• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc Mừng Năm Mới Mình Xin Ra Mắt đàn Ngao Tạng Con

LION_2009

Active Member
rgeg

Thôi chú Tùng DIAMOND số DT đúng của chú hôm qua tôi nói chuyện với chú tôi gọi đúng số chú cho tôi trên này nhưng chú ko ngờ tôi vẫn nhận ra giọng chú . Nếu chú không nhận thì thôi ai làm được gì chú . Nhưng chú lên sống có lương tâm và tốt 1 chút để phúc cho con chú ạ .

Em xin nhờ MOD xóa những bài viết cãi nhau không liên quan tới topic . Trả lại sự bình yên của diễn đàn những bài viết em đã bực bội nói nhưng lời khó nghe . Nếu thấy nhiều lỗi qua thì các bác pan nick hoặc xóa nick em đi cũng được .
Xin nhờ các MOD xóa hết những bài viết của em mang lời lẽ quá khích .
Cảm ơn các MOD

GA_DONG_TAO

Active Member
Chửu bậy như thế mà mà gọi là cái nhau.... EM thấy lạ... Thấy bác là người chửu bậy và có những lời lẽ khó nghe nhất đấy.

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
nghe mấy bác nói em cũng chẳng biết mod chui lủi chỗ nào để không xoá cái topic này cả bài viết thì không ra đâu mà vẫn để còn những người viết không giấu hoặc viết tắt thì mod nhảy vào chỉnh sủa bài nói trung 1 câu em đ vào mặt cái bọn mod

Lâu lâu bận quá không vào diễn đàn được , vào thì lại thấy bác lion2009 cùng quê những khác dòng máu với mình chửi nhau ghê quá,*_^ quả là em nói không có sai tý nào cả, em nói cũng chả oan cho bác, thấy mọi người vào diễn đàn giao lưu vui vẻ đoàn kết như thế em mà em chả hiểu bác như nào nữa mà bác suốt ngày đi chửi nhau với người khác, hết người này với người khác, bác trước khi mở mồm ra bác chửi nhau bác có suy nghĩ gì không??? suy nghĩ là 1 hình ảnh quá nhỏ bé của bác suốt ngày đi chửi nhau xúc phạm mọi người làm ảnh hưởng đến hình ảnh của anh em HP trong con mắt của mọi người, em nghĩ bác cũng đi đi là vừa, danh dự và lòng tự trọng của con người có giới hạn, bạn tham gia trong 1 sân chơi cộng đồng mà bác như thế này thà bác Out đi cho xong, nói đi cũng phải nói lại, em thấy chả ai coi bác ra gì và coi khinh bác như thế nào có lẽ bác biết rồi còn gì nữa, bác lion2009 ơi bác bị đứt dây thần kinh xấu hổ rồi à, bác sang chỗ khác mà chửi nhau chứ bác đừng vào VP để chửi nhau làm gì, anh em họ đang xấu hổ lắm vì HP có 1 người như bác đấy, em góp ý có thẳng thắn quá có gì bác thông cảm nhé.Con đuờng trở về với cuộc sống lương thiện vẫn còn chưa muộn đâu bác ơi

william86

Member
Bộ mặt thật của chú em Lion@@ 2009 chậm lớn đầu có to hơn người, nhưng óc có khi không bằng quả nho, tư duy trong tình trạng chậm tiêu hóa đây này bà con, quả thật mọi người có nhận xét gì về thành viên sâu bọ này như thế nào từ trước đến bây giờ quả thật là không có sai gì cả , bằng chứng đây này mọi người xem và đánh giá 1 cách toàn diện nhá , phamđincuong nói đúng quá thật là không sai tý nào chửi nhau với vô số người bên Vietpet giờ lại sang cả Vietdog chửi nhau, chú lion 2009 này giá như sắm thêm cái mẹt rồi ra chợ làm mấy con cá ngồi bán có lẽ hay hơn các bác nhỉ 8->:D
Đường link dẫn chửi nhau bên Vietdog đây này http://vietdog.com/forum/index.php/topic,19294.0.html

trangphuong

Active Member
Bộ mặt thật của chú em Lion@@ 2009 chậm lớn đầu có to hơn người, nhưng óc có khi không bằng quả nho, tư duy trong tình trạng chậm tiêu hóa đây này bà con, quả thật mọi người có nhận xét gì về thành viên sâu bọ này như thế nào từ trước đến bây giờ quả thật là không có sai gì cả , bằng chứng đây này mọi người xem và đánh giá 1 cách toàn diện nhá , phamđincuong nói đúng quá thật là không sai tý nào chửi nhau với vô số người bên Vietpet giờ lại sang cả Vietdog chửi nhau, chú lion 2009 này giá như sắm thêm cái mẹt rồi ra chợ làm mấy con cá ngồi bán có lẽ hay hơn các bác nhỉ 8->:D
Đường link dẫn chửi nhau bên Vietdog đây này http://vietdog.com/forum/index.php/topic,19294.0.html
Thnks đ/c em đã copy link không anh cũng không biết bị đâm sau lưng.
Qủa tình anh bạn lion này không thể tiêu hoá được.
@Chủ topic.
Mình lạc đề chút bác thông cảm.

trangphuong

Active Member
Thanks đ/c em đã copy link không anh cũng không biết bị đâm sau lưng.
Qủa tình anh bạn lion này không thể tiêu hoá được.
@Chủ topic.
Mình lạc đề chút bác thông cảm.
Uừ thì Thắng thông cảm mình mắng cậu một chút..:D...

hungbuon

Member
Không biiêt ông Thắng Hải phòng đầu có phải óc người không nữa, đi đến đâu cũng bị mọi người ghét chửi cho tồi tệ quá.Bác này chăc chắn là nguời không ra gì rồi.

chopper02

Member
tuyệt vời thật chúc cả chủ và cún thật mạnh khỏe nhé. thế là VN lại có thêm nhiều NGAO rối haha