• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ tuan quan8

tuấn thì khỏi nói rồi đang tuyễn mấy em cực đẹp hi vọng sau này q8 có thêm 1 căn cứ nổi tiếng về bi . chúc mừng tuấn nhe

nói nhỏ cho anh dương nghe nha tuấn đang nhận anh lễ làm sư phụ đó hiii , chắc 1 thời gian nữa anh lễ có hậu duệ

tuan quan8

nói nhỏ cho anh dương nghe nha tuấn đang nhận anh lễ làm sư phụ đó hiii , chắc 1 thời gian nữa anh lễ có hậu duệ
Trời ơi, em đâu có nhận ai làm sư phụ, mà cũng đâu có ai nhận em làm hậu duệ gì đâu. Ai nói đúng thì mình nghe thôi. Chủ yếu gặp nhau giao lưu học hỏi là chính mà. Đừng nói ai là SƯ PHỤ ai là HẬU DUỆ ở đây kì lắm!

hii cách xưng hô thôi mà tuấn gọi nhau vây cho vui ấy mà đâu có quang trọng gì đâu nè , bữa nào qua nhà tuấn xem con chim già tuấn mới đem về mới được

tuan quan8

Sau đây xin post vài tấm hình về bồ câu Bi nhà mình:
Đây là hình Bi cặp bi xám thứ nhất:

Con trống xám thứ 1:

Con mái xám thứ 1:

haohao

Member
Con trống đen:

Con đen này nhìn phê thiệt... thay xong bộ lông là đẹp lung linh luôn.

Hai cặp Xám của Tuấn cũng very luôn :D

tuan quan8

Thanks anh haohao nha! Hiện giờ chỉ có ba cặp này thôi, em đang định gầy giống lên cho nhiều thì xem mới đã, chuồng thì quá trời luôn!

chatcungem027

anh tuấn chim nhà bạn đẹp thật ,hôm nào ghé căn cứ bạn tham quan đuơc kg, bạn có thể cho mình xin số đ t , đt của mình 0918.595.216