• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chihuahua của em nè bà con vào đánh giá :D

bạn nên cất hết giày dép đi nhé:)kẻo cún của bạn lại cắn phá, cho mấy đôi giày, dép len thiên đàng bi giờ:)):angel:

bạn nên cất hết giày dép đi nhé:)kẻo cún của bạn lại cắn phá, cho mấy đôi giày, dép len thiên đàng bi giờ:)):angel:
hìhì mình cho nó ở trong phòng của mình, làm gì có giày dép ở đây, nó chỉ cắn quần áo, báo chí thôi :(

babieanh

hìhì mình cho nó ở trong phòng của mình, làm gì có giày dép ở đây, nó chỉ cắn quần áo, báo chí thôi :(
mua ở Nguyễn thị Nhỏ khúc nào vậy, cún xinh quá, cho mình biết tốn bao nhiêu để có đc em nó, kháu quá đi !>:D<:(|)

mua ở Nguyễn thị Nhỏ khúc nào vậy, cún xinh quá, cho mình biết tốn bao nhiêu để có đc em nó, kháu quá đi !>:D<:(|)
bạn đi đg 3/2, quẹo qua NTN , nhìn bên tay trái thấy có cái nhà tòan là chó không đó bạn :D, quẹo vào chừng mấy căn là tới rồi, mình mua em nay 3tr5 , mà chỗ đó bán mắc lắm bạn ơi hix, mới đầu nó kiu 6 tr đó :worried: trả giá mãi mới bán, đc cái chó có nguồn gốc rõ ràng, cho coi chó cha chó mẹ luôn, chó nhà nuôi ko ah :-bd

l0ve_d0g

Member
bạn đi đg 3/2, quẹo qua NTN , nhìn bên tay trái thấy có cái nhà tòan là chó không đó bạn :D, quẹo vào chừng mấy căn là tới rồi, mình mua em nay 3tr5 , mà chỗ đó bán mắc lắm bạn ơi hix, mới đầu nó kiu 6 tr đó :worried: trả giá mãi mới bán, đc cái chó có nguồn gốc rõ ràng, cho coi chó cha chó mẹ luôn, chó nhà nuôi ko ah :-bd
Ak em này mà 3tr5 lận hả bác.Kinh dị quá.Em này là thuần hoá hay lai hả bác(Em hỏi vì thấy có vẻ lai tý chút).Nếu mà lai thì quá mắc luôn.Nhưng mà em này rất xinh ^^.Chúc mừng bác

chân nó hơi cao thôi, nhưng không lai đâu bác ah, chó nhà người ta nuôi rồi bán mà bác, mình thích là đc, đâu có quan trọng giá cả ^^

trời, em nó giá đó, hèn chi đẹp quá, chẳng bù với mấy em nhà mình...hix nhưng yêu chúng là được. Cn bạn có đi off kg? đi cho vui nhé
mình đăng kí đi off rồi bạn ơi hìhì, CN này gặp nhau nhé :D

nhoctiny

Cún bạn xinh lắm, thiệt á. Có cái "tia chớp" giống Harry Potter nữa. Chúc nhóc luôn khỏe mạnh nha.

cun57

Bạn ơi, ở mấy điểm bán chó mà nói là con của nhà nuôi chắc nó phải có cả 1 trại chó chứ không giỡn đâu, vì chó Chihuahua mỗi lần sinh không có nhiều đâu bạn ợ... thế thì mấy điểm đó có sản xuất đêm ngày ra chó con được không ??? Bạn suy nghĩ dùm nha....

nhà đó là chuyên bán chihuahua mà bạn, bạn lên 1 lần cho biết, lên xem cũng đc, chỗ đó bán hồi năm 199x lận bạn àh, của người Tàu bán đó, làm ăn đàng hòang nên mình rất yên tâm, chỉ có giá là hơi cao thôi !

uyenisme

Member
bé này quá dễ thương luôn, 4 chân đeo vớ nè, lại có thêm cái hình tia chớp ở giữa trán nữa chứ, nhìn ngầu phải biết, hi hi.