• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc Nấm yêu ngủ ngon!

hoangthuy

Member
Cái đấy không cần cô nhắc, lấy vợ đẻ con là người bình thường, không vợ có con mới khác người, tôi còn tính tôi nhân bản thằng gà con nữa cơ, thằng lớn kiếm tiền thằng bé tiêu, trước sau vẫn chỉ là thằng gà :)):)):))
Anh đây siêu nguyên thế ngoại, tâm vô nhất vật :)):)):)):))
nick nấm chột thấy quen quen, không biết có phải gặp trong đám cưới của anh Đạo không, nếu đúng là nấm chột đấy thì anh còn phải gọi là chị sao chú gà lại gọi là em nhỉ:day dreaming::))

gàsiêunhân

Active Member
Em có biết ai với ai đâu, thấy "em" ý bảo "em" ý đang bảo vệ luận văn tốt nghiệp gì đấy thì chắc tầm 88-89 thạc sỹ thì tầm 87-86 nên em cứ nghe theo lời răm của các cụ có ta ngày xưa:
"Thương thay cái phận đàn bà, hơn 3-4 tuổi vẫn phải làm em"
Mà được thằng 9x gọi em tự dưng trẻ ra chục tuổi chẳng thích bỏ xừ ý chứ =))=))=))

Trong Những lời cha dạy con gái thì :
"Một người không tốt với con, con không nên quá bận tâm. Trong cuộc sống của con, không ai phải có nghĩa vụ đối tốt với con trừ cha mẹ. Còn với những người tốt với con, con nên trân trọng và biết ơn điều đó....

Không có ai là không thể thay thế, không có vật gì thuộc hoàn toàn sở hữu của con. Vì thế, nếu sau này người con yêu thương không còn ở bên, hay họ không còn là nơi con có thể đặt niềm tin, con cũng đừng bi lụy.

Sinh mệnh con người thực sự ngắn ngủi, con đừng để mỗi ngày trôi đi vô ích. Người ta tham vọng sống lâu nhưng con chỉ cần sống hạnh phúc mỗi ngày. Hãy trân trong và yêu lấy cuộc sống hiện tại của con

Trên đời này không có gì là nhất cả, tình yêu chỉ là cảm giác bất chợt đi qua cuộc đời con, nhưng nó sẽ theo thời gian và lòng người mà thay đổi. Nếu như người đó rời xa con, con hãy học cách chờ đợi. Hãy để thời gian rửa sạch vết thương, để tâm hồn con lắng lại rồi nỗi đau của con cũng sẽ dần biến mất. Con đừng mơ ước một tình yêu hoàn hảo...

Chỉ những ai có duyên phận mới trở thành người thân của nhau, cho dù trong cuộc sống bận rộn con ít khi gặp mọi người, nhưng con hãy trân trọng từng khoảnh khắc khi còn bên họ, hãy dành cho họ thời gian để yêu thương con hơn..."
cảm ơn Gà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nick nấm chột thấy quen quen, không biết có phải gặp trong đám cưới của anh Đạo không, nếu đúng là nấm chột đấy thì anh còn phải gọi là chị sao chú gà lại gọi là em nhỉ:day dreaming::))
ôi ôi thằng Gà này nó có biết đâu là mặt trời đâu là mặt trăng đâu bạn. thôi tha cho nó hiiiiiiiiiiiii

vanglai213

Active Member
ôi ôi thằng Gà này nó có biết đâu là mặt trời đâu là mặt trăng đâu bạn. thôi tha cho nó hiiiiiiiiiiiii
cho nó biết mặt trăng là gì đi em ^^:-@:-@:time out::time out::silly::silly::cry::cry::cry::ban::ban::wall:^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^ thế là nó hiểu khà khà

gàsiêunhân

Active Member
em là Dương rồi, lại còn là Xuân Dương nữa cơ, mặt trời mùa xuân sáng lấp lánh rồi còn gì nữa ạ =))=))=))