• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chihuahua của em nè bà con vào đánh giá :D

bé này quá dễ thương luôn, 4 chân đeo vớ nè, lại có thêm cái hình tia chớp ở giữa trán nữa chứ, nhìn ngầu phải biết, hi hi.
chủ nhật này em dẫn nó đi off ở công viên GĐ luôn nè chị Uyên ơi hehehem :-bd

teddybear

con bambi (chihuahua) nhà em cứ em đi học zề là nó chạy ra mừng nhiều khi nó lười nằm trong nhà nhỏ xíu của nó hổng thèm ra mừng lun ^^

con bambi (chihuahua) nhà em cứ em đi học zề là nó chạy ra mừng nhiều khi nó lười nằm trong nhà nhỏ xíu của nó hổng thèm ra mừng lun ^^
con bambi (chihuahua) nhà em cứ đi học về là nó chạy ra mừng nhiều khi nó lười nằm trong nhà nhỏ xíu của nó hổng thèm ra mừng luôn ........ sửa lại giùm bạn đó, viết ngôn ngữ @ bị mod xóa bài đó :D

chihuahua vậy là ok lắm rồi,giá cả còn tùy nơi bán có uy tín hay không và nguồn gốc nữa, loại này không có giá cố định đâu,bé này nhìn lạ lạ,những bé chihuahua khác thường có màu lông da bò..hàng không đụng là thích rồi,4 tháng nặng 750gr là phát triển bình thường vì nó không phải giống mini,chihuahua khi trưởng thành khoảng 3kg trở lại là đạt tiêu chuẩn rồi,bí bo mình cũng có gương mặt lạ lạ không giống bé chihuahua nào hết, bạn có coi film "rắn trên máy bay " chưa? nó giống y chang con chó trong film mà cô chủ mang lên máy bay đó..như vậy bí bo nhà mình cũng có dòng giống đàng hoàng đó chứ..thích thiệt,cứ tưởng nó lai lung tung ..nhìn bé của bạn láu lắm khôn đấy nhé,chúc mừng tìm được 1 bé như ý nhe,hẹn chủ nhật này gặp bé ở cv.Hoàng Văn thụ nhe..

lonelybull

bé của bạn nhìn yêu quá đi! bé nó được mấy tháng rồi bạn, chúc bé khỏe mạnh nha

chihuahua vậy là ok lắm rồi,giá cả còn tùy nơi bán có uy tín hay không và nguồn gốc nữa, loại này không có giá cố định đâu,bé này nhìn lạ lạ,những bé chihuahua khác thường có màu lông da bò..hàng không đụng là thích rồi,4 tháng nặng 750gr là phát triển bình thường vì nó không phải giống mini,chihuahua khi trưởng thành khoảng 3kg trở lại là đạt tiêu chuẩn rồi,bí bo mình cũng có gương mặt lạ lạ không giống bé chihuahua nào hết, bạn có coi film "rắn trên máy bay " chưa? nó giống y chang con chó trong film mà cô chủ mang lên máy bay đó..như vậy bí bo nhà mình cũng có dòng giống đàng hoàng đó chứ..thích thiệt,cứ tưởng nó lai lung tung ..nhìn bé của bạn láu lắm khôn đấy nhé,chúc mừng tìm được 1 bé như ý nhe,hẹn chủ nhật này gặp bé ở cv.Hoàng Văn thụ nhe..
dạ cám ơn bác P đã khen em nó, lúc đi mua con nhìn nó là thích ngay chính vì cái lạ của nó đó, thế là ôm về nhà luôn ^^

Kuppi

Active Member
dạ cám ơn bác P đã khen em nó, lúc đi mua con nhìn nó là thích ngay chính vì cái lạ của nó đó, thế là ôm về nhà luôn ^^
Ôm bé về nhà luôn mà kg cho bé đi chơi là buồn đấy nhe! Co chổ cho bé giao lưu cuối tuần nè Thanh oi!

click vào link thêm thông tin nhe! http://forum.vietpet.com/showthread.php?goto=newpost&t=7423

Lần này ghi tên là đi thiệt đo nha! Thất hẹn 2 kỳ rồi

Khủng long

Active Member
Ôm bé về nhà luôn mà kg cho bé đi chơi là buồn đấy nhe! Co chổ cho bé giao lưu cuối tuần nè Thanh oi!

click vào link thêm thông tin nhe! http://forum.vietpet.com/showthread.php?goto=newpost&t=7423

Lần này ghi tên là đi thiệt đo nha! Thất hẹn 2 kỳ rồi
Xời...bác tổ trưởng khu phố lúc nào cũng rủ đi chơi=)).... thôi để KL rủ bạn ấy cho.......E hèm....bạn ơi bạn đã lỡ hẹn 2 lần rồi nhé...lần này bạn ráng thu xếp ra chung vui với cả hội được không ? nhớ đưa bé "Tia chớp" nhà bạn đi cho các bạn cún làm quen nhau nhé....lần này chắc sẽ vui lắm đấy bạn ạ .À mà Tia chớp nhà bạn nhìn thấy ghét quá....ghét hơn cả thằng Ken nhà ông Tổ trưởng nữa í =))

Xời...bác tổ trưởng khu phố lúc nào cũng rủ đi chơi=)).... thôi để KL rủ bạn ấy cho.......E hèm....bạn ơi bạn đã lỡ hẹn 2 lần rồi nhé...lần này bạn ráng thu xếp ra chung vui với cả hội được không ? nhớ đưa bé "Tia chớp" nhà bạn đi cho các bạn cún làm quen nhau nhé....lần này chắc sẽ vui lắm đấy bạn ạ .À mà Tia chớp nhà bạn nhìn thấy ghét quá....ghét hơn cả thằng Ken nhà ông Tổ trưởng nữa í =))
hix lâu quá em không vào topic này nên không biết có trả lời đc , tại hôm bữa lên trễ quá mọi người cafe hết nên đành về :(

kevuitinh

Member
trông dễ thương quá , trông tròn trịa thế mà chỉ có 450 gram là hơi ít đấy , bạn ráng nuôi cẩn thận nhé , thân :D

hihihi hình cuối cùng bé nhà cậu nằm ngủ hay nhỉ, bé nhà tớ cũng vậy ngủ như người ý. Yêu lắm cơ :D

samlovely

Trời.. lúc đầu mình cũng vào chỗ đó coi chó.. tưởng chó nhà nuôi nên rẻ.. ai ngờ hét giá phát kinh.. nhìn choáng cả mặt...lên trang 5giây có vài chỗ bán chó uy tín mà cũng hợp lý lắm !!! Chó của bạn xinh ghê !!!!

mình thấy mua bán trong trang 5 giây không an toàn, tốt nhất là hỏi trong diễn đàn xem ai có bán chó con không rồi mua chó con về nuôi.

_HALEY_

Member
nhìn dễ thương ghê ,nhà mình cũng có 1 em .:) ,mà có bạn nào biết quần áo của chihuahua bán ở đâu chỉ mình với .

mypet

Member
chó bạn dễ thương lắm , mình cũng có mấy bé chihuahua , bạn cho ý kiến nha