• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chihuahua của .... vợ tui .

_HALEY_

Member
Gia đình anh có 1 bầy pet và 1 trang trại lãng mạn làm cho tôi cảm thấy ngưỡng mộ :D

ôi có nguyên 1 bãi cỏ rộng ơi là rộng. Chắc chắn các em chihuahua sẽ rất rất hạnh phúc rồi nhỉ ^^

Chú Nea cho cháu hỏi, thấy hình lũ cún của vợ chú đẹp quá mà sao cháu không save hình lại được nhỉ? Mà sao tấm đầu cái nền đen thùi với lại sao chứ chụp được em bé ngồi cạnh nhau xinh thế ?

bôngbjbj

Tui tạo thread này chỉ để chia sẻ hình ảnh Chihuahua của gia đình tui với các bạn VP, không phải để bình luận hay so sánh gì hết . Nếu bạn muốn so sánh Chihuahua VN với các nước khác xin bạn vui lòng mở chủ đề khác .
Trời,Bông k hiểu các bác tranh luậ về mấy vấn đề này để làm j,vấn đề quan trọng ở t0p này là....mấy nhóc yêu quá trời luôn kia kìa. Nhìn thấy ghét quá,chỉ muốn hôn,ôm hết mấy nhóc đó thôi nè! A Nea ui,yêu quá àh!A chỉ cần dắt lũ nhóc này đi dạo ngoài công viên,k cần tán mà gái chạy đến ầm ầm ý nhỉ,hé hé nhất là với mấy chị dại"cún" í,hehe như e nè,đi đâu mà thấy ai có cún yêu là chạy đến chơi luôn(k chơi với chủ àh nha) hì hì