hi hi, nó với thằng Bíbo của P59 mỗi lần off là cứ..:blusshing:, hi hi.

addy1009

Member
chị Chinh, em đăng kí cho bé Chip, Moon nhà em làm vợ của Bibi nha, nhìn em này đẹp trai quá, chị nhớ đồng ý nha...:love struck:

À chị Chinh ơi, Xuxi nhà em tháng 1 là phối giống rồi, sẵng dịp Bibi đang tìm vợ thì cho Xuxi nhà em phối với Bibi nha.

Trời ơi vui quá là vui, không ngờ hôm nay vô diễn đàn em trai nhà mình lại sướng thế... hihih có quá trời ý.. trung...cẩu...
Hoan nghênh hoavuongnam, addy 1009, angel_sad 1303 nhé... chúng mình làm sui nè...

lbbuu2005

Member
Trời ơi vui quá là vui, không ngờ hôm nay vô diễn đàn em trai nhà mình lại sướng thế... hihih có quá trời ý.. trung...cẩu...
Hoan nghênh hoavuongnam, addy 1009, angel_sad 1303 nhé... chúng mình làm sui nè...
hihi... còn 1 em lạp xưởng , chắc hôm nào đem lại luôn quá, lấy 1 vé giữ chổ nè:-bd
hihi... khi nào rãnh thì anh mang lulu đi siêu âm, sẽ alô cho C biết kết quả hihi...

addy1009

Member
chị ơi, thời này mà đa thê là vi phạm pháp luật đó nha, em Bibi này còn đào hoa hơn cả siêu mẫu nữa

hehehe Ta làm sui lần lượt từng em đâu có làm 1 lần đâu mà phạm pháp....( Tính hết rồi, làm 1 lần chắc thằng Bibi ....lết không quá ^_^ )

hihi... còn 1 em lạp xưởng , chắc hôm nào đem lại luôn quá, lấy 1 vé giữ chổ nè:-bd
hihi... khi nào rãnh thì anh mang lulu đi siêu âm, sẽ alô cho C biết kết quả hihi...
Nôn quá anh Bửu ơi, lúc nào Lulu đi siêu âm nhớ hú em nhá... Thương Lulu quá, dạo này em nó ăn uống thế nào hả anh? Nhớ cảnh nó dành ăn thịt bò với Bibi quá, tiếc là quên chụp hình mất tiêu..:D:D

Anh Bửu ơi em về nhà báo tin cho Bibi là Lulu có em bé rồi. Tằng nhỏ cả ngày không thèm ăn thịt mà chuyển qua ăn trái cây không mới ghê... Nó ốm nghén dùm Lulu hehehe

lbbuu2005

Member
Anh Bửu ơi em về nhà báo tin cho Bibi là Lulu có em bé rồi. Tằng nhỏ cả ngày không thèm ăn thịt mà chuyển qua ăn trái cây không mới ghê... Nó ốm nghén dùm Lulu hehehe
gần 1/2 tháng nay anh cho Lulu đi bộ cho dễ sinh, khỏi phải để mỗ nè hehe...đợi nó đẻ lâu quá:sleepy:

lbbuu2005

Member
Bibi dễ thương quá các bạn ơi, cho mình tham gia với, chừng nào offline cho mình đi với nha. Mình có 1 bé Fox gái 4 tuổi ồi, chưa có ý trung nhân áh. Bé mình là Fox loại lớn, nặng 4 kg, rất xinh gái nhé, eo ót dữ lắm.

http://vietdog.com/forum/index.php/topic,5645.0.html

_Diễm Châu_
4 tuổi mà chưa có ai à, tội ghê hihi...., lulu nhà mình có 3kg2 thôi mà cao hơn Bibi đó, nhớ lại cảm thấy tội bà sui ghê, lúc tụi nó động phòng mà bà sui cũng mệt vì.... :praying:,Bibi lùn hơn Lulu:D

Hehe không phụ tụi nó thì không được lên chức ha anh Bửu... hihihi.... Lulu ơi con đẻ chục con luôn đi cho ba Bửu xỉu hhihii....

Chào những người yêu Cún ...như em

Lên diễn đàn thấy mấy anh chị nói chuyện về cún cưng của mình em thấy vui ghê :love struck: nên ngày nào cũng ghé qua đây đọc ké chút cho đỡ ghiền..Ở nhà em cũng có một bé fox:love struck::love struck: ,được hơn 3 tuổi rồi..híc..híc em nó cũng đã qua 2 lần sinh..Và lần nào em cũng đến khổ vì nó..Thương nó quá,cứ sợ nó sinh không được hoặc nhằm lúc không có mình ở nhà nhỡ có chuyện gì sao cấp cứu cho kịp đây..?..Cũng may,nó cũng chịu thương chị của nó,lần nào trở dạ cũng có em ở nhà..chăm sóc cho nó các bác ạ..Phải ở nhà luôn 2 ngày không đi làm chỉ mỗi việc chăm cho nó ăn uống và nhắc ngở nó cho con bú nhièu hơn..
Cảm xúc nhiều nên mới thổ lộ với các Bác như thế..Thây mọi người đem các em cún đi giao lưu em cũng thèm,giá như em ở HN hay TP HCM em sẽ xin tham gia..:) ,đem em nó đi cho có bạn,nó ở nhà hoài tội nghiệp lắm..thỉnh thoảng tối đến cho em nó đi dạo quanh thành phố hoặc đi uống cafe cùng chị nó thôi các Bác ạ..
Chúc mọi người off line vui vẻ và chúc những Cún yêu có thêm nhiều bạn mới nhé..!