• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

...cả nhà vào xem đây là giống mèo j ạ?

cun0206

Member
1 bé mèo đặc biệt quá, tiếc là Vp mình chưa có ai tiên phong nuôi 1 bé cho mọi người chiêm ngưỡng. Nhình bọn Sphynx này có cái tai dài vô đối như tai thỏ ấy nhỉ

ruồi bẹp

Active Member
1 bé mèo đặc biệt quá, tiếc là Vp mình chưa có ai tiên phong nuôi 1 bé cho mọi người chiêm ngưỡng. Nhình bọn Sphynx này có cái tai dài vô đối như tai thỏ ấy nhỉ
Bống nhà em lúc tắm lông ẹp xuống tai cũng to ngang bọn nì anh ạ :))

linhlamhn

Member
Meichan yêu quý, thằng ku Đen thui lui nhà Linhlam đã hứa tặng meichan nhưng không thấy em liên lạc. Lần trước em nhắn sau 2 tuần đón em ấy nhưng chắc phải được hơn 1 tháng rồi. Chắc em bận việc học nên không nhớ... Hiện anh chị vẫn nuôi và nếu có ai muốn đón Đen về thì anh chị vẫn để Đen đi. Tội nghiệp thằng ku cứ bị hụt chủ mãi. Vậy hẹn meichan lần khác nhé... Chúc em học giỏi!

mei_chan

Member
Meichan yêu quý, thằng ku Đen thui lui nhà Linhlam đã hứa tặng meichan nhưng không thấy em liên lạc. Lần trước em nhắn sau 2 tuần đón em ấy nhưng chắc phải được hơn 1 tháng rồi. Chắc em bận việc học nên không nhớ... Hiện anh chị vẫn nuôi và nếu có ai muốn đón Đen về thì anh chị vẫn để Đen đi. Tội nghiệp thằng ku cứ bị hụt chủ mãi. Vậy hẹn meichan lần khác nhé... Chúc em học giỏi![/QUOTE

Em xjn lỗi anh chị hjxhjx..thật sự là e không nhớ mình phải qua nhà anh chị đón bé Đen về ..e thành thật xin lỗi ...