• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc Mừng Năm Mới Mình Xin Ra Mắt đàn Ngao Tạng Con

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Haizz. Em mới rút ra một kinh nghiệm đúc kết khi nuôi chó xin chia sẻ với các bác. Con chó khôn thì khi huấn luyện, bảo nó năm bảy lần thì nó hiểu và tiếp thu ngay. Còn với những con chó ngu thì có 100 ông nói, có dạy 1000 lần thì nó vẫn cứ ngu.

Thôi em rút lui về với đàn người của em đây.
:love struck::love struck::love struck::love struck:

Mun73

Member
Haizz. Em mới rút ra một kinh nghiệm đúc kết khi nuôi chó xin chia sẻ với các bác. Con chó khôn thì khi huấn luyện, bảo nó năm bảy lần thì nó hiểu và tiếp thu ngay. Còn với những con chó ngu thì có 100 ông nói, có dạy 1000 lần thì nó vẫn cứ ngu.

Thôi em rút lui về với đàn người của em đây.
Câu nói của anh em thấy hay và ý nghĩa lắm, câu này đúc kết cho cả con người ấy chứ khôn chi là cún, nhiều con cún nó bướng lắm dạy mãi mà nó ngu có biết gì đâu, là cún đực mà chả khác gì cún cái có khi lại càng khó dậy :D:D:love struck:=))

Mun73

Member
Cái này tôi nghĩ tôi học hỏi ông đấy ông bạn ạ . Ông soi gương và xem lại bạn thân ông đi không lại giống chú em MY_LUCKY của ông đó .
Soi gương như nào hả chú em lion2009 ơi??? :D:D:D:D
Có phải soi gương như kiểu chú giống ai mà không ai chơi với chú cả đúng không,:D anh mà như chú có khi anh xấu hổ lắm, mình cả bắc vô Nam chả chơi được với ai vì mình xấu tính quá không biết xâu hổ lại còn bảo người khác đi soi gương, chú đứng trước đàn chó nhà chú chú hỏi mấy em nó xem chú giống người hay giống ngợm, chú cứ tình trạng này mãi chú không lớn được chậm tiêu hóa là đúng rồi chú lion2009 ơi $-)=)):love struck::))

Hung.tinhyeu

Active Member
Topic được khoá lại vì có vài bài viết tranh luận không phù hợp với chủ đề.

em mạn phép hỏi bác có gì không phải mong bác bỏ qua.em thấy chó ngao rất to sao con của bác nhìn bé vậy có phải là chó thuần chủng không vậy .mà đàn này bác có bán không vậy nếu bán thì mỗi em bao nhiêu tiền vía vậy bác:D

LION_2009

Active Member
fdgb

Gửi hình ảnh cún con 40 ngày tuổi mời các cao thủ nhìn kỹ vào nhé ! Ai không tin có thể đến kiểm định đang cân được 6,1 kg . Cứ vào chém đi nhé

Riêng thằng mun 73 . Mày không đến nhà tao thì không được vào nói . Mày không dám đến khác gì chui gầm chạn đâu . Đến hãng nói không đến đừng nói ,tao có dọa ai bao giờ đâu đến nhà tao chơi tao có làm gì mày đâu . mà sợ tao nói rồi cho chó con nhà tao ra tiếp mày

Mun73

Member
Gửi hình ảnh cún con 40 ngày tuổi mời các cao thủ nhìn kỹ vào nhé ! Ai không tin có thể đến kiểm định đang cân được 6,1 kg . Cứ vào chém đi nhé

Riêng thằng mun 73 . Mày không đến nhà tao thì không được vào nói . Mày không dám đến khác gì chui gầm chạn đâu . Đến hãng nói không đến đừng nói ,tao có dọa ai bao giờ đâu đến nhà tao chơi tao có làm gì mày đâu . mà sợ tao nói rồi cho chó con nhà tao ra tiếp mày
mày cứ đợi đấy con chó rồi mày sẽ biết thế nào là mở mòm ra noi láo con chó hay đợi đấy nhé, thằng vét đĩa này không ăn gạch vào mồm cứ tưởng thế là hay đây....hẹn gặp anh Thắng sau anh Thắng nhé, em sợ anh luôn rồi đấy :day dreaming::day dreaming:

LION_2009

Active Member
mày cứ đợi đấy con chó rồi mày sẽ biết thế nào là mở mòm ra noi láo con chó hay đợi đấy nhé, thằng vét đĩa này không ăn gạch vào mồm cứ tưởng thế là hay đây....hẹn gặp anh Thắng sau anh Thắng nhé, em sợ anh luôn rồi đấy :day dreaming::day dreaming:
Cứ chửi nhiều vào Tùng DIAMOND 1984 và Nick mun 73 . Anh sẽ cộng tội thêm vào thì ra từ trước tới giờ tôi không thù oán với ai . Mà cứ đeo phá tôi mãi hóa ra thằng em đi theo mình như con chó quay ra phản anh , phản thầy xem kết cục của mày như thế nào nhé ! Cứ từ từ đợi nhé người ta nói GIEO GIÓ ẮT SẼ GẶP BÃO . Phản chủ phản thầy thì kết cục thế nào nghĩ trước đi nhé !

LION_2009

Active Member
ggg

Đây hình ảnh của thằng PHẢN THẦY LỪA BẠN để cho mọi người nhìn rõ mặt của nó . Một thời nó là em tôi sau là con chó đi theo tôi , tôi có làm gì đâu nó cứ theo bám phá phách trông mặt thì không đến lỗi nhưng đúng là DẠ THÚ HAI MẶT

LION_2009

Active Member
fgd

Sau lần này không biết chú em còn dám lên VIETPET đại diện cho AE HẢI PHÒNG không . Cái loại này thì nó đâu có sợ gì đến thầy Tuấn Trắng của nó , Nó còn chửi không khác gì con chó . Thật sự tôi sợ thằng này luôn đám bạn thân của nó cũng không khác gì nào vào biện minh cho nó đi mấy tín đồ của nó khắp 4 phương AE của nó đâu vào ủng hộ đi mấy thằng chơi AE với thằng này chúng mày cũng không khác gì nó có chửi tao thế nào tao cũng cảm ơn .

Mun73

Member
Sau lần này không biết chú em còn dám lên VIETPET đại diện cho AE HẢI PHÒNG không . Cái loại này thì nó đâu có sợ gì đến thầy Tuấn Trắng của nó , Nó còn chửi không khác gì con chó . Thật sự tôi sợ thằng này luôn đám bạn thân của nó cũng không khác gì nào vào biện minh cho nó đi mấy tín đồ của nó khắp 4 phương AE của nó đâu vào ủng hộ đi mấy thằng chơi AE với thằng này chúng mày cũng không khác gì nó có chửi tao thế nào tao cũng cảm ơn .
hahahaha. Thắng lợn này tao thấy mày gấu quá tao bảo thằng Tùng em tao rồi đấy, tao hôm qua cho mày số nó mày gọi vào đấy thôi, mày gấu quá tao nhờ Tùng Diamond1984 xin lỗi hộ tao đấy con chó à, *** mẹ mày mày cứ chờ xem chứ cứ nói mồm làm gì hả con chó =))=))=))

Mun73

Member
Đây hình ảnh của thằng PHẢN THẦY LỪA BẠN để cho mọi người nhìn rõ mặt của nó . Một thời nó là em tôi sau là con chó đi theo tôi , tôi có làm gì đâu nó cứ theo bám phá phách trông mặt thì không đến lỗi nhưng đúng là DẠ THÚ HAI MẶT

Mặt thằng em tao đẹp trai thế kia chứ có giống mặt mày đâu hả con, mặt mày khác gì mặt con lợn đâu mày không nhớ mày là Thắng mặt lợn hả ,=))=)) phản thầy lừa bạn thì cũng đàng hoàng hơn mày mày không nhớ hả con, phản thầy lừa bạn nhưng moi người tôn trọng là được chứ mày đến thằng trẻ con nó còn khinh nhu chó :)):)):))

Mun73

Member
Nói mà không biết xấu hổ, mày gấu quá tao sợ mày luôn, tao cho số thằng tùng em tao cho mày để nó xin lỗi mày cho tao rồi cơ mà, nó mà phải xấu hổ á, thằng vét đia như mày không nhục thì thôi, đấy mày ghê mày gặp nó chứ tao tim bé lắm tao sợ mày luôn rồi, *** mẹ mày

Mun73

Member
Còn Tao 1 Lần Nữa Lại Nhắc Lại Cho Con Chó Ngu Châm Tiêu Hóa Nhé, Bọn Tao Chán Nói Nhiều Rồi Thích Hành đông Rồi Con ạ, Bon Tao Không Muốn Làm ảnh Hưởng đến Diễn đàn Này Nữa Mày Hiểu Không Con Ra Ngoài đời Mày Thích Kiểu Gì Mày Cứ Gọi Cho Thằng Tùng Em Tao Cái Số Hôm Qua đấy 01666199999 Rồi Anh Em Tao Sẽ Chiều Mày Tử Tế, Cho đến Bây Giờ Thế Là Quá đủ Rồi Bon Tao Không Thích Làm ảnh Hưởng đến Diễn đàn Nuă , Mày Có Vấn đề Gì Muốn Thắc Mắc Mày Cứ Gọi Tao 1 Câu .. Thế Nhé, Nói Dai Nói Dài Mày Chả Khác Gì Con đàn Bà

LION_2009

Active Member
Còn Tao 1 Lần Nữa Lại Nhắc Lại Cho Con Chó Ngu Châm Tiêu Hóa Nhé, Bọn Tao Chán Nói Nhiều Rồi Thích Hành đông Rồi Con ạ, Bon Tao Không Muốn Làm ảnh Hưởng đến Diễn đàn Này Nữa Mày Hiểu Không Con Ra Ngoài đời Mày Thích Kiểu Gì Mày Cứ Gọi Cho Thằng Tùng Em Tao Cái Số Hôm Qua đấy 01666199999 Rồi Anh Em Tao Sẽ Chiều Mày Tử Tế, Cho đến Bây Giờ Thế Là Quá đủ Rồi Bon Tao Không Thích Làm ảnh Hưởng đến Diễn đàn Nuă , Mày Có Vấn đề Gì Muốn Thắc Mắc Mày Cứ Gọi Tao 1 Câu .. Thế Nhé, Nói Dai Nói Dài Mày Chả Khác Gì Con đàn Bà
Nói mà không biết xấu hổ, mày gấu quá tao sợ mày luôn, tao cho số thằng tùng em tao cho mày để nó xin lỗi mày cho tao rồi cơ mà, nó mà phải xấu hổ á, thằng vét đia như mày không nhục thì thôi, đấy mày ghê mày gặp nó chứ tao tim bé lắm tao sợ mày luôn rồi, *** mẹ mày
Mặt thằng em tao đẹp trai thế kia chứ có giống mặt mày đâu hả con, mặt mày khác gì mặt con lợn đâu mày không nhớ mày là Thắng mặt lợn hả ,=))=)) phản thầy lừa bạn thì cũng đàng hoàng hơn mày mày không nhớ hả con, phản thầy lừa bạn nhưng moi người tôn trọng là được chứ mày đến thằng trẻ con nó còn khinh nhu chó :)):)):))
hahahaha. Thắng lợn này tao thấy mày gấu quá tao bảo thằng Tùng em tao rồi đấy, tao hôm qua cho mày số nó mày gọi vào đấy thôi, mày gấu quá tao nhờ Tùng Diamond1984 xin lỗi hộ tao đấy con chó à, *** mẹ mày mày cứ chờ xem chứ cứ nói mồm làm gì hả con chó =))=))=))
Tùng ơi anh thấy mày ghê thế đàn ông dám làm không dám chịu giọng , lưỡi ghê thế phân mình nhiều vào chắc sẽ có nhiều người hiểu đấy em ạ . Chỉ cần 1 mình anh biết là mày được rồi em ạ . Nhưng lấy nick thật ra chửi thì sẽ anh hùng hơn nhiều cứ chửi nữa đi vì anh biết mày chửi anh là anh vui rồi .

LION_2009

Active Member
cvbb

Đúng ra anh là mày anh không nói gì cả không biết mới cao cài trình bày càng lộ em ạ hi hi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Tùng ơi anh thấy mày ghê thế đàn ông dám làm không dám chịu giọng , lưỡi ghê thế phân mình nhiều vào chắc sẽ có nhiều người hiểu đấy em ạ . Chỉ cần 1 mình anh biết là mày được rồi em ạ . Nhưng lấy nick thật ra chửi thì sẽ anh hùng hơn nhiều cứ chửi nữa đi vì anh biết mày chửi anh là anh vui rồi .
Càng nói càng thấy ông tàu hỏa nhập ma nặng, thôi nằm ngủ đến mai cho tỉnh táo rồi chuẩn bị con Bully nào ngon ngon biếu tôi tôi chỉ cho thằng Mun73 mà giết nó, giết nó là phải giết khéo không để nó giết lại thì tôi lại bị tôi liên đới đây, tôi là tôi sợ lắm, ngủ đi cho tỉnh rồi chuẩn bị sắn còn Bully nào tai cắt đẹp đepj vào nhé :p
Chào cả nhà tôi đi ăn trưa đã :(

matphanh

Member
Đừng như thế nữa AE HP mình ơi!Kiểu này AE VP cười mình mất!Híc

LION_2009

Active Member
ertey

Càng nói càng thấy ông tàu hỏa nhập ma nặng, thôi nằm ngủ đến mai cho tỉnh táo rồi chuẩn bị con Bully nào ngon ngon biếu tôi tôi chỉ cho thằng Mun73 mà giết nó, giết nó là phải giết khéo không để nó giết lại thì tôi lại bị tôi liên đới đây, tôi là tôi sợ lắm, ngủ đi cho tỉnh rồi chuẩn bị sắn còn Bully nào tai cắt đẹp đepj vào nhé :p
Chào cả nhà tôi đi ăn trưa đã :(
Tùng ơi !
Không phải là em thì em lên thanh minh làm gì cho mệt như anh không làm người ta cứ chửi anh anh cũng mặc kệ . Vì mình trong sạch mà em , bắt đầu từ bây giờ anh biết là em anh sẽ không nói chửi bậy nữa . Còn em muốn chửi thoải mái vì mày là em anh mà . Mà anh hỏi nhỏ em câu này nhé không phải là em sao em quan tâm nhiều trình bày nhiều làm gì như thế càng lộ em ạ . Bây giờ anh dạy em cách này em dùng 2 nick online cùng nhau rồi cả 2 chửi anh thì , mọi ngừoi sẽ nghì không phải là em đâu .he he
hôm trước anh không thấy em nói nhỉ tự nhiên hôm nay em lại nói chắc em thấy làm điều có lỗi với anh hả , Ngày xưa AE mình là AE của nhau mà thôi em cứ nhận đi xuống nhà anh cho 1 con bully , chó nhà anh đầy vài chục con mà em
con sai pitbull đó nó cũng của anh cho em mà em chỉ mất có 500 ngàn Việt Nam đồng em chửi anh xong . Anh đuổi em về nhưng vì 1 con chó đó em quay lại xin lỗi anh lấy con đó về . Anh nghĩ sẽ có 1 ngày nó và em quay lại cắn anh .Bây giờ thì thật rồi em nhỉ . Anh nói thật Tùng nhé nếu mấy ngày trước mày nói mày chỉ thằng MUN 73 , cho anh thì mày muốn mấy con anh cũng cho mày nhưng hôm nay anh biết là mày rồi thì mày xuống nhà anh , anh vẫn cho đấy em ạ , không làm gì sai trái sợ gì không xuông , vào trại anh chơi chó nhiều lắm thích con nào cứ nói anh cho mang về AE mà HA HA ....

meonho

Member
Vào đây, thấy một số bạn nói năng không chừng mực gì hết!