• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[Chính thức] Hội mèo Sài Gòn offline ngày 04/9/2011 tại cafe Yên 9A P.Đ.Toái Q.3

zorba_meow

Active Member
Hi, Zoba ơi, cho Cô đính chánh, Mèo nhà Cô nặng có 5kg hà, còn bé mèo 9kg là mèo của Cô Phù Dung (đã bị thiến). Cô Phù Dung nói rằng rất tiếc hôm đó không mang đi được vì đi công việc về ghé quán luôn.

Cô không biết NU là ai nhỉ? nhưng có lời khen là nhiệt tình quá nha.

Ngọc của Quán YÊN chụp hình "pro" quá há, nhìn em nào cũng oách hơn sự thật đó nhe.

Phú (ngua 7 mau) ơi, hu hu, tội nghiệp Phú có tấm hình ngồi ôm bé mèo vàng rõ quá, nhưng sao lại bị "cắt" mất đầu rồi??
Er thế ạ ^^ cháu cứ nghe chú nhà cô bảo 9kg, nghe loáng thoáng tiếng có tiếng không nên thành ra như vầy >< cháu ngố quá đi mất :D Bạn NU là bạn tóc ngắn, mặc áo màu xanh da trời đó cô, có em mèo xiêm đuôi cụt cụt đấy ạ :D hix. cháu có chuyện này muốn hỏi cô về em mèo nhà cháu mà không biết gọi qua có phiền không nữa :-s cháu phân vân quá... :-??

@cafe Yên: thích nhất tấm đầu của Yên, rất nghệ thuật, cả cảnh và mèo :x

LuvExotic

híc mèo đẹp quá :x kô bít mèo ta có được đi off không ạ :( đi ra toàn tây lại bị xa lánh híc híc :(:(

meomup94

:(:)((,hôm nay mới tìm đc Hội này, tiếc quá, tìm ra sớm hơn thì đã đc đi ngắm bé mèo của mọi người rồi,hix, năm nay m.mụp phải lo ôn thi đh rồi, ko có time rảnh để củng mọi người chia sẻ kinh nghiệm về mèo, hiện mọi người vào thời gian sớm nhất có thể để đi off với mọi người nhé :(
Mọi người cho m.mèo tham gia vào Hội nhé, nhìn thấy em mèo nào cũng xinh, cũng đẹp cả :x:x:x

julioboy

Member
nếu mà các bạn muốn đi off mèo cứ để lại số điện thoại.khi nào có off mèo mình sms cho biết

d34n7

Có hình mình kìa ! kakakakaka A Chương chụp đẹp wa ! phóthop nửa chứ !

hvmaliboo

Member
Số điện thoại của mình đây: 0932784809
Khi nào có off thì SMS cho mình nhé :)
Cho mình hỏi thêm là không biết hội yêu mèo Vietpet có trang facebook không nhỉ, sử dụng trang facebook thấy dễ nắm bắt thông tin và nhanh hơn khi vào diễn đàn, có chức năng tag member nữa nên khi có tin gì mới cũng tiện theo dõi, còn lên diễn đàn thì mình không có đủ thời gian để đọc và tìm tin tức mới, nên nhiều khi không nắm bắt được tình hình.

Gemma

Active Member
Các chủ mèo ^^

Chị Phù Dung đáng kính đây ^^

Hỏi lạc đề tí, chị Phù Dung - mod đáng kính của box mèo bao nhiêu cái xuân xanh ấy nhỉ, Doanh Doanh? Trông còn trẻ trung xinh tươi lắm :x:x

hameo2412

Member
Hội mèo SG nhà mình tổ chức off nữa đi.Lần trước mình bận quá ko tham gia được cứ tiếc mãi.Có bác nào đứng ra tổ chức lần nữa đi.

linp0o

Member
mở 1 hội off mèo lần nữa đi nè, em muốn tham gia lắm, nhà em có 2 bé :p pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee....

doanh_doanh

Member
Hỏi lạc đề tí, chị Phù Dung - mod đáng kính của box mèo bao nhiêu cái xuân xanh ấy nhỉ, Doanh Doanh? Trông còn trẻ trung xinh tươi lắm :x:x
--------------- hihi, cái này em cũng không biết nữa chị Gem à ^^