• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cập nhật hình ảnh mới nhất của Biz Clone!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Sau vài ngày về đến Việt Nam vì nhiều lí do khác nhau như trời mưa liên tục và nhất là em nó quá quậy và không hợp tác nên mình không kịp cập nhật hình ảnh của Biz mong anh chị thông cảm! Hôm nay sẵn mấy đứa em qua chơi nên mình chụp em nó vài kiểu. Mình chụp không được đẹp lắm do không chuyên anh chị xem đỡ nhé!

2 hình lấy phía trước em nó

Mình chụp hình lưng em nó để thấy được độ dầy của lưng và độ thấp của em nó

Và cuối cùng là hình nhìn từ 1 bên để có cái nhìn toàn diện các phía của Biz

Chào thân ái và đoàn kết.

Trên cả tuyệt vời :D Biz cỏ vẻ rất khoái quậy phá nhỉ :D chúc mừng Daddy-C 1 lần nữa, trong tháng 7 này mình vào SG hy vọng được giao lưu cùng các bạn trong Group Bully :)
Thân mến,

Bully

Member
Biz Clone nhìn rất đẹp, tương lai sẽ là một chú chó thật đẳng cấp, chúc mừng anh Chinh nhé

Chó quá xá đẹp và quý tộc.Làm chuồng kín và gắn thêm cái máy lạnh cho tới luôn đê chủ thớt ơi!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@De lena Pippi: Mình làm rồi anh ạ! Cái chỗ lưới B40 anh thấy có 1 cái cửa lùa nữa đề phòng khi trời quá nóng thì chạy máy lạnh.
Cám ơn anh!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cập nhật!

Mình xin gởi thêm vài hình ảnh mình ưng ý từ máy của em mình chụp!

Chào thân ái và đoàn kết.

tuơng lai tràn trề, Ch bắt đầu đi tập tạ, và chạy bộ mới theo kiệp thằng cu này, 6 tháng nửa là nó bỏ xa đó.

1stLady

Member
Thằng rể tương lai của bố nhìn ngon lành quá - hehe.
Nó đc mấy tháng rồi Dad? Cân nặng cỡ nhiêu vậy?

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@dsmbooster: Cám ơn Bình! Chinh bỏ tập tạ cũng lâu rồi...khoảng 4 hay 5 năm gì đó nhưng chắc phải đi tập lại rồi hehe

@1stLady: Cám ơn anh Vân, em nó được 4 tháng anh ạ! Mấy bữa nay cũng bận quá mình chưa mua cái cân nữa...nhưng ôm em nó thì mình đoán tầm 12-15kg.

Chào thân ái và đoàn kết

Trời ơi đẹp quá!chỉ biết nhìn thèm rỏ vãi thôi, kg biết chừng nào mới rớ đc 1 em như vầy nữa:((. Hôm nào đi off nhớ thông báo nha anh.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Hôm nay mình đã cân thử em nó, em nó được gần 15kg. Chính xác là 14,7kg.

Chào thân ái và đoàn kết

BIG DOG

Member
C có ped của em này không, rảnh post ped của em nó và hình update lên nhé.
Thân

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@BIG DOG: Mình đang gởi giấy tờ đi để làm UKC và ABKC qua tên mình, không nhớ được Ped anh Hưng ạ! Chỉ nhớ của Biz Markie là TI x Banshee còn con cái là 2X Remy.

Chào thân ái và đoàn kết

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
hi Chinh,
Từ khi Biz Clone về đến hôm nay mới được thấy nó, thật sự rất ấn tượng - Một chú chó giống đẹp đây. Biz Clone đầm tính, có thân hình đẹp ở lức tuổi 4,5 tháng. Và ấn tượng nhất là khuôn mặt, những nếp nhăn đều trên trán làm chú chó có vẻ chăm chú điều gì đó, một cái mõm to, đầu cũng rất ấn tượng. Việc còn lại phải làm là phải cố gắng chăm thật tốt để nó phát triển hoàn thiện. Anh chúc mừng Chinh cũng như các Fan Bully có con giống đẹp tại VN.

Còn cô nàng đang mang bầu thì hôm nay đã rất mệt, hy vọng 1-2 ngày nữa sẽ cho đàn con ra đời. (hình bà bầu hỏng có chụp để Chinh giới thiệu khi có baby nhé)

Một số hình ảnh của Biz Clone (4,5 tháng tuổi):