• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Trung TT

ngày xưa anh nuôi vẩy cá và sư tử là chính . khi nuôi lại cũng thế thôi còn hoã tiễn ... chỉ là cá nuôi cho đủ bộ .nhưng mà quê của t.h ở la nhưng ở khúc nào . quê anh ở chợ rạch kiến và tiền giang . mong găp được em một ngày sớm nhất vì anh em cùng thích mua 1 căp vãy cá .

ngày xưa anh nuôi vẩy cá và sư tử là chính . khi nuôi lại cũng thế thôi còn hoã tiễn ... chỉ là cá nuôi cho đủ bộ .nhưng mà quê của t.h ở la nhưng ở khúc nào . quê anh ở chợ rạch kiến và tiền giang . mong găp được em một ngày sớm nhất vì anh em cùng thích mua 1 căp vãy cá .
Dạ em ở ngay chợ Bến Lức đó anh, khi nào có dịp anh em mình gặp nhau chơi, hêh.:D. Em thích chơi kiểng lắm nhưng mà .....$-), với lại em chưa đủ kinh nghiệm chăm sóc lắm nên thôi cứ từ từ, nuôi rút kinh nghiệm đã, thời gian còn dài,..he he:D

các bạn chỉ dùm mình cách gửi hình lên nhé , tìm cách gửi hoài mà o được . cám ơn các bạn trước .

trantantai

Active Member
Dạ em xin múa rừu qua mắt thợ, anh muốn đưa hình lên thì nhấp vào chỗ gửi hình ảnh, biểu tượng 2 con chó, xong chọn đường dẫn chọn kích thước và chỗ lưu, kích thước nên chon 600*800 nhin mới rõ, còn muốn rõ nữa hay hình nhỏ nhấp vào bung to ra hỏi anh Hoàng Dương hay anh Chấn. chúc anh thành công

Đây là hình cặp kì lân già năm xưa mình nuôi hiện giờ không biết còn sống không , những cặp ngoài thị trường là con cháu của cặp này , mình là người đầu tiên lấy được 1 con trống rồi nuôi lớn lên lai lại với mẹ nó rồi cho ra được các con sau này . Mình cũng hên là lấy con nếu không thì cũng tuyệt chủng (tiệc trũng) rồi !

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cặp Vảy cá mấy mùa rồi anh Trung? Bên dưới tấm hình có em màu đen nhìn giống giống Vảy cá không biết phải không anh Trung nhỉ?

Cặp Vảy cá trống 8 lông, mái 7 lông. Còn hình chụp chung với cặp Kỳ lân là Vảy cá 1 màu ngày xưa!

thanks ! chan pG rất nhiều , hôm nào phải nhờ bạn qua nhà chỉ cho mấy chiêu để pots hình ,sao mỗi lần mình chỉ pots được có 1 hình mà có khi được khi không

Chấn PG

Member
Không có gì đâu anh :D, tại anh nhìn thấy nó nhiều & phức tạp chứ thật sự thì dễ lắm :).