• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Trung TT

hao chay

Active Member
chào anh trung , chim của anh đẹp quá , bửa nào anh cho em qua nhà anh học hỏi và giao lưu nha ,vì em mới chơi chưa có kinh nghiệm ,thank!!!

Chào anh Trung, tấm ảnh này hơ mờ đó anh, với lại ko thấy rõ (rỏ) đuôi nó đen như thế nào, anh có thể chụp ngang hình em nó cho mọi người xem được không?
Thanks anh!

Mình có 4 con vảy cá 8 lông, 9 lông, 10 lông, 11 lông nhưng chưa phân biệt trống mái. Cả 4 con gù hơi ngắn, mình đón là 4 con mái nhưng chưa đẻ, anh em nào có kinh nghiệm nhờ xem dùm, cám ơn nhiều!

hao chay

Active Member
chào anh trung , bửa nào e qua anh giao lưu và học hỏi kinh nghiệm được hông hả anh trung .

hao chay

Active Member
chào anh trung ,a đưa hình mấy cặp vảy cá của a lên cho mọi người chiêm coi đi a trung .thank !!