• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ thangdovebi

Nhìn căn cứ của anh Thắng thật hoành tráng, mong có dịp được ghé tham quan căn cứ được ko anh. Thanks anh trước nha!

ĐC Bigflowerhorn chắc là mới lên căn cứ thangdovebi rồi, lần nào lên cũng chụp hình quá trời. mà lần này không thấy chụp hình Bi con, Bi con bên cắn cứ thangdovebi chắc là quá trời luôn.

ongtai

thắng ơi. Vảy Cá cú mèo của thắng đâu rồi? Post lên 1 cặp cho anh em chiêm ngưỡng đi... cho mọi người thấy con Vảy Cá cú mèo của thắng ra sao :D.

Thích mấy em gà banh này quá, căn cứ anh Thắng chắc còn nhiều chim lắm! Hôm nào anh em có đi qua anh Thắng thì nhắn mình cùng đi với nha, Thanks mọi người trước nha. Thân chào!

thangdovebi

Member
Cám ơn big, vayca,chanPG,osscar,thangq5 và các bạn rất nhiều, hình post lên quá đẹp. máy chụp hình đẹp hơn chim .hehe

Sao mấy con vảy cá này nó xấu xí thế nhỉ? mỏ gì mà cụt lủn à, tướng ta lại to con, đầu gì to dài, mũi cũng to, lông vảy đen thì chỉ có ở một số nơi mà không có ở mắt ở ngực.

Chỉ có cái mỏ con cuối cùng nhìn đẹp nhất, chắc con này là hoa hậu của đàn vảy cá này rồi. ;;) ;;) ;;)

osscar

Member
Sao mấy con vảy cá này nó xấu xí thế nhỉ? mỏ gì mà cụt lủn à, tướng ta lại to con, đầu gì to dài, mũi cũng to, lông vảy đen thì chỉ có ở một số nơi mà không có ở mắt ở ngực.

Chỉ có cái mỏ con cuối cùng nhìn đẹp nhất, chắc con này là hoa hậu của đàn vảy cá này rồi. ;;) ;;) ;;)
Sao anh Dương lại nói ngược hết vậy nè? chắc là anh Dương viết chơi cho vui thôi chứ gì, ngụ ý là khen đẹp đó hả? Hi hi, nói chung là từ trước tới giờ em đã coi tất cả những cặp vảy cá của những căn cứ khác nhau, mà em thấy chỉ có vảy cá của anh thắng là đẹp nhất. TO con, mỏ ngắn, vảy nhuyễn, đầu to và vuông....

Chấn PG

Member
Mình thích nhất con Vảy Cá trống :love struck:, con đó của anh Thắng đúng là hàng chuẩn không cần chỉnh.:D

Vảy cá đẹp!

Vảy cá của anh Thắng đẹp thật, cặp con nhìn dễ thương ghê. Anh Thắng đúng là cao thủ chơi chim kiểng, toàn hàng đẹp ko à.

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Hoả tiễn đỏ nhà thangdovebi

Hoả tiễn đỏ này có 2 cái đồng tiền trên má nhìn ngồ ngộ :D !

haohao

Member
Không biết mấy con Bi môn này có cái gì mà em coi tới coi lui hoài không chán :D.

Anh Thắng cố gắng lai ra con bi trắng nữa là :-bd