• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[Chính thức] Hội mèo Sài Gòn offline ngày 04/9/2011 tại cafe Yên 9A P.Đ.Toái Q.3

NUdesu

Member
Offline Vietpet forum - part 1

Ngủ. XD

Catnip. :))

Em có quay lại đoạn này nữa, 3ph thôi nhưng tận 340MB, hơi oải. x_x Nếu mọi người thích em sẽ cố gắng up lên YouTube thử. :D

Lên tít tần thượng ngồi. :))

Uống nước hồ cá. 8'D

Giải quyết 'công việc'. :">

NUdesu

Member
Offline Vietpet forum - part 2

Lại ngủ. XD

Em này của khách đến chơi quán ở tầng trên. 1 chữ thôi: OÁCH.

Tiếp tục uống nước hồ cá. :))

Ư ư em này dễ thương lắm nè, mặt hiền ơi là hiền khóe trong mắt dài nữa. TxT

Đánh nhau đấy.

Đại gia đình. Click ảnh để xem full. :D

Xin lỗi mọi người nhiều ảnh em chụp hơi kém, mờ ảo đủ thứ. T_T

Đại gia đình. Click ảnh để xem full. :D

Xin lỗi mọi người nhiều ảnh em chụp hơi kém, mờ ảo đủ thứ. T_T
biết thế lày mình đứng ở dưới cho đẹp hơn không :(( chẳng thấy cái mặt đâu cả :((

hameo2412

Member
biết thế lày mình đứng ở dưới cho đẹp hơn không :(( chẳng thấy cái mặt đâu cả :((
Chúc mừng hội Vietpet HCM!!!
Chúc mọi người cùng các bé mèo luôn luôn khỏe mạnh! Chúc cho hội VP HCM ngày càng phát triển!!!
=D>=D>=D>

pinmoi

Member
cảm ơn mọi người vì up hình quá nhanh,đêm nay mình không ngủ được vì mong đến mai xem hình,ai dè nôn quá chịu không nổi lên xem đã có hình.
mèo đẹp mà tất cả chủ mèo cũng đẹp.
tiếc là đang ôm bụng bầu 5 tháng không tiện đem mấy thằng ở nhà đi. :(

zorba_meow

Active Member

Hix. không gì xí hổ bằng tấm này :( Mèo nhà mình bị bêu xấu làm gương :( bắt đền NU nhé :(( hôm ấy nhiều bé xinh đẹp quá làm mình có ý nghĩ xấu xa là bắt cóc hết về nhà 8-> =p~ :">, kết nhất mèo mẹ ba tư mắt hai màu và bé đại ca 9kg của cô Khôi :))

salemkuti001

cô khôi chăm mấy bé tốt quá pé nào cũng tròn mũm mĩn ! hĩ mấy pé nhà con cũng chăm kĩ lắm mà nó cứ vậy hoài àh hĩ hix

Gemma

Active Member

Hix. không gì xí hổ bằng tấm này :( Mèo nhà mình bị bêu xấu làm gương :( bắt đền NU nhé :(( hôm ấy nhiều bé xinh đẹp quá làm mình có ý nghĩ xấu xa là bắt cóc hết về nhà 8-> =p~ :">, kết nhất mèo mẹ ba tư mắt hai màu và bé đại ca 9kg của cô Khôi :))
Thấy mặt cô Zorba ôm em mều rồi nhá! Có gì đâu mà xí hổ! Tiếc là mẹ Gem bị tông xe không tham gia được, nếu không sẽ ưu tiên cho bé mèo của cô Zorba vài kiểu đặc tả đang... giải quyết "việc riêng" :(:)))

Gemma

Active Member
Buổi off hoành tráng quá nhỉ! Càng xem hình càng tiếc hùi hụi 3:-O Có vẻ hôm qua không có nhiều tay máy lắm ạ? Còn ai chụp ảnh mều đẹp mều xinh up thêm cho mọi người nghía tiếp với ạ! <:p:-*

Cảm ơn bạn NU đã post ảnh cho mọi người xem, nhất là những ai không có điều kiện đi off như Gemma. Cảm ơn Mr. Chánh đã đứng ra tổ chức buổi off cho mọi người cùng vui vẻ, và cảm ơn mọi người đã có mặt để có hình cho những ai kẹt ở nhà được thưởng thức từ xa. Cảm ơn mọi người đã vào chia sẻ chuyện không may của của Gemma nữa. Hy vọng kỳ tới Mr. Chánh lại kiếm một điểm cà phê vườn độc đáo để mọi người cùng off trong một ngày không xa... :x:x

zorba_meow

Active Member
Thấy mặt cô Zorba ôm em mều rồi nhá! Có gì đâu mà xí hổ! Tiếc là mẹ Gem bị tông xe không tham gia được, nếu không sẽ ưu tiên cho bé mèo của cô Zorba vài kiểu đặc tả đang... giải quyết "việc riêng" :(:)))
hị hị, đc mẹ Gemma chiếu cố cho cháu nó thì còn gì bằng :"> nhưng lần sau phải la cháu nó ko cho đi kiểu này nữa :( mều nhà ai cũng ngoan có mỗi mều nhà em là hư à :( mà biết sao được :D cháu nó cũng có nhu cầu mà chị ha :">
Buổi off hoành tráng quá nhỉ! Càng xem hình càng tiếc hùi hụi 3:-O Có vẻ hôm qua không có nhiều tay máy lắm ạ? Còn ai chụp ảnh mều đẹp mều xinh up thêm cho mọi người nghía tiếp với ạ! <:p:-*

Cảm ơn bạn NU đã post ảnh cho mọi người xem, nhất là những ai không có điều kiện đi off như Gemma. Cảm ơn Mr. Chánh đã đứng ra tổ chức buổi off cho mọi người cùng vui vẻ, và cảm ơn mọi người đã có mặt để có hình cho những ai kẹt ở nhà được thưởng thức từ xa. Cảm ơn mọi người đã vào chia sẻ chuyện không may của của Gemma nữa. Hy vọng kỳ tới Mr. Chánh lại kiếm một điểm cà phê vườn độc đáo để mọi người cùng off trong một ngày không xa... :x:x
Hôm ấy nhiều tay máy lắm chị ạ mà chắc chưa có dịp up lên thôi ^^ em cũng đang hóng hớt dữ dội lắm vì hôm ấy tiếc cái em lại quên mang máy ảnh theo :(( Em cũng đang đợi mấy anh chị khác post lên cho mọi người chiêm ngưỡng lại những khoảnh khắc đáng nhớ ngày hôm ấy. >:D<

@ mẹ Gemma: chị đã khoẻ chưa ạ!? bữa ấy em lại cứ hóng chị :D trong đầu cứ nghĩ, biết đâu chị khoẻ mau thì lại đi ;) hì hì, chị chóng khoẻ chị nhé. [-O<

ủa yên cafe là nick Ngọc hả hay là của bạn kia ? thank you vì bữa đó cho hội mượn quán nha

Hi, Zoba ơi, cho Cô đính chánh, Mèo nhà Cô nặng có 5kg hà, còn bé mèo 9kg là mèo của Cô Phù Dung (đã bị thiến). Cô Phù Dung nói rằng rất tiếc hôm đó không mang đi được vì đi công việc về ghé quán luôn.

Cô không biết NU là ai nhỉ? nhưng có lời khen là nhiệt tình quá nha.

Ngọc của Quán YÊN chụp hình "pro" quá há, nhìn em nào cũng oách hơn sự thật đó nhe.

Phú (ngua 7 mau) ơi, hu hu, tội nghiệp Phú có tấm hình ngồi ôm bé mèo vàng rõ quá, nhưng sao lại bị "cắt" mất đầu rồi??

Hi, Zoba ơi, cho Cô đính chánh, Mèo nhà Cô nặng có 5kg hà, còn bé mèo 9kg là mèo của Cô Phù Dung (đã bị thiến). Cô Phù Dung nói rằng rất tiếc hôm đó không mang đi được vì đi công việc về ghé quán luôn.

Cô không biết NU là ai nhỉ? nhưng có lời khen là nhiệt tình quá nha.

Ngọc của Quán YÊN chụp hình "pro" quá há, nhìn em nào cũng oách hơn sự thật đó nhe.

Phú (ngua 7 mau) ơi, hu hu, tội nghiệp Phú có tấm hình ngồi ôm bé mèo vàng rõ quá, nhưng sao lại bị "cắt" mất đầu rồi??
hơ hơ, thôi không sao cô, bữa nay mẫu thân đại nhân của con đã đút cho con đen ăn 1/4 tô cơm lớn rồi, bụng rõ căng, hôm nay con cũng đã cho em nó 1 liều thuốc rửa tai, hiện nó đang nằm ngủ dưới gầm giường ngon lành, con ki với con bo bỗng nhiên thân thiệt lạ kì cứ chờ thằng nhóc ngủ là lao vào liếm, chỉ trừ con mèo con của con là nó có vẻ ganh tị không vui, nhưng mà tình hình tiến triển rất tốt