• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chào cả nhà, em là Đồng Vàng

speed_hp

Member
:D

Mình đang đá xoáy bạn ới, chả hiểu ý gì cả :)):))
Oh cảm ơn Tùng đã cho biết nhé. Hóa ra cùng đàn với thèng ku nhà tớ. AE nó có chym thì đương nhiên giống thằng bố nó rồi <:p Cần gì phải đá xoáy thế chứ :-ss

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Oh cảm ơn Tùng đã cho biết nhé. Hóa ra cùng đàn với thèng ku nhà tớ. AE nó có chym thì đương nhiên giống thằng bố nó rồi <:p Cần gì phải đá xoáy thế chứ :-ss
Bác ngộ nhận ra nhiều điều hiểu ra vấn đề như thế là khá rồi đấy, chứ thấy bác bỡ ngỡ nhiều quá em cũng buồn cho bác :-":-"

speed_hp

Member
Bác ngộ nhận ra nhiều điều hiểu ra vấn đề như thế là khá rồi đấy, chứ thấy bác bỡ ngỡ nhiều quá em cũng buồn cho bác :-":-"
Tưởng tốt hóa ra cũng chả ra gì :-?? ... chán chả buồn nói

missbaby

Tưởng tốt hóa ra cũng chả ra gì :-?? ... chán chả buồn nói
Trước khi muốn người ta tử tế với mình thì mình nên học cách tử tế với người khác trước đi đã, thấy bác đã ngu lại còn hay dở giọng châm chọc người ta tha không ngồi lên đầu bác tè vào đầu bác em thấy vẫn còn may chán rồi đây, lần sau bác cố gắng khôn lên tý nhé/././././.

speed_hp

Member
Trước khi muốn người ta tử tế với mình thì mình nên học cách tử tế với người khác trước đi đã, thấy bác đã ngu lại còn hay dở giọng châm chọc người ta tha không ngồi lên đầu bác tè vào đầu bác em thấy vẫn còn may chán rồi đây, lần sau bác cố gắng khôn lên tý nhé/././././.
Bác ngu? xem lại cháu khôn chưa đã chứ. Bác chưa bao giờ cần đứa nào tha cả. Có gì cứ nói thẳng đúng bác xin lỗi, còn nói sai bác chả cho thằng con bác tè vào mặt cả họ nhà nó đấy chứ. Cháu cứ yên tâm nhà bác có mấy nhóc rồi.. thừa nước thánh >:D<

conhueemoi

Tôi thì thấy missbaby mới ngu đấy.......................ăn nói không suy nghĩ. Chắc không ít thì nhiều cũng loại vô học. Cẩn thận không ăn cả đống C dog <:p

pitbullhp

Đọc hiểu ngay mày là con chim mồi, loại mày cũng chả tốt đẹp gì mà chê người khác. SR chủ topic làm phiền

Boy Hai Phong86

Active Member
Anh em thông cảm nhé đây là topic của người khác đừng thừa thời gian mà vào đây chửi bới , còn ai có chó đẹp thì tự lập riêng topic ra mà khoe nhé, ko có thì tốt nhất vào đây đừng tinh tướng các bác ah,:) xin lỗi chủ topic

duykienhd

Member
ko phải.hôm giao lưu là em MYT,e nó tuy là con gái nhưng lại mang dáng vóc của đàn ông,hjhjhjhjhjh:D