• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cane corso italiano Quế Lâm

gàsiêunhân

Active Member
Sau vài ngày về nhà mới bị tẩn nhiều nên cái mồm cháu nó cứ xệ ra :(:(:( Nhìn không còn dễ thương như lúc mới về nữa rồi :(:(:(

Vì cháu xấu nhất đàn không ai thèm lấy nên chỉ mong sau này cháu bằng 1 nửa bố mẹ cháu thôi

Khánh Nhữ

Active Member
Vẫn câu hỏi cũ bên BeatVN, đến khi Salo lại phải mang sang Trung Quốc để phối à Gà ..?

gàsiêunhân

Active Member
Vẫn câu hỏi cũ bên BeatVN, đến khi Salo lại phải mang sang Trung Quốc để phối à Gà ..?
còn tận hơn 1 năm nữa cơ mà anh! cane đực thì chị bình hồng mai có nhập về mấy con to, em cũng nuôi thử cháu này thôi, nếu cảm thấy thích bọn này thì sau mua đực sau, vì cái thì phải bỏ qua 2 lần sa lơ tính ra thì con chó cũng được 20-21 tháng, còn đực thì chỉ 1 tuổi là nhảy được nên đực nuôi sau cũng đc :D:D:D

hôm kia qua trung thành mai hương thấy con cane đực, anh ý bảo hơn 2 tuổi nhìn răng quá vàng tầm 4-5 tuổi rồi:-??:-??

trantrunghau

nhìn em này đẹp thật.hi vọng sẽ phát triển nhiều ở việt nam để anh em cùng chơi:-h

nguoibt

Member
Bạn Gà Siêu Nhân cho hỏi muốn kiếm một em Cane Corso thì có thể mua được ở đâu, và giá em nó thế nào ạ. Không biết dòng này nuôi thế nào, mà nhập TQ về có bị mấy cái bệnh Care ha Pravo gì gì không bạn.

Thich_Khach

Member
lớn nhanh thế nhỉ :D tháng 7 này về xách tay cho anh 1 đôi nhé gây giống ở VN cho anh em chơi...dòng này nhiều người thích lắm mà không mua được chó chuẩn :)

gàsiêunhân

Active Member
lớn nhanh thế nhỉ :D tháng 7 này về xách tay cho anh 1 đôi nhé gây giống ở VN cho anh em chơi...dòng này nhiều người thích lắm mà không mua được chó chuẩn :)
anh thích không em đưa con này cho, em chán rồi :)):)):))

Ủng hộ bạn gà xiu nhân phát triển dòng này tại VN

Khi nào có lứa puppy đầu tiên cho tớ đặt gạch 1 em nhé!

gàsiêunhân

Active Member
do chuyện gia đình nên từ ngày em nó về hà nội cứ vật vờ hết nhà này nhà nọ, nhà mình thì không ở được, nên bạn bè mình cứ ai thích là lại tha nó về nhà nuôi vài ngày :(:(:( không biết tương lai sau e nó to sẽ thế nào nữa :(:(:(