• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cane corso italiano Quế Lâm

gàsiêunhân

Active Member
Có ít ảnh off của hội cane corso Quế Lâm bên bờ sông Ly Giang thơ mộng anh em xem chơi

gàsiêunhân

Active Member
và cũng đang điên cả đầu vì đàn con của cặp đôi này, tài chính thì có mà mua không nuôi được huhuhuhu :(:)(:)((

_DucPham_

Vietpet sponsor
Em chịu khó siu tầm nhỉ ^_^,Dương học bên Quế Lâm luôn hả em?

gàsiêunhân

Active Member
vâng! em học bên quế lâm anh ạ, em có sưu tầm gì đâu, hội bạn bố em người trung quốc biết em thích chó nên cứ quen ai cũng thích chó là giới thiệu hết

chopper00

Member
nhìn bọn CANE ngon thế co chú, hihi chúc AE hội CANE luôn luôn THÀNH CÔNG và đua thêm nhung~ em CANE nhỏ lên đẹp và đẹp hon

longtroc

Member
hiii hiii cảm ơn gà nhé đúng là có thằng em này lên ngồi ở nhà cũng được chiêm ngưỡng nhiều cún đẹp :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

gàsiêunhân

Active Member
lúc đầu em cũng không có ý định bắt vì cũng chưa ưng lắm, mà lại cũng chưa sắp xếp được công việc nhưng sau nghĩ nó màu vện sáng, cũng hiếm, lại cái nữa, nên lại bắt, sau cháu nó mà có lớn đẹp đẽ thì nuôi đực sau cũng được