• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần cho một em Golden Retreive - 3t - là bé trai nhé!

Tita48

Hay là mình nhờ mod, họ sẽ biết ai là người cần nuôi thực sự thì chỉ giúp mình cho yên tâm nhỉ? Có bác nào là mod box này cho ý kiến giúp với???

tungsteven

nếu bạn muốn tặng chó thật và muốn tìm hiểu thi chi bằng bạn bỏ thêm công sức ra mà tới nhà người xin xem thử thế nào...:)....sau đó hẵng quyết định...thêm vào sẵn biết địa chỉ lâu lâu bạn vẫn có thể đến thăm cún:)....còn vụ nick mới nick cũ :) "chắc gì ma cũ hơn ma mới":)

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Chẹp đẹp zai quá. Nhà em có 1 đàn mèo dân số đông :)) xây nhà xong có khoảng không chắc kiếm thêm đàn chó :))
Bác nào thực sự yêu thương thì hãy nhận nuôi vì bé lớn rồi không phải dễ dàng như lúc bé đâu
Mà đã nuôi là phải chăm, phải bó thời gian công sức ra thì bé mới quen được chứ không phải ngày ăn 5 bữa tắm gội hàng tuần là được. Cần phải có tình yêu thương, lòng kiên nhẫn, hiểu biết ....etc
Nhìn thằng cu nthế biết là nó được yêu quý ntn
Mong cho bé đẹp zai về nhà mới chủ tốt!
Bé có duyên với ai bé sẽ về với người đấy ;))

mrVinh92

bác cho em đi nhà em sân vườn rộng em cũng đang nuôi 4 con gsd nên em có nhiều kinh nghiệm nuôi rồi . em ở hải phòng nhưng em có người nhà trong đó đảm bảo với anh nếu anh cho em thì em sẽ chăm sóc hết mức

HuyDN

Member
bác cho em đi nhà em sân vườn rộng em cũng đang nuôi 4 con gsd nên em có nhiều kinh nghiệm nuôi rồi . em ở hải phòng nhưng em có người nhà trong đó đảm bảo với anh nếu anh cho em thì em sẽ chăm sóc hết mức
Bác bay vào HCM nuôi ạ,hay chuyển nó ra Hp cùng 4 em gsd của bác vậy :|

khachuu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Co cho dau ma post len cho ng khac them.thj post lam j .dung c0 kjeu the x-(x-(x-(x-(

linp0o

Member
cái gì cũng vậy, muốn ăn thì lăn vào bếp :) chúc bé sống tốt nhé :x kết bé ngay từ cái nhìn đầu tiên

masoidoimeo

người được nhận chó cũng đã lên tiếng.người cho cũng đã khẳng định rồi.
các bác cứ vào đây chém gió mãi.close topic lại thôi chủ thớt ơiiiiiiiiii!!!!!!!!!!

luuly78

Member
Đúng rồi đó! Tớ sẽ xây cho bé 01 cái nhà mới và up hình lên cho cà nhà coi nhé! Bật mí cho cả nhà chút xíu: Bé tên là Hoan ~30kg, Rất là nhõng nheõ nhưng biết nghe lời. Chúc các bạn tìm được chú cún cưng như ý!

ANHTUKSTV

ôi đêm dài lắm mộng...có lẽ chó quý quá...lòng chủ cũng quý quá nện thôi bác giữ lấy mà nuôi luôn cho lẹ...đọc lời xin chó mà thấy xót xa cho lòng tui!
có ng nuôi chó để huấn luyện làm trò cho thiên hạ nhìn (để gọi là biết)
có người như tui nuôi chó chỉ để làm bạn...1 người bạn thật sự...
đang tìm chó xin, xin đâu cho ra đây hic hic.

Amateur_

Member
Của xin là của nợ ^^ Chẳng ai cho k ai được cái gì ;;);;);;);;);;) Miễn hi vọng ae ơi :)):))

likelike96

a ơi, e mún nuôi e golden này quá. nhà e ở Nghi Tàm - Hà Nội. a có thể tặng e e cún này ko ạ?? nhà e hiện h đang nuôi 1 e PQ vs BK :D