• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ southsideloft

triet88

Member
Tìm bằng cách nào đây, em nghĩ ai mà bắt được sẽ ko có ý định trả đâu

Tìm bằng cách nào đây, em nghĩ ai mà bắt được sẽ ko có ý định trả đâu
triết nói đúng đó.nếu e này có mang kiềng của đài loan thì khó có thể về với chủ của nó lắm.cho mình hỏi nó bay từ đau mà sang tận việt nam mình rồi mất?hay là từ philipines du lịch sang nước mình chơi rồi bay về thì sao:)):)).e này qua đay tuyển vợ hay chồng nè=))=))=))

Chấn PG

Member
PLEASE HELP ME TO TRACE THIS TAIWAN BIRD KLPR 2008 237870

Welcome:wel: southsideloft to vietpet forum! :D wow , a nice bird :D it's difficult to find your bird in Viet Nam:(
Can u tell me where & time u released this Taiwan bird KLPR 2008 237870 :D

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Welcome southsideloft from Philipines

:wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel:

:wel: Welcome southsideloft to Vietpet pigeon forum :wel:

:wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel: :wel:

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Trao dồi tiếng Anh

:), bạn southsideloft xuất hiện là cơ hội giúp mọi người trao dồi tiếng Anh đó!

Hi vọng tìm được chim của bạn ấy! Mà nếu như tìm được thì cũng chẳng biết gửi trả nó cho chủ nhân bằng cách nào nữa :D!

Chấn PG

Member
to southsideloft :D :)

hello southsideloft , that great if you show ur loft and birds for everybody in VietPet forum to see:D.Are you raise only Taiwan bird? Do you have racing birds from Europe or other countries?
:love struck::love struck:

ấy chà mọi người thi nhau nói tiếng Anh trên diễn đàn làm mình tủi quá dân IR(International Relation) gì đâu mà dốt ngoại ngữ quá,chắc phải trao dồi thêm mới được!

Chấn PG

Member
chắc bạn southsideloft đã tìm được chim của mình rồi :D nên không thấy vào vietpet nữa :D.Thật tiếc khi không thể xem southsideloft thành viên đến từ Philipines post các loại racing của bạn ấy lên :-"

Chấn PG

Member
oh we are very happy when you're return vietpet forum :D :wel: ,can you show your loft & birds for member vietpet to see?:D .Thanks :)

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Hello southsideloft,

You live in the capital Manila of Philippines? How many pigeons have you? Thanks for your pictures!