• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho Bibi nhà em chào toàn thể CLB

Đây là bé cưng của em, một thành viên mới toanh, xin chào cả nhà. Bibi la be trai, 3 tuổi, nặng 2,5kg.
Rất mê trái cây, hic hic bữa nào ăn cơm xong cũng chờ ăn trái cây tráng miệng mới chịu đi...^_^... bé mê nhất là sầu riêng, rau muống, mì gói va thịt bò... hichic nói chung là em măm được món nào là bé măm món đó....Rất muốn kiếm vợ cho bé yêu này mà màmi ko cho nuôi thêm, nên buồn quá hic hic... Đặc biệt rất là bênh chủ, ai mà đánh mình ( giỡn chơi thui ) là bé sực liền, coi nhà hơi bị hay luôn, bạn mà khóc ( giả bộ thui ) là nó an ủi thấy thương luôn đó....

đẹp trai lắm,muốn tìm ý trung cẩu cho bé thì mang bé đến tham gia hội sg toydogs club..nơi đó bé sẽ gặp gỡ và giao lưu cùng mọi lứa bạn..tập cho bé ăn uống như vậy là tốt rồi,dễ ăn thế mà vẫn nhon ,chẳng bù cho thằng cu nhà cô khó ăn mà vẫn xxx..lần off sau nhớ 2 chủ tớ cùng tham gia nhe..rất nhiều bé xinh gái lắm đấy..chào thành viên mới.

Khủng long

Active Member
Chào thành viên mới tinh nhé . Cún của bạn đẹp giai quá , 3 tuổi rồi hả.....đúng như cô phuongsg59 nói ,nếu có dịp bạn tham gia sinh hoạt CLB Toydogs , cho cún nhà có thêm nhiều bạn mới nhé , ( ui ...một mình thằng cu nhà cô P.59 ...giờ có thêm thằng trai tơ này nữa thì mắc cười lắm )bạn nhớ thường xuyên cho biết tin về em nó nha .

Cám ơn cô P.59 và Khuglong đã trả lời ạ. Vì mới biết co web vietpet hay như vậy nên V&B tham gia liền, mong là khi nào có họp ofline được tham gia. Thường là chừng nào clb sg mình họp vậy anh KhungLong? Bé Bibi nhà em ăn rất nhiều mà ko mập nổi là vì nó khoái tập thể dục kinh khủng lắm anh KL ơi. hic hic cầu thang cao nhà em mà 1 ngày nó chạy cả trăm bận lên xuống đó....và nó leo trèo kinh dị luôn, hic hic nói chung là em có nhiều bạn nhuôi chi hua hua lắm mà chưa thấy bé nào là SIÊU QUẬY như bé nhà em hết hihihi

uyenisme

Member
ôi nhìn cậu này giống bé Su nhà mình quá nhưng susu là bé gái. Àh, Khủng Long là 1 bạn gái xinh đẹp của toydogs club đấy nhé bạn, ko phải boy đâu, hehehe.

Hic hic, vì em mới tham gia vào diễ đàn nên chưa biết về thành viên của CLB mình, có gì sai sót mong các cô chú, anh chị bỏ qua cho em nhé. Sorry chị KhungLong...nhiều nhiều, ah chừng nào CLB mình lại họp off line nữa vậy chị Uyên?

uyenisme

Member
ngày 14/9 này câu lạc bộ có kế hoạch cho tụi nhỏ đi khu du lich Vườn Xoài, em nhớ theo dõi box :gia dinh saigon toydogs để up date thông tin nhé. Nếu có rảnh thì bỏ 1 chút thời gian tham gia chung với cả nhà nha em, chào mừng em đến với Saigon toydogs club!.

hix hix bé Bibi của em ăn đủ thứ hết à, nó ăn tạp lắm, bánh trung thu cũng biết măm luôn, nhưng mê nhất là thịt bò, phải chi được đi họp off cho bé thi măm nhanh hihhi.....

Hic hic khó khăn lắm em mới chụp được thằng cu Bibi này mấy tấm post lên cho cả nhà chiêm ngưỡng hihihi

Kuppi

Active Member
Cám ơn cô P.59 và Khuglong đã trả lời ạ. Vì mới biết co web vietpet hay như vậy nên V&B tham gia liền, mong là khi nào có họp ofline được tham gia. Thường là chừng nào clb sg mình họp vậy anh KhungLong? Bé Bibi nhà em ăn rất nhiều mà ko mập nổi là vì nó khoái tập thể dục kinh khủng lắm anh KL ơi. hic hic cầu thang cao nhà em mà 1 ngày nó chạy cả trăm bận lên xuống đó....và nó leo trèo kinh dị luôn, hic hic nói chung là em có nhiều bạn nhuôi chi hua hua lắm mà chưa thấy bé nào là SIÊU QUẬY như bé nhà em hết hihihi
Khunglong thật nè V&B ơi!

ôi nhìn cậu này giống bé Su nhà mình quá nhưng susu là bé gái. Àh, Khủng Long là 1 bạn gái xinh đẹp của toydogs club đấy nhé bạn, ko phải boy đâu, hehehe.

V&B ấn vào đây để xem lời Chị Uyên đúng hay sai nhé! Còn ấn vào đây là Chị Uyên nè em ơi! Em thấy hai "thằng này" xinh không? Xinh thì tham gia SG TDC để làm quen nha! Bật mí em là ở ngoài khác lắm (xinh hơn nhiều!)

Hic hic, vì em mới tham gia vào diễ đàn nên chưa biết về thành viên của CLB mình, có gì sai sót mong các cô chú, anh chị bỏ qua cho em nhé. Sorry chị KhungLong...nhiều nhiều, ah chừng nào CLB mình lại họp off line nữa vậy chị Uyên?

Đón xem lịch Offline của:

Cả nhà luôn wellcome em cùng các thành viên mới tham dự, để vườn cún ngày một thêm đông vui!

Trước tiên em cảm ơn anh Quang đã giới thiệu những thành viên XINH ĐẸP của hội cho em được biết ạ. Hôm đó em post bài xong qua xem mấy topic khác, mới biết mình nhầm KL là anh... hihihi... có lẽ tại cái nick nghe hơi manly hihihi... Bèn gởi reply sửa lại mà post không được.... Một lần nữa em sorry chị Hương KL...Em sẽ cố thu xếp để đi off và cạnh tranh tài năng chụp hình với anh Quang hiihii

Hôm 12/10 lần đầu Bibi được đi off với mọi người vui quá trời... gặp toàn ý.. trung ..cẩu dễ thương ( nhất là Colie nhà Andy1009 :)):)):)) ), cu cậu mê tít...

Em Bibi được đi chơi vui quá cười toe toét

Sau khi gặp em Bột xinh quá thả...dê ...liền :blusshing::love struck::D

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bibi nhà chị mai mốt gả cho Jullie nhà em đi . Có cần hôn ước không chị :D hihihi Cho em đăng kí nhá

Hi hi... khi nào bé Juile đủ tuổi "chống lầy" thì chị em mình mở tiệc mừng 2 em nó nhé Vũ....

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hi hi... khi nào bé Juile đủ tuổi "chống lầy" thì chị em mình mở tiệc mừng 2 em nó nhé Vũ....
Nhất trí . Tổ chức party . Con khỉ nhà chị làm phù rể . Con tắc kè nhà em làm phù dâu hen . chắc vui lắm

Con khỉ nhà chị là cái mà sao làm phù rể được eccccc....... Để thằng Puppy nhỏ nhà chị làm phù rể nhe

Thanks kevuitinh nhá...thằng Bibi đáng yêu lắm, hôm nào bạn đi off với SGTDC nha, mình sẽ giới thiệu em nó cho bạn biết