• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chào cả nhà, em là Đồng Vàng

duykienhd

Member
Em mới về Hải Dương. Rất vui được làm quen với mọi người. Chúc mọi người vui vẻ.
[/IMG]

Khánh Nhữ

Active Member
Ảnh thứ 2 nhìn chất chát thật, chúc mừng bạn đã có 1 chú Pit đẹp bạn up thông tin liên qua của e nó lên cho mọi người biết nhé ...!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em mới về Hải Dương. Rất vui được làm quen với mọi người. Chúc mọi người vui vẻ.
[/IMG]
Nhìn mặt em nó lỳ đấy Kiên ơi, lớn lên rồi cũng lại giống mẹ BUN như đúc thôi kiểu này có khi hết khách đánh chó đực rồi anh em ta chuyên sang lôi chó cái ra chiến nhau thôi...kakkakaka

trangphuong

Active Member
Nhóc này bắt của Hùng HD hả bạn? Cháu nó được bao nhiêu kg rồi?
Nhìn mặt em nó lỳ đấy Kiên ơi, lớn lên rồi cũng lại giống mẹ BUN như đúc thôi kiểu này có khi hết khách đánh chó đực rồi anh em ta chuyên sang lôi chó cái ra chiến nhau thôi...kakkakaka
Không thây chú Tùng nói anh lại tưởng pit tầm 6-7 tháng...

duykienhd

Member
e don pe tu hp ve.hd cung o nhg ko dep.hj vong sap toj phong trao nuoj pjt o hd se phat trjen manh me nhu :hp;)

duykienhd

Member
em no dc caj la hay an chong nhon.tu hum ve nha em.pe len dc them 3kg nua.the la pe dc 16kg ruj

speed_hp

Member
Đôi mắt pờ lây ku này đẹp quá. chúc mừng chủ xị nhé8->

_DIAMOND_1984

Đôi mắt pờ lây ku này đẹp quá. chúc mừng chủ xị nhé8->
Em này nó đẹp y sì bố nó đấy bác à,em này hình như cùng cha khác mẹ với 1 em vàng bác đang nuôi thì phải đấy, bố nó là em vàng của chủ Trại Tuấn Trắng ADBA vua nói phét đấy bác à, em bố nó là Chinaman bác ơi =))=))

redhatlinux

Em này nó đẹp y sì bố nó đấy bác à,em này hình như cùng cha khác mẹ với 1 em vàng bác đang nuôi thì phải đấy, bố nó là em vàng của chủ Trại Tuấn Trắng ADBA vua nói phét đấy bác à, em bố nó là Chinaman bác ơi =))=))
Bác gì ơi con này là con của Chinaman thật hả? Chinaman sinh năm 1977 mà giờ vẫn còn sống để lại hậu duệ sao? Chắc bạn nói đùa.

_DIAMOND_1984

Bác gì ơi con này là con của Chinaman thật hả? Chinaman sinh năm 1977 mà giờ vẫn còn sống để lại hậu duệ sao? Chắc bạn nói đùa.
Mình đang đá xoáy bạn ới, chả hiểu ý gì cả :)):))

hungvu

Member
vãi hàng với chú Tùng. máu chiến nhỉ... chú Tuấn trắng nghe được câu này chắc ăn không ngon ngủ không yên đâu

duykienhd

Member
diamond oi.the cai chu' tuan trang o' hp co' noi' fet' joi' = chu' hung` vat' o' hd ko?de~ ae mjnh` fai' mo' cuoc thj noi' fet' cho 2 chu' nay` thuj.hehehehehhehee:))