• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chihuahua mới mua 4 tháng 350gram đây....

hic hic em là thành viên mới toanh, xin chào cả nhà, thấy avatar của bác Kuppi giống hệt con bibi nhà em, ko biết có anh em gì ko, hihi.

em mê chó lắm, mới được biết trang web Vietpet liền đăng kí ngay, hic hic con cún 500gr của anh xinh quá, mọc lông xong chắc còn đẹp nữa. Anh Kuppi cho em hỏi thăm bao lâu thì CLB chi hua hua ofline 1 lần vậy anh? Làm sao để tham gia được?

lbbuu2005

Member
em mê chó lắm, mới được biết trang web Vietpet liền đăng kí ngay, hic hic con cún 500gr của anh xinh quá, mọc lông xong chắc còn đẹp nữa. Anh Kuppi cho em hỏi thăm bao lâu thì CLB chi hua hua ofline 1 lần vậy anh? Làm sao để tham gia được?
Cám ơn bạn nhiều!!
Có 1 em gái ở HN quan tâm muốn biết hiện giờ em siêu mini của mình thế nào, mình đã chụp hình và gửi cho bé đó xem rồi!sẳn đây mình show lên cho cả nhà nhận xét bình luận tiếp tục nghen:D, hiện giờ lười wá, nên cho ăn tòan là thức ăn viên thôiDog Eye

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhìn em này dễ thương quá đi - xinh thật ấy .........chúc mừng nhé