• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cháu là Ku Tũn ạ

benaxinh

Member
May cho nhà a Thành nha. hôm qua em Dj về nhà, việc đầu tiên là phi ngay vào chậu cát. ở nhà anh nhiều người quá nên chắc sợ, không dám tè lung tung.mà anh thử kiển tra lại gầm giường cho chắc chắn đi ah (nhỡ có bề gì thì còn biết truy tìm thủ phạm :D)
Lúc tối đói quá, Dj có mò ra chỗ bát thức ăn của anh Tũn, định ăn chực tí mà không ăn được nên lại lủi thủi đi ra :(( :(( :((

beheoxinhxan

Active Member
Hè bây giờ mới lại có time ngồi úp nốt ảnh...
--------------
Béo tự kỷ đang nằm, bỗng đâu có đầu gấu, xã hội thâm nhảy vào chiếm chỗ "vô duyên" >:p
Em xám là em bé nhà ai thế ạ? Trông giống Bông đần nhà mình quá (chỉ khác màu lông):love struck:

Sheryl

Active Member
Em xám là em bé nhà ai thế ạ? Trông giống Bông đần nhà mình quá (chỉ khác màu lông):love struck:
Cùng một lò ra sao lại không giống ạ, nó là thằng Bum đần nhà Shimmy đó chị. Cái thằng chết đi sống lại giờ nó thành một quả bóng lông màu xám rồi :((.

beheoxinhxan

Active Member
Cùng một lò ra sao lại không giống ạ, nó là thằng Bum đần nhà Shimmy đó chị. Cái thằng chết đi sống lại giờ nó thành một quả bóng lông màu xám rồi :((.
Hèn gì:D. Mà hay nhỉ? Sao đứa nào từ lò này ra cũng chỉ có 1 khuôn mặt, giông kinh khủng ấy:love struck:

D_P_HOA

Active Member
Ôi không ngờ con nhà mình lại xinh đến vậy, nhà cháu xin chú Downcome cho về nhà nhé :)

Kún¥êu

Member
Hôm qua nhà Kún làm chủ xị bữa off vậy mà bố mẹ của Mi, ki lại chả có cái ảnh nào :(( hu hu.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor

Đây có phải là Ngọc Shimmy không nhỉ? Hoành tráng quá, tính định làm mẹ của Ku Tũn hay sao đấy?

D_P_HOA

Active Member
Hí hí , nhầm rùi :D, hình như đây mới định là mẹ Tũn cơ =))

Thôi chạy đây:))

Downcome

Phó nhòm
Mình thấy cái ảnh này của Downcom trên Xóm, con cái nhà ai mà xinh quá thế!!!
Cái này phải không bạn? Đây là một bé (hình như mèo Nga) của đứa em, bữa hôm nhờ chụp để thi pet đẹp ^^

X

xuka3691

Guest
chú downcome ơi, chú chụp ảnh đẹp thế. cháu với mèo nhà cháu hâm mộ chú lắm ý. trước giờ nhà cháu nhan sắc tầm thường, xinh thì không rồi, nhưng mà xấu cũng chưa đủ điên đảo để làm người nổi tiếng (xấu lạ), nên nhà cháu ấp ủ hi vọng 1 ngày được gặp chú, được chú chụp ảnh để đổi đời. còn nếu trong trường hợp xấu quá k máy nào làm xinh hơn được, thì cũng quyết lộ hàng 1 phen. để thành mèo "lổi tiếng". dưng mà tự nhiên 1 nay 1 đồng chí nhà cháu bị đau mắt, thành ra bên cụp bên xòe. cháu muốn hỏi chú 1 câu là: chú có tiếp người mẫu mắt to mắt bé không ạ?

p/s: chú ơi hoa hậu Ngọc Hân cũng mắt to mắt bé.

Downcome

Phó nhòm
Hôm nay Ku Tũn đón thêm một thành viên mới, tạm nhập cư thuộc diện hợp pháp, nhưng cũng không khả quan lắm trong mối quan hệ giữa Tũn và thành viên này... sau thời gian đi ở nhờ, bị oánh te tua, ku cậu vẫn không biết tôn trọng kẻ to xác hơn mình ^^
-------
Ngáo ngơ dòm chỗ ở mới

Rồi lăn quay ra ngủ, nóng quá

Kiểu nằm kinh điển của BUM đần

Tũn vào hỏi thăm khi vừa tắm xong...

-----

Và hiện giờ 2 tên đang khò khè nhau, đã lao vào nhau 2 hiệp, tỷ số đang là 2 - 0 (mỗi bên một 0) :D:D

ruồi bẹp

Active Member
tỷ số bây giờ là 2-0 chia đều cho mỗi bên. Đấu sĩ Bum có lợi thế về thân hình to và tròn, đôi mắt nhìn rất ngầu cộng với thái độ tự nhiên như ruồi. Đấu sĩ Tũn lại có lợi thế sân nhà, am hiểu địa hình, khuôn mặt bí ẩn và khó dò hơn. Nói chung kẻ tám lạng người hơn nửa cân (3 lạng) nên thật khó mà nói được kết quả cuối cùng. Chúng ta cùng hồi hộp đón xem :party:

Downcome

Phó nhòm
Hiện giờ tỷ số đang tạm nghiêng về anh Bum đần, lý do ku Tũn léng péng đến gần, hít ngửi, nhưng thông điệp đưa ra chưa đủ tính thuyết phục nên bị 2 cái tát 1 cái đạp... và giờ giải lao đến nên mỗi anh một góc nhà, cụ thể là anh Tũn góc tủ, anh Bum gậm ban thờ! :))

iemmap

Member
Biz biz... Hiệp tiếp theo sắp diễn ra chưa ạ? Tường thuật tiếp đi anh Dao găm :))